ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ่มเลย มีเพิ่มเรื่อยๆ

เสาร์ที่ผ่านมาออกไปข้างนอกอุตส่าล้างรดเจอฝนตกซะงัน้เซ็งเป็ด..กลับมาเจอลิเวอร์พูลโดนยิงพอดีอีกเซ็งห่านจิงๆ...:cold: :cry: :burn:

เห็นครับเห็นลิเวอร์โดนยิงนาทีสุดท้ายใช่ป่ะครับ
พอดีฝนตกเลยไปกระดกเหล้าแก้เซ้งที่คานาร่าครับ
เป็ดเพียบครับ
:dribble:​

แหล่มเลยครับเบิร์ด จะเป็นกลุ่มเป็นก้อนก็ครานี้ละวะ ไอทิดเอ้ย:biggrin:

วันนี้ไปคุยกะทีมป่าตองมาครับ เหงว่าเสาร์นี้
ป่าตอง-กมลา มากันเพียบ ช่วยกันเชิญน๊ะครับ
ใครอยู่แถวไสยยวนก็มากันน๊ะครับ
จาได้มีตติ้งกันบ้าง อย่างกลุ่มอื่นๆเค้าครับ
:smile:​

วันนี้ไปคุยกะทีมป่าตองมาครับ เหงว่าเสาร์นี้

ป่าตอง-กมลา มากันเพียบ ช่วยกันเชิญน๊ะครับ
ใครอยู่แถวไสยยวนก็มากันน๊ะครับ
จาได้มีตติ้งกันบ้าง อย่างกลุ่มอื่นๆเค้าครับ

ด้วยความยินดีครับ:biggrin:

เห็นครับเห็นลิเวอร์โดนยิงนาทีสุดท้ายใช่ป่ะครับ
พอดีฝนตกเลยไปกระดกเหล้าแก้เซ้งที่คานาร่าครับ
เป็ดเพียบครับ

:dribble:​
เชียร์ตั้งนานและเชียร์ไม่ขึ้นเลย:burn:

ดีๆจาได้เป็นกลุ่มซะที:tongue:

• กระทู้ ผู้เขียน
ทำไมมันโพสไม่ขึ้นนะ อะเพื่อนๆเสาร์ไหนอะคับแล้วตั้มเสร็จทันป่าว:confused:

คุณโสน เรียนจบราชฎัฐ ภูเก็ตรึป่าวครับ
แล้วรถดับเพลิงสีแดงนี่รุ่น A31 ป่าวครับ:boss:
เสาหน้าเจอกันน๊ะค๊าบที่พานหิน
เสาร์ที่แล้วฝนตกงับ แตกกันหมด
เด่วมีพวกป่าตองมาแจมด้วยงับ แหล่มเลย:smile:
ใช่คับ ศิษย์ราชภัฏภูเก็ต
ส่วนรถดับเพลิงที่ขับอยู่ สีแดง แต่เปนอีซูซุคับ
ทุกเสาร์ที่เอารถเข้าเมือง ฝนมันตกทุกทีไป(สงสัยทำกรรมไว้เยอะ)
:cry:

เสาร์นี้เข้างานพอดี แต่จาส่งน้องชายไปแทน (เสาร์ที่แล้วไปกันตั้ง 2 คัน (ผมกะน้องชาย)) ขอบคุณที่ร่วมแจมคับเบริด์

คุณตั้ม รถหายดีหรือยัง
ขอโทษที่วันจันทร์ไม่ได้เข้าไปที่อู่ (หลับ เพลียมาก)
เผอิญวันอาทิตย์ไปแข่งแรลลี่มา หนุกดี สาวตรึม(ตามันลาย rc ก็หาไม่เจอ ฮิ ฮิ...:sexy_girl: :sexy_girl: :wink: :sweet_kiss: ...:cry:

คุณตั้ม รถหายดีหรือยัง
ขอโทษที่วันจันทร์ไม่ได้เข้าไปที่อู่ (หลับ เพลียมาก)
เผอิญวันอาทิตย์ไปแข่งแรลลี่มา หนุกดี สาวตรึม(ตามันลาย rc ก็หาไม่เจอ ฮิ ฮิ...:sexy_girl: :sexy_girl: :wink: :sweet_kiss: ...:cry:
มีรายการแบบนี้ไม่บอกกันบ้างนะ

ตั้มๆๆๆส่งไฟร์ สติ๊กเกอร์มาให้พี่ทางเมลหน่อยดิพี่จะเอาไปให้ร้านเค้าทำให้เจอร้านที่เค้าทำได้ แต่ขอไฟร์ว่ะ:verrckt:

เสาร์นี้เข้างานพอดี แต่จาส่งน้องชายไปแทน (เสาร์ที่แล้วไปกันตั้ง 2 คัน (ผมกะน้องชาย)) ขอบคุณที่ร่วมแจมคับเบริด์

งิงิ คุณโสนมาด้วยน๊ะง๊าบ เด่วเบริด์(หรั่ง)เหงา
:smile:

ส่วนรถดับเพลิงที่ขับอยู่ สีแดง แต่เปนอีซูซุคับ
ทุกเสาร์ที่เอารถเข้าเมือง ฝนมันตกทุกทีไป(สงสัยทำกรรมไว้เยอะ)

:byebye:
ศิษย์สำนักเดียวกันง๊าบ (421)
คุณโสน

ตั้มๆๆๆส่งไฟร์ สติ๊กเกอร์มาให้พี่ทางเมลหน่อยดิพี่จะเอาไปให้ร้านเค้าทำให้เจอร้านที่เค้าทำได้ แต่ขอไฟร์ว่ะ:verrckt:

:sexy_girl: ขอด้วยจิ่ค๊าบ:sexy_girl:

ตัดติ๊กเกอร์เผื่อบ้าง หรือจาเอาไปแจกจ่ายคืนวันเสาร์เลยก็ดี(เก็บตังค์ ก่อนเข้างาน ฮิ อิ ):biggrin:

:byebye:

ศิษย์สำนักเดียวกันง๊าบ (421)

คุณโสน
อำเราอยู่ได้ตั้งนานสองนาน (คนกันเองแท้ๆ)
(421)จงเจริญ คร้าบพี่น้อง:byebye:

เผื่อด้วยน้า:biggrin: