ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับชาวภูเก็ตแนะนำตัวด้วยนะครับ

Cefหาดใหญ่มายุ่งรัยก๊าบ

เท่เน่Cef ภูเก็ตค๊าบ
รีบมาสวมเพาด่วนค๊าบ
:sweet_kiss:

รอบนี้คงมีให้ผู้ชมเห็นกันเต็มๆตานะ พี่เบิร์ด:biggrin:

โห....เกาะภูเกตมารวมกันเยี่ยงนี้น่าหนุกเน้อ

เหมือนที่บางแสนทุกเสาร์เยย

บรรยากาศคงไม่แพ้กัน

บางแสนเราก็มารวมกันแบบนี้ทุก ๆเสาร์..มันส์ดีครับ

ถ้าอยู่ใกล้กันนี่ยกขบวนไปแจมด้วยแล้นนน...อิอิ

โห....เกาะภูเกตมารวมกันเยี่ยงนี้น่าหนุกเน้อ

บางแสนเราก็มารวมกันแบบนี้ทุก ๆเสาร์..มันส์ดีครับ

ถ้าอยู่ใกล้กันนี่ยกขบวนไปแจมด้วยแล้นนน...อิอิ
มาเลยครับขับรดมากัยเยอะๆเลยอิอิ:smile:

ถ้าอยู่ใกล้กันคงดีน่ะ เก่งเนอะ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,026
  • #1,027
ช่วงนี้ดวกตั้มเป็นไง เมื่อว่าไปรับตั้มไปทำสติกเกอร์กัน ปรากฎว่าน้องสาวตั้มเอารถตั้มไปจูบตูดเค้าซะแล้ว เห็นบอกไม่เป็นไรมาก
ตั้มเอ้ย..สะเดาะเคราะห์สักกลมสองกลมก็ไม่เชื่ออาจารย์เล้ย:burn:

• #1,028

อันดามันกะอ่าวไทยจะรวมตัวกันแล้วคับท่านยินดีๆๆๆ:biggrin:

เกียร์ก็เพิ่งซ่อมเสร็จ เมื่อวาน น้องสาวเอารถไปจิ้มตูดรถตู้มาอีก พอตกค่ำทะเลาะกะเมียอีก กรุ ช่วงนี้สงสัย ดวงดีโคดๆ :burn:

สงสัยต้องสะเดาะเคราะมั้งแล้วตั้ม.....งี้ก้ได้เปลี่ยนหน้า tbo 3แล้วดิ:brick:

เกียร์ก็เพิ่งซ่อมเสร็จ เมื่อวาน น้องสาวเอารถไปจิ้มตูดรถตู้มาอีก พอตกค่ำทะเลาะกะเมียอีก กรุ ช่วงนี้สงสัย ดวงดีโคดๆ :burn:
อ้าวตั้มมีเมียแล้วหลอ

นึกว่ายังโสด

แก่แดดจังว่ะ..5555:rolleyes:

• #1,032
ไมเหอรทะเลาะกันเรื่องนึ่งข้าวเหนียวแฉะเหอร ก็บอกเมียไปดิว่าแฉะๆนะหรอย มาสะเดาะเคราะห์ซะดีๆไม่เชื่ออาจารย์

สงสัยต้องสะเดาะเคราะมั้งแล้วตั้ม.....งี้ก้ได้เปลี่ยนหน้า tbo 3แล้วดิ:brick:

:sexy_girl: เอ่อ..พี่น้องครับ ขอแนะนำหน่อยนุง
ช่วงนี้อย่าเพิ่งเปลี่ยนหน้า TBO-3 เลยครับ
ป๋มว่า...เปลี่ยนหน้าเมีย ก่อนจาดูดีกว่ามั๊ย
ตั้มมานจะได้มีกำลังใจ 55555555555
:byebye: :byebye: :byebye:

:sexy_girl: เอ่อ..พี่น้องครับ ขอแนะนำหน่อยนุง

ช่วงนี้อย่าเพิ่งเปลี่ยนหน้า TBO-3 เลยครับ
ป๋มว่า...เปลี่ยนหน้าเมีย ก่อนจาดูดีกว่ามั๊ย
ตั้มมานจะได้มีกำลังใจ 55555555555

:byebye: :byebye: :byebye:
เหนด้วยเลยเจ้:byebye: :byebye: ...

:super: :augenrollen:

ซา ติค เกอร์ไปถึงไหนแล้วค้าบ......พี่น้อง:smile:

ไมเหอรทะเลาะกันเรื่องนึ่งข้าวเหนียวแฉะเหอร ก็บอกเมียไปดิว่าแฉะๆนะหรอย มาสะเดาะเคราะห์ซะดีๆไม่เชื่ออาจารย์

เหงด้วยอย่างสูงค๊าบ
เสาเท่แล้วม่ะยอกแก้บน
มานก็เลยเปงอย้างนี้แหละตั้มเอ้ย
:byebye:
ขนาดของเพ่แก้ด้วยแบคเลเบิ้ลและ
หนักเลยกลายเปงเบา สงสัยเจ้าเท่แรง อิอิ