ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีครับทุกคน เราเบิร์ดครับ ยินดีที่รู้จัก
เราอยู่ภูเก็ตเหมือนกัน
เราเล่นเน๊ตไม่ค่อยเก่งส่งรูปไม่เปง
ทำงัยงับ เข้าชมรมภูเก็ตทำงัยครับเพื่อนๆ
เรามีสินค้าเราหลายรายการ เราต้องการเปลี่ยนใหม่
ถ้าเพื่อนๆสนใจก็ติดต่อมาได้ครับ
ล้อ Volk ชาเร้นจ์ 18" F8-235 R9-265 ยางใหม่Maxxis
ปรับบูทจอฟ้า ,ปลดล็อก180 จอดำ ,โชค JICปรับสตรัทเกลียว ,เครื่อง1Jz+เกียร์ออโต้ ราคาไม่แพงครับ เบอร์โทรเรา 086-6862716
[email protected]
ยินดีเช่นกันครับว่างกันเมื่อไหร่เจอกันแบบครบๆกันหน่อยดีไม๊ครับ:biggrin:

โครตมันเลยตั้ม เพื่อนชวนไปหาที่ร้านอาดำเก่าอะตอนนี้มันเป็คคลับแล้ว
แม่มเอ๊ย ทั้งล้วงบนล้วงล่าง เด็กแจ๋ววะ สวยๆเซ็กๆทั้งนั้น มายื่นร่อนตรงหน้าไม่ควักก็กะไรอยู่ สรุปกลับบ้านตีสาม ฮิๆแต่แพงว่ะ

ไม่แพงได้ไงพี่นั้นมันที่สุดของเกาะแล้ว เลอเรสซิเด้นที่อยู่ในพูลผลไง มันออกมาเปิดเป็นเลาจ์ แล้วก็ออฟเด็กไปนอนที่ พูนผล 2500 หิ้วไปเลยแหล่มๆ:dribble:

ไม่แพงได้ไงพี่นั้นมันที่สุดของเกาะแล้ว เลอเรสซิเด้นที่อยู่ในพูลผลไง มันออกมาเปิดเป็นเลาจ์ แล้วก็ออฟเด็กไปนอนที่ พูนผล 2500 หิ้วไปเลยแหล่มๆ:dribble:
:eeek: อะไรกันๆคุยกันเบาๆหน่อยได้ยินไปถึงนนท์เลยมีอ๊งมีอ๊อฟด้วยไม่ชงไม่ชวนกันเล๊ยยยย:biggrin: :biggrin: :biggrin:

หึ หึ .........

สังเกตุการณ์

:eeek: อะไรกันๆคุยกันเบาๆหน่อยได้ยินไปถึงนนท์เลยมีอ๊งมีอ๊อฟด้วยไม่ชงไม่ชวนกันเล๊ยยยย:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ชวนแล้วขะมาได้ไหมนี่:byebye: :byebye:

จัดปาย จัดปาย อย่าให้เสีย
จัดเลยงับ หนับหนุนๆ
เพื่อนๆคุยกันอยู่แต่ไม่มีคัยจัดงับ
:redface:

จัดปาย จัดปาย อย่าให้เสีย
จัดเลยงับ หนับหนุนๆ
เพื่อนๆคุยกันอยู่แต่ไม่มีคัยจัดงับ
:redface:
จัดไรเอ่ยครับงงนิดๆ:mad: :smile:

ถ้าเสาร์นี้ไปแจมไม่ได้ครับ ต้องไถนาน่ะ หว่านไว้แล้ว (แด๋วเจ้านายปาดคอเอา)

ประกาศขาย cef สีขาว
ปี 91 บอดี้ 24 v เครื่อง rb 20 det
ชุดแต่งตามภาพ เบรคสกายลาย ล้อลายnismo
ฝากระโปรงเคปล่าร์ เบาะริคาร์โร่
ราคา 250,000 สนใจ 08-5619-2767

ไฟล์แนบ

9.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    64.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    48.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    46.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    44.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    42 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    60.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
รถสวยครับ อัพไป:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ดีครับทุกคน เราเบิร์ดครับ ยินดีที่รู้จัก
เราอยู่ภูเก็ตเหมือนกัน
เราเล่นเน๊ตไม่ค่อยเก่งส่งรูปไม่เปง
ทำงัยงับ เข้าชมรมภูเก็ตทำงัยครับเพื่อนๆ
เรามีสินค้าเราหลายรายการ เราต้องการเปลี่ยนใหม่
ถ้าเพื่อนๆสนใจก็ติดต่อมาได้ครับ
ล้อ Volk ชาเร้นจ์ 18" F8-235 R9-265 ยางใหม่Maxxis
ปรับบูทจอฟ้า ,ปลดล็อก180 จอดำ ,โชค JICปรับสตรัทเกลียว ,เครื่อง1Jz+เกียร์ออโต้ ราคาไม่แพงครับ เบอร์โทรเรา 086-6862716
[email protected]
:biggrin:

ไม่ใช่ถึงออสเตเรียหรอกหรอ จ๊ะ:biggrin:

อัพไป

ฉลองครบ 500

หายไปไหนกันหมดหว่า.........:cold:

ไฟล์แนบ

9.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
หายไปไหนกันหมดหว่า.........:cold:
ถ้างั้น .. ก็รวมตัวเปนเรื่องเปนราวได้ยังครับ พี่น้องคับ
โลโก้ของนายตั้มก็เจ๋งดีคับ (ขอปรึกษาหน่อย)

ไฟล์แนบ

9.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
แว๊ะมาเยี่ยมจาก เซฟรังสิต ครับ
รู้รึยัง ว่าท่านประธาน เญให้เข้าร่วมประชุม
วันที่ 15 ก.พ.2551 เวลา 19.30 น.เป็นต้นไป ที่ร้านเทียนไล้ พระราม 5 นนทบุรี ขอเชิญผู้แทนกลุ่ม พระราม 3 เข้าประชุมตามวัน เวลา และสถานที่ดังกล่าวด้วยครับ.. เพื่อรับทราบการรับ-ส่งมอบการดำเนินงานของคณะกรรมการชมรมฯ และร่วมหารือทิศทางการดำเนินงานของชมรมในปี 2551 ขอบคุณครับ

ปล. มาไม่ทันเวลาเพราะทางไกลรถติดไม่มีปัญหาครับ ขอให้มาแล้วกัน... หรือถ้าติดภารกิจมาไม่ได้มติที่ประชุมว่างัยจะแจ้งให ้ทราบทางข้อความส่วนตัวอีกทีครับ...<!-- / message --><!-- sig --]

อัพไปอย่าให้หล่น