ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จาไปถ่ายที่บ้านมันปะ อยู่กะตะเนี่ย แม่มฉีกตูไปที่นึงเกียดจิงๆรุ่นนี้ฮิๆๆๆ แต่โปราณว่าเกียดไรได้ไอ้นั่นว่ะ:burn:

ไป หมูกะทะกินเหล้า

รถเด็กไสยวนป่าวงับ

เผื่อรู้จักงับ

:smile:​
,ไม่ใช่ก็ไกล้เคียงคับ มันเปนรอยต่อระหว่างบางคณฑี-ใสยวน(ออกแนวชายแดนนิดๆ...ฮิ ฮิ)
คันที่เหนของน้องชาย ของผมเปนเทาดำ เกือกขาวคับ
ของท่านสีไร (เขียวหรือป่าว เจอคันหนึงเลี้ยวเข้าซอยยอดเสน่ห์ ใช่อะป่าว)

ไฟล์แนบ

9.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
หวัดดีพี่น้องเพื่อนพ้องทั้งหลาย ต้องขอโทษทีที่ไม่ได้เข้ามาเยื่อมเยียนกันเป็นเวลาหลายวัน เนื่องจากคอมที่ทำงานเจอไวรัส HEUR-DBLEXT/WORM.GEN เข้าไป มันมาในไฟร์ชื่อ image038.zip เพื่อนๆระวังด้วยแล้วกันหากเปิดเอ็มแล้วเจออย่าเผลอคลิกนะ แม่มฆ่ายากชิบหายเลย
เพื่อนโสน เป็นไงบ้างค้บ เห็นส่งข้องความส่วนตัวมาทักทาย ขอบคุณคับ ยินดี ผมผ่านไปแถวนั้นบ่อยๆ เจอก็ทั้งทายเลี้ยงเบียร์เลี้ยงเหล้าได้คับ ผมไม่เกรงใจฮิๆๆ
ไงว่างๆมีโอกาศสังสรรกันนะคับ แบบไม่ต้องนัดนะอยู่ที่ไหนโทรเรียกได้เลย หากนัดแล้วไม่ได้ไปสักที่:augenrollen:
เช่นกันคับ มาจิงจะดีใจมากเรย ผ่านมาแวะเรยหรือโทรมาก่อน 08-5619-2676 จะได้เจอกัน:redface:

ตามนั้น ตามไหนอ่ะ:wink:
รถนายซ่อมเสร็จหรือยัง เปนอะรัยมากไหม (หวังเหวิด)
สำหรับ A35 จะถ่ายระยะประชิดไปฝาก(เจอบ่อย)
เสาร์นี้ มีอะไรคืบหน้า ว.13 (โทรบอกด้วย)หาได้เลยพี่น้อง:byebye: ...

รถนายซ่อมเสร็จหรือยัง เปนอะรัยมากไหม (หวังเหวิด)
สำหรับ A35 จะถ่ายระยะประชิดไปฝาก(เจอบ่อย)
เสาร์นี้ มีอะไรคืบหน้า ว.13 (โทรบอกด้วย)หาได้เลยพี่น้อง:byebye: ...
ว. 2 8 60 1 ตามนั้นครับ:tongue: แก้ใข R35ครับพี่ ไม่ไช่ A35 แหมชินแต่ A ละดิ ติดปากเลย:byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไป หมูกะทะกินเหล้า
แจ้งช้าไปหน่อย เมื่อคืนไปตอแหลที่บลู กะข้างบ้านเอ็งอะ โอเออะ เกือบตีสามถึงบ้าน เมียให้ใบเตือนและถี่เกินไป ฮิๆๆๆๆ:biggrin:

ขอบคุณ007ด้วยนะที่ส่งข้อความส่วนตัวมาทักทาย ไงเจอกันเรียกได้นะคับ

เย้ๆๆเกียร์มาถึงแล้ว แต่เจือกพังใช่ไม่ได้ต้องส่งกลับอีก เวงกำอะไรของ กุเนี้ยยยย:burn:

เย้ๆๆเกียร์มาถึงแล้ว แต่เจือกพังใช่ไม่ได้ต้องส่งกลับอีก เวงกำอะไรของ กุเนี้ยยยย:burn:
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆสงสัยจะมะได้วิ่งละม้างงงงงงงง:biggrin: :biggrin:

ตั้มแก้บนสักกลมสองกลมดิ รับรองหาย:biggrin:

,ไม่ใช่ก็ไกล้เคียงคับ มันเปนรอยต่อระหว่างบางคณฑี-ใสยวน(ออกแนวชายแดนนิดๆ...ฮิ ฮิ)
คันที่เหนของน้องชาย ของผมเปนเทาดำ เกือกขาวคับ
ของท่านสีไร (เขียวหรือป่าว เจอคันหนึงเลี้ยวเข้าซอยยอดเสน่ห์ ใช่อะป่าว)

รถของผมสีขาว (สีปูดแล้วงับ) เกือกขาว
กระโปงเคฟล่า มีหางเป็ดสีดำงับ
อ้อ อย่ามาซัดเป็ดผมน๊ะครับตั้ม:dribble:

ต้องทำใจค๊าบ รถแต่ง รถแรง ทั้งหลาย จาย เยงๆครับ
ของผมขับวันเดียว ซ่อมมา5เดือนแล้วงับ ยังม่ะได้ขับเลย งิงิ:burn:

จาไปถ่ายที่บ้านมันปะ อยู่กะตะเนี่ย แม่มฉีกตูไปที่นึงเกียดจิงๆรุ่นนี้ฮิๆๆๆ แต่โปราณว่าเกียดไรได้ไอ้นั่นว่ะ:burn:

:dribble: R35 แพงมั้ยค๊าบ ชอบๆ:dribble:
ให้เค้าแซงไปเถอะคับ เค้าลงทุนหลายมั้งตังค์ง๊าบ
เด่วเกิดแซง R35 ได้ พี่แกขายมาซื้อ A31 จะว่างัยเนี่ย อิอิ:biggrin:

ตั้มแก้บนสักกลมสองกลมดิ รับรองหาย:biggrin:

:byebye: เห็นด้วยอย่างสูงง๊าบ:wink: แก้บน
(ถ้าแถมแก้ล่างด้วยจาแหล่มม๊ากมากเลยงับ)

ผมนายโสน รายงานตัวคับ เมื่อคืนแวะคุยกับตั้มแล้ว รถสีเทาดำ ล้อขาวใช่เลย
ส่วนเสาร์นี้ต้องขอโทษ ไปไม่ได้ ทำงานพอดี เสาร์หน้าถึงจะว่าง แต่หากมาเที่ยวแถวราไวย์แวะหาได้ที่เทศบาลคับ สังเกตุรถดับเพลิงสีแดงคับ

คุณโสน เรียนจบราชฎัฐ ภูเก็ตรึป่าวครับ
แล้วรถดับเพลิงสีแดงนี่รุ่น A31 ป่าวครับ:boss:
เสาหน้าเจอกันน๊ะค๊าบที่พานหิน
เสาร์ที่แล้วฝนตกงับ แตกกันหมด
เด่วมีพวกป่าตองมาแจมด้วยงับ แหล่มเลย:smile:

คุณโสน เรียนจบราชฎัฐ ภูเก็ตรึป่าวครับ
แล้วรถดับเพลิงสีแดงนี่รุ่น A31 ป่าวครับ:boss:
เสาหน้าเจอกันน๊ะค๊าบที่พานหิน
เสาร์ที่แล้วฝนตกงับ แตกกันหมด
เด่วมีพวกป่าตองมาแจมด้วยงับ แหล่มเลย:smile:

แหล่มเลยครับเบิร์ด จะเป็นกลุ่มเป็นก้อนก็ครานี้ละวะ ไอทิดเอ้ย:biggrin:

แหล่มเลยครับเบิร์ด จะเป็นกลุ่มเป็นก้อนก็ครานี้ละวะ ไอทิดเอ้ย:biggrin:
เป็นกลุ่มนี่โอเคนะแต่เป็นก้อนนี่ตุๆนะอิ:cold: :biggrin:

เสาร์ที่ผ่านมาออกไปข้างนอกอุตส่าล้างรดเจอฝนตกซะงัน้เซ็งเป็ด..กลับมาเจอลิเวอร์พูลโดนยิงพอดีอีกเซ็งห่านจิงๆ...:cold: :cry: :burn: