ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวจัดให้ทุกคนนะคับ ตัดเท่าไหร่ก็เก็บเท่านั้นนะ

อำเราอยู่ได้ตั้งนานสองนาน (คนกันเองแท้ๆ)
(421)จงเจริญ คร้าบพี่น้อง:byebye:

ม่ะได้ตั้งใจจา อำครับคุณโสน
เปงนิคเนมเวลาไปซดเหล้าค๊าบ
ปลอดภัยไว้ก่อง (เด่วเมียจับติด อิอิ)
:tongue:

เดี๋ยวจัดให้ทุกคนนะคับ ตัดเท่าไหร่ก็เก็บเท่านั้นนะ

แจ้งราคาด้วยค๊าบ
จาได้แจ้งเพื่อนๆอีกค๊าบ
ขอบคุงค๊าบ

อย่าไปแอบทำคนเดียวละ พาผมไปด้วยจะได้ แสดงความคิดเห็นกันหน่อย โอเค๊ะ เพ่

อย่าไปแอบทำคนเดียวละ พาผมไปด้วยจะได้ แสดงความคิดเห็นกันหน่อย โอเค๊ะ เพ่

ขอลงหน่อยครับเพื่อนๆ
งานแข่ง จิ๋มคาหน้า ที่หาดใหญ่ครับ
รถผมโพสท่าด้วยดีจัยจัง
http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=444217&page=2
:redface: ป้ายภูเก็ตง่ะค๊าบ:redface:

ตกลงตั้มมีไฟร์ใช่ปะจะได้นัดกันไปที่ร้าน อีกอย่างร้านนี้คุยงานค่ำๆ เค้าสุราไปด้วยอะสนใจปะซอยรมภ์ณี

ตกลงตั้มมีไฟร์ใช่ปะจะได้นัดกันไปที่ร้าน อีกอย่างร้านนี้คุยงานค่ำๆ เค้าสุราไปด้วยอะสนใจปะซอยรมภ์ณี

ร้านติกเกอร์อยู่ใน ซ รมณีย์ หรอพี่:dribble:

ขอประกาศนิดนึงนะครับ

เนื่องจากพี่เบิร์ด จะนัดพบปะชาวโลมาภูเก็ต
ในวันเสาร์ ที่ 23 กพ นี้จึงอยากจะใคร่ขอให้พี่น้องสละเวลาของพี่น้องไปเจอกันที่ ลานสะพานหิน ได้ตั้งแต่ เวลา 20.00 น. เป็นต้นไป เพื่อชี้แนะแนวทางการจัดตั้งกลุ่ม และพูดคุยกัน
ขอบคุณครับ:biggrin:

ฮี้วๆๆๆๆๆๆๆๆ

ร้านติกเกอร์อยู่ใน ซ รมณีย์ หรอพี่:dribble:
ร้านตัดสติ๊กเกอร์ธรรมดามันทำไม่ได้ว่ะ เนี่ยร้านทำพวกโฆษณา ป้าย มีเดี่ยต่างๆ ว่างบอกวันเสาร์ก็ได้

เนื่องจากพี่เบิร์ด จะนัดพบปะชาวโลมาภูเก็ต
ในวันเสาร์ ที่ 23 กพ นี้จึงอยากจะใคร่ขอให้พี่น้องสละเวลาของพี่น้องไปเจอกันที่ ลานสะพานหิน ได้ตั้งแต่ เวลา 20.00 น. เป็นต้นไป เพื่อชี้แนะแนวทางการจัดตั้งกลุ่ม และพูดคุยกัน
ถ้าทางตูจะต้องหอบลูกกระแตงเมียไปด้วยแน่เลยว่ะวันเสาร์เนี่ย:frown:

แจกจ่ายคืนวันเสาร์เลยมั้ยน้า
thanks. ล่วงหน้า(รักน้าจัง:sweet_kiss: .)

รับซาบคับ..:byebye:
แด๋วจาหนีงานไป

เสาร์นี้คงไม่ทันมั้งคับ:confused:

วันนั้นคิดว่าคงไม่มีไฟไหม้ที่ไหนนะ อิอิ:biggrin:
ถ้าหากเปนเช่นนั้นก็หิ้วโอเลี้ยงกะข้าวมันไก่ ไปเยี่ยมด้วยล่ะกัน (คุกแน่ตู :cry: ข้อหา...ละเลยการปฏิบัติหน้าที่ )

ถ้าหากเปนเช่นนั้นก็หิ้วโอเลี้ยงกะข้าวมันไก่ ไปเยี่ยมด้วยล่ะกัน (คุกแน่ตู :cry: ข้อหา...ละเลยการปฏิบัติหน้าที่ )

รับทราบค๊าบ
เด่วจัดอาหารเครื่องดื่มเตรียมไว้ค๊าบ
:sexy_girl: อิอิ:sexy_girl: