ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แว๊ะมาเยี่ยมจาก เซฟรังสิต ครับ
รู้รึยัง ว่าท่านประธาน เญให้เข้าร่วมประชุม
แล้วพวกป๋มจาไปกันไงละครับ:verrckt:

เห็นว่าวันนี้รถตาตั้มงานเข้านะ....เข้าเกียร์ไม่ได้แล้วไม้รู้เป็นไงบ้าง:cold:

ถ้างั้น .. ก็รวมตัวเปนเรื่องเปนราวได้ยังครับ พี่น้องคับ
โลโก้ของนายตั้มก็เจ๋งดีคับ (ขอปรึกษาหน่อย)
งั้นเจอกันวันเสานี้ครับพี่โสน ว่าจาไปตัดโลโก้หลายครั้งและยังไม่ว่างซักที่:smile:

เซงเป็ด:burn: เกียร์พัง วันเสาร์นี้ไม่รู้เสร็จทันรึป่าวยังไม่มีตังสั่งเกียร์เร้ย

เซงเป็ด:burn: เกียร์พัง วันเสาร์นี้ไม่รู้เสร็จทันรึป่าวยังไม่มีตังสั่งเกียร์เร้ย

ไม่เห็นยาก...ใส่เกียร์หมา ไปก่อนดิวะ
5555555555
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ขอแสดงความใจ อย่างสุดฃึ้ง ขอให้หายไวๆนะคับ:cry: ...

งั้นเจอกันวันเสานี้ครับพี่โสน ว่าจาไปตัดโลโก้หลายครั้งและยังไม่ว่างซักที่:smile:
จัดปาย จัดปาย...:redface: คุยกันบ้างก็ดีคับ
:boss:

เมื่อวานไปอู่กับตั้มเจอ R35 ถ่ายได้อยู่เท่านี้แม้งแรงโครตไปจ่อตูดมันนี้ดเดียวมันขับหายไปเลย:wink:

ไฟล์แนบ

60 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
ข่าวล่ามาไวจิงๆพ่อหนุ่มคนนี้

ปล.รถแม่มสวยโคด:biggrin:

เซ้งเป็ด ก็ซัดห่านไปก่อน

ประกาศขาย cef สีขาว
ปี 91 บอดี้ 24 v เครื่อง rb 20 det
ชุดแต่งตามภาพ เบรคสกายลาย ล้อลายnismo
ฝากระโปรงเคปล่าร์ เบาะริคาร์โร่
ราคา 250,000 สนใจ 08-5619-2767

รถเด็กไสยวนป่าวงับ
เผื่อรู้จักงับ
:smile:​

• กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวานไปอู่กับตั้มเจอ R35 ถ่ายได้อยู่เท่านี้แม้งแรงโครตไปจ่อตูดมันนี้ดเดียวมันขับหายไปเลย:wink:
จาไปถ่ายที่บ้านมันปะ อยู่กะตะเนี่ย แม่มฉีกตูไปที่นึงเกียดจิงๆรุ่นนี้ฮิๆๆๆ แต่โปราณว่าเกียดไรได้ไอ้นั่นว่ะ:burn:

หวัดดีพี่น้องเพื่อนพ้องทั้งหลาย ต้องขอโทษทีที่ไม่ได้เข้ามาเยื่อมเยียนกันเป็นเวลาหลายวัน เนื่องจากคอมที่ทำงานเจอไวรัส HEUR-DBLEXT/WORM.GEN เข้าไป มันมาในไฟร์ชื่อ image038.zip เพื่อนๆระวังด้วยแล้วกันหากเปิดเอ็มแล้วเจออย่าเผลอคลิกนะ แม่มฆ่ายากชิบหายเลย
เพื่อนโสน เป็นไงบ้างค้บ เห็นส่งข้องความส่วนตัวมาทักทาย ขอบคุณคับ ยินดี ผมผ่านไปแถวนั้นบ่อยๆ เจอก็ทั้งทายเลี้ยงเบียร์เลี้ยงเหล้าได้คับ ผมไม่เกรงใจฮิๆๆ
ไงว่างๆมีโอกาศสังสรรกันนะคับ แบบไม่ต้องนัดนะอยู่ที่ไหนโทรเรียกได้เลย หากนัดแล้วไม่ได้ไปสักที่:augenrollen: