• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป๋า เข้าร่างได้แร้ะแก้พาสให้แล้ว

เซงด้วยครับ

อุตส่าห์เตรียมรถไว้พร้อมแล้ว
ไม่รู้เลื่อนไปวันไหนอีก
ถ้าทราบข่าวแล้วแจ้งบอกด้วยน๊ะครับ

:burn:​

ครับผม จัดไปอย่าให้เสียครับเพ่ะ:biggrin:

สติ๊กเกอร์ และเสื้อชมรมฯ มาแล้วนะ เสาร์นี้เลยดีไม๊ หรือยังไง

สติ๊กเกอร์ และเสื้อชมรมฯ มาแล้วนะ เสาร์นี้เลยดีไม๊ หรือยังไง
จัดปายตามนั้น หนับหนุนคับ(เสาร์ที่ผ่านมา เขินเลยเน๊อะ เงียบเหงา):smile:

เสาร์นี้ดีครับไม่ติดไรอยุ่แล้ว.....แล้วติคเกอร์ Cef-phuket ที่ติดกระจกหลังละครับไปถึงไหนแล้วพี่น้อง:smile: :biggrin: :wink: :embarrassed: :cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,426
อืมเสาร์นี้จะพายายามเก็บแรงไว้ว่ะ เอางี้ดีไม๊คนห้าร้อย หาร้านกินกัน เอาที่จอดรถโชว์ได้นะ อันนี้แค่ความคิดเห็นนะ พี่นะอาจจะดึกหน่อย เมียสั่งให้ดูแลสมบัติครอบครัวก่อนนะ (แมม่ให้ตูถางป่าก่อน) นะๆลองคิดกัน:super:

อืมเสาร์นี้จะพายายามเก็บแรงไว้ว่ะ เอางี้ดีไม๊คนห้าร้อย หาร้านกินกัน เอาที่จอดรถโชว์ได้นะ อันนี้แค่ความคิดเห็นนะ พี่นะอาจจะดึกหน่อย เมียสั่งให้ดูแลสมบัติครอบครัวก่อนนะ (แมม่ให้ตูถางป่าก่อน) นะๆลองคิดกัน:super:
:smile: อันนี้ก็น่าจาโอเคนะพี่แต่เอาที่ไหนแนวไหนละลองเสนอกันมาดูแล้วกันนะครับพี่น้อง:verwirrt: .....:biggrin: ว่าแต่เมียให้ถางป่านี่ดิถางตรงไหนกลางคืน:verrckt: น่ะ.........แล้วพี่น้องที่ไปเก็บสีรดกันทำเสร็จยังเนี่ย...

คน 5 ร้อย 10คน 5 พันเลยนะน้ากินกันยังไง

• #1,429
:smile: อันนี้ก็น่าจาโอเคนะพี่แต่เอาที่ไหนแนวไหนละลองเสนอกันมาดูแล้วกันนะครับพี่น้อง:verwirrt: .....:biggrin: ว่าแต่เมียให้ถางป่านี่ดิถางตรงไหนกลางคืน:verrckt: น่ะ.........แล้วพี่น้องที่ไปเก็บสีรดกันทำเสร็จยังเนี่ย...

แนวไหนก็ได้
แต่จาเอาแบบมีโคโยตี้น๊ะน้า
รับได้โม้ดเลย
:wink:​

ทราบมาว่าเสร็จแล้วครับท่าน
:smile:
คุณน้องไม่รู้รัย
เค้าเรียกว่าตัดกำลัง จาได้ม่ะไปโด่เด่อยู่นอกบ้าน
เลยให้ถางซ่ะก่องงัย ออกนอกบ้านละเปงอ่อนเลย
ใช่ม่ะคับ น้ากานจ์
:biggrin:​

คน 5 ร้อย 10คน 5 พันเลยนะน้ากินกันยังไง

เหมาหมูย่าง-ข่ะเหนียว ไปกินพานหิน
แกล้มก๊ะเบียร์เลย
แล้วจัดโคโยตุ้ยไปเต้นโชว์
เงินคงพอน๊ะ
:sweet_kiss:

• #1,433
ทราบมาว่าเสร็จแล้วครับท่าน

:smile:
คุณน้องไม่รู้รัย
เค้าเรียกว่าตัดกำลัง จาได้ม่ะไปโด่เด่อยู่นอกบ้าน
เลยให้ถางซ่ะก่องงัย ออกนอกบ้านละเปงอ่อนเลย
ใช่ม่ะคับ น้ากานจ์

:biggrin:
555อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันถ้าตัดกำลังคนที่บ้านผมเค้าก็อดด้วยอะ

เหมาหมูย่าง-ข่ะเหนียว ไปกินพานหิน
แกล้มก๊ะเบียร์เลย
แล้วจัดโคโยตุ้ยไปเต้นโชว์
เงินคงพอน๊ะ
:sweet_kiss:​
แบบนี้ก็น่าสนนะป๋า แล้วเค้าจะให้โคเต้นเหอร:biggrin:

555อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันถ้าตัดกำลังคนที่บ้านผมเค้าก็อดด้วยอะ

แบบนี้ก็น่าสนนะป๋า แล้วเค้าจะให้โคเต้นเหอร:biggrin:

[/center]
เหมาหมูย่างตาตั้มไปนั้งกินกับเบียร์ที่พานหินเลยคริๆ:redface:

ขอประทานอภัยมิตรรัก แฟนหมูย่างทั้งหลายตอนนี้ยังไม่ได้ ฤกษ์ ขายเลยครับ อิอิ

หวัดดีครับพี่ๆทุกคน
ผมสมาชิกใหม่ ชื่อ ศักดิ์ อยู่ กระบี่ ครับ
ยังงัยก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :sexy_girl:

ผมสมาชิกใหม่ ชื่อ ศักดิ์ อยู่ กระบี่ ครับ
ยังงัยก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :sexy_girl:

ยินดีต้อนรับครับคุณศักดิ์
ไว้เจอกันครับ
ถ้ามีโอกาสครับ
ผมเบิร์ดคนเดิมๆคับ

ขอประทานอภัยมิตรรัก แฟนหมูย่างทั้งหลายตอนนี้ยังไม่ได้ ฤกษ์ ขายเลยครับ อิอิ

ต้องไปดูฤกษ์ กะพระที่วัดป่ะคับ
ก่อนเปิดร้านง่ะตั้ม
ชิชิ
:biggrin:​

ยินดีต้อนรับครับผ่านมาภูเก็ตก้แวะทักทายได้ครับ... :smile:

• #1,440
ยินดีคับยินดี มาภูเก็ตก็ส่งข่าวมาได้นะคับ:biggrin: