Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่อๆกันอีกนิดนึง:biggrin:

อ่ะแหล่มจิงจิงค๊าบ
เพื่อนๆ
คุณโสนว่างัยเสานี้ตอบด่วย
ว2 เรียก ว4
เสานี้เพลิงไหม้ที่พานหิน
กรุณาขับ A31มาดับเพิงด่วน
ทราบแล้วเปียก อิอิ:biggrin:

เพื่อนๆ
ว2 เรียก ว4
ว่าจาให้วัยรุ่นไปเผาสระว่ายน้ำพานหินหน่อยจาได้เรียกพี่โสนมาได้ อิอิ:biggrin: :biggrin:

เสาร์นี้รถเสร็จทันไม๊ครับ พี่เบิร์ด

เสาหน้าอย่าหนีเมียมาน๊ะค๊าบ

จาได้เปลี่ยนเสื้อผ้า กะทานข้าวได้ค๊าบ
อ้อผ้าคาดหัวสีแดงขอเลยน๊ะค๊าบ
:smile:​
เสียดายจัง :frown: ไม่รูปรถเราเลย ...เซ็งเปด.
(ไฟมันเจือกไหม้ทำมายวะ)

เพื่อนๆ
ว2 เรียก ว4
รับทราบ :byebye: จาจัดห้ายครับ
ว่าแต่รวมพลกันอีกป่าวเนี่ย

เสาร์นี้รถเสร็จทันไม๊ครับ พี่เบิร์ด
ทันค๊าบ
ซาติ๊กเก้อ ล่ะทันมั้ยค๊าบ
อยากติดและค๊าบ
ซ่วยข่อยโด้ยแด้
บัคตั้ม ได่บ่
:dribble:​

ว่าจาให้วัยรุ่นไปเผาสระว่ายน้ำพานหินหน่อยจาได้เรียกพี่โสนมาได้ อิอิ:biggrin: :biggrin:

:biggrin: อิอิ:biggrin:
เหงด้วยอย่างสูงค๊าบคุณน้อง

คุณโสนเอาขันมาก็พอค๊าบ
:wink: น้ำในสระมีแล้วค๊าบ:wink:

:tongue: ณ ปัจจุบันรวบรวมกันได้มากขนาดไหนแล้วโว๊ย นังต้ำ
เจ๊าน็อต ใครถ่ายรูปฟร๊ะ เอาให้มันชัดๆ ก่านี้หน่อยม๊ะได้เร๊อะวะ
ไอ่ 35 ปล่อยมันไปเหอะ อย่าไปสนใจมันเลย :byebye: ท่องไว้ๆ ซักวันกรูจาโต กรูจาโต ตามไปล่อตรูดเมิง ฮ่าฮ่าฮ่า
แล้วนายโสน นี่ใช่คนที่เจ๊ ให้เบอร์ติดต่อเอ็งไปรึป่าววะนังต้ำ
ยังสงสัย ตะหงิดๆ ว่าคงไม่รู้จัก หรือว่าจำเจ๊ ไม่ได้วะ

ไฟล์แนบ

19.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
:tongue: ณ ปัจจุบันรวบรวมกันได้มากขนาดไหนแล้วโว๊ย นังต้ำ

เจ๊าน็อต ใครถ่ายรูปฟร๊ะ เอาให้มันชัดๆ ก่านี้หน่อยม๊ะได้เร๊อะวะ
ไอ่ 35 ปล่อยมันไปเหอะ อย่าไปสนใจมันเลย :byebye: ท่องไว้ๆ ซักวันกรูจาโต กรูจาโต ตามไปล่อตรูดเมิง ฮ่าฮ่าฮ่า
แล้วนายโสน นี่ใช่คนที่เจ๊ ให้เบอร์ติดต่อเอ็งไปรึป่าววะนังต้ำ
ยังสงสัย ตะหงิดๆ ว่าคงไม่รู้จัก หรือว่าจำเจ๊ ไม่ได้วะ

ตอนนี้มีประมาณ 7 คันอ่ะครับ เอาชัวร์ต้องเสาร์นี้อีกที ส่วนโสนนี้ ที่เจ๊ให้เบอร์ผมไปนั้นแหละ อิอิ:biggrin:

ปล.ดม แสยังอ่ะ :biggrin:

ผมถ่ายเองแหละครับป๋ากลางคืนรูปมันไม่ค่อยเห็นนะเด๋ววันหลังขอแก้ตัวไหมครับ เสาร์นี้ครับจาจัดไหม่:smile: :smile: :burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,013
เผาสระน้ำเนี่ยนะ เอาไฟไปเผาน้ำเนี่ยนะ คิดได้ไงฟะ เออบอกเด็กเอ็งด้วยว่า พาเพื่อนมาด้วยดิเดี่ยวพี่จะพาไปต่อเอง โอปะ:boss:

• #1,014
เผาสระน้ำเนี่ยนะ เอาไฟไปเผาน้ำเนี่ยนะ คิดได้ไงฟะ เออบอกเด็กเอ็งด้วยว่า พาเพื่อนมาด้วยดิเดี่ยวพี่จะพาไปต่อเอง โอปะ:boss:
อะไรอยู่บนหัวน้า...:dribble: ...มันไม่มาหรอกน้าพอดีวันนั้นผมขับรดพามันมาวนดูก่อนไงว่ามีไครมายังแล้วจาพาไปส่งบังเอินเจอน้านี่แหละพอดีมันไม่รู้จักไครมันเลยไม่อยากไปคราวหน้าไปก้คงมีแต่ผมนี่แหละ555ดีเหมือนกันจาได้ไปต่อกับน้าได้...:biggrin: :tongue:

แล้วเรื่องติคเกอร์ไปถึงไหนแล้วเอ่ย......อยากรู้ง่า:verwirrt: :embarrassed:

• #1,017
เย็นนี้จะเข้าไปเอาไฟร์ที่ตั้มบอกให้ส่งเมลมาไม่ส่ง ว่ากันไม่ได้นะ:eeek:

พี่เบิร์ดครับเพลาเสร็จแล้วครับเดี๋ยวเอาไปใส่ให้นะครับเที่ยวนี้เที่ยวนี้ไม่รู้อะไรจะไปอีกสงสารไอ้เบิร์รจัง
อิอิจากคนที่ทำให้รถไอ้เบิร์ดเพลาขาด

สวัสดีครับชาวภูเก็ตแนะนำตัวด้วยนะครับ