• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จายกเว้นทำมายตาต้ำ

ก็อีแอบกานทั้งก๊วนนั่นแหละ
เหงเวลามองหนุ่มๆ หล่อๆ เนี่ยต้ำตาเยิ้มเชีย
:sweet_kiss: งิงิ :sweet_kiss:
อ่อ คืนนี้เจอกันถ้าสวรรค์เปงจัย
ส่วนเรื่องรถ ขอแก้ข่าวด่วน
ตอนนี้พาไปทำสีแว้วงับ
ล้อแม็กซ์ใหม่ก็ได้แว้ว Rim17 F9 R10
Volk GTC
เดี๋ยวรู้จัก เดี๋ยวรู้จัก
:sexy_girl:​
งั้นของเก่าเอามาให้ปมยื้มใส่ก่อนดิป๋า.....555.... :biggrin: :biggrin: :byebye: .....

งั้นของเก่าเอามาให้ปมยื้มใส่ก่อนดิป๋า.....555.... :biggrin: :biggrin: :byebye: .....

25,000 เอาไปเลยลดซู้ดๆ แว้ว
ตอนนี้เปงสีขาวแว้วน๊ะ
Volk ชาเร้นท์ ขอบ 18 F8 R9 งับ
:smile:​

อ้าวแอดเวน ป๋าขายแล้วเหรอ :verwirrt:

ช่วงนี้พี่น้อง เซฟpk ใช้รถใช้ลาระมัดระวังกันหน่อยนะครับ เช๊ครถให้อยู่ในสภาพที่ใช้งานได้ 100% ยิ่งดีครับ เมื่อคืน พี่โด 499 กับ ป้ากอฟ 032 มิดรถพังเยอะน่าดู แต่คนมิเป็นไร ยังไงๆ ขับกันระวังๆนะ พายุเข้าด้วยช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย

ช่วงนี้พี่น้อง เซฟpk ใช้รถใช้ลาระมัดระวังกันหน่อยนะครับ เช๊ครถให้อยู่ในสภาพที่ใช้งานได้ 100% ยิ่งดีครับ เมื่อคืน พี่โด 499 กับ ป้ากอฟ 032 มิดรถพังเยอะน่าดู แต่คนมิเป็นไร ยังไงๆ ขับกันระวังๆนะ พายุเข้าด้วยช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย
แทงกิ้วหลาย:burn:

อ้าวแอดเวน ป๋าขายแล้วเหรอ :verwirrt:
ยืมเพื่อนคันสีแดงมา
เอาไปคืนมานแว้วงับ
ม่ะสน Volk ป๋มเหรองับคุณน้องงง.
:redface:

รับแซบครับตั้ม
แต่ว่ารถอยู่อู่ เลยปลอดภัย
1,000 % เลยงับ
:biggrin:​

ยืมเพื่อนคันสีแดงมา

เอาไปคืนมานแว้วงับ
ม่ะสน Volk ป๋มเหรองับคุณน้องงง.
:redface:​
มันก้สนง่ะป๋าแต่ทำไงได้ช่วงนี้มะมีตังง่ะ..55 รอหยอดกะปุกก่อนสักพักใหย่ๆ :burn:

เสาร์นี้ห้ามพลาดนะครับ พี่น้องคิดฮอดอย่างแรง

ว.2 ว.8 61

ขอขอบจัยพี่น้องชาวกระบี่ ที่ต้อนรับอย่างชุ่มช่ำ(มากๆ)
คราวหน้ามามิตติ้ง หิ้วมาเผื่อด้วย:sexy_girl:

ขอขอบจัยพี่น้องชาวกระบี่ ที่ต้อนรับอย่างชุ่มช่ำ(มากๆ)
คราวหน้ามามิตติ้ง หิ้วมาเผื่อด้วย:sexy_girl:

ป้วอะไรมาหว่า ชักยากจะรู้วะแร้ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,495
โหไปหากินไกลนะใกล้ๆกัวมาดามจับได้อะดิ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,497
เฮอ...ไม่อยากรับปากเลยตู เออใครมียาก 205/45/17 ใช้งานได้บ้างสองหรือสี่เส้นก็ได้ ไม่มีตังซือว่ะ จะบริจากหรือขายถูกๆบอกหน่อยดิช่วยหน่อยดิ:burn:

น้าบอกช้าไปหน่อยเพื่อนเพื่งถอดออกแต่มันทิ้งไว้ร้านยางแล้ว หรือว่าน้าจะไปซื้อที่ร้านหนึ่งแถว วค. นะยางเปอร์เซ็นเส้นละ 600-1000 เพื่อนก้เพื่งซื้อมาใส่ เอามาใส่พลางๆก่อนหน้าฝน55 :sure:

เฮอ...ไม่อยากรับปากเลยตู เออใครมียาก 205/45/17 ใช้งานได้บ้างสองหรือสี่เส้นก็ได้ ไม่มีตังซือว่ะ จะบริจากหรือขายถูกๆบอกหน่อยดิช่วยหน่อยดิ:burn:

ออกจากป่าแล้วหรอคร้าบบบ พี่น้องคร้าบบบ:biggrin:

.............สวัสดี คับ ชาวเซฟภูเก็ต ผมไม่ได้กลับบ้านเกิดนานมากๆๆๆ แล้ว คราวหน้าถ้าลงไป
ก้อจาได้นัดเจอกันนาครับ ส่วนบ้านผมอยู่ตรงซ.รัชดารำฤกธ์ ก่อนแยกไฟแดงแรก ก่อนถึงโรงพยาบาลมิชชั่นคับ:smile: ...........
ถ้าสนใจชุดแต่งก้อโทรมาสอบถามได้ครับผมมมม:smile: