ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพื่อนนายน้องกำลังหาอยู่นะ เออคันในรูปนี้อ้นอยู่ในหนังไรนะที่เป็นหุ่นยนสีเหลืองอะสวยๆๆ
ปัญหาคือเพื่อนมันยังขายรถเดิมไม่ได้นี่แหละน้า:confused:

ปัญหาคือเพื่อนมันยังขายรถเดิมไม่ได้นี่แหละน้า:confused:
วันพรุ่งนี้จะลงรูปให้ชม (แต่ต้องรบกวนคุณตั้มช่วยลงให้หน่อยนะคับ)
ที่บ้านไม่มีcom.:byebye:

ใครบอกเราว่า หลังปีใหม่จะลงมา หว่า
ไหง๋ ให้เราไปซะงั้น:biggrin:
:biggrin: วีซ่าไม่ผ่านครับพี่ตั๊มสามีกลัวว่าเมียจะไปลำบาก:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เออที่กะตะเจอ gtr สีขาวของฝรั่งแม่มสวยชิหายเลยเห็นแล้วอยากโตเร็วๆจังว่ะ ถ่ายรูปไม่ทัน

:biggrin: วีซ่าไม่ผ่านครับพี่ตั๊มสามีกลัวว่าเมียจะไปลำบาก:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

555 ตาโอ๊ตเปลี่ยนผัวอีกแล้วหรอ:biggrin: :biggrin:

เออที่กะตะเจอ gtr สีขาวของฝรั่งแม่มสวยชิหายเลยเห็นแล้วอยากโตเร็วๆจังว่ะ ถ่ายรูปไม่ทัน
กะผ้ม เจอแถวราไวย์มาหลายครั้งแล้ว อ่านในหนังสือไม่ทันจบเล่ม ฝาหรั่งมันขับกินลมฃะแล้ว :sexy_girl: ฃี๊ดเลย...

ไอ้ที่สวยนี่ฝรั่งแน่เลยไม่ใช่Gtr:byebye:

ตกลงตอนนี้มีกี่คนแล้วครับ

600แล้วไงนับเองจำไม่ได้อีก

เอ๊ะๆ หรือว่า .... จะเล็ง คนขับไม่ใช่รถ 555:eeek:

ก้เท่าที่นับได้ตามกระทู้นี่แหละครับ:smile:
แล้วนับได้กี่รายแล้วล่ะ บอกด้วย กำลังจะมีเหยื่อรายใหม่เข้าร่วม (ทาบทามอยู่)...อาจจะแนะนำวันเสาร์นี้:boss: ...

แล้วนับได้กี่รายแล้วล่ะ บอกด้วย กำลังจะมีเหยื่อรายใหม่เข้าร่วม (ทาบทามอยู่)...อาจจะแนะนำวันเสาร์นี้:boss: ...
จัดมาเลยพี่โสน:embarrassed: เอ้......ตัดติคเกอร์กันเลยไหมตั้ม:biggrin:

:biggrin: ตอนนี้นั่ง พอกเข็มให้เป็นทั่งอยู่ เด๋วเป็นรูปเป็นร่าง
แล้วจาลงไปหาโว๊ยยยย.....
" หอยมีขน " ของอีนังต้ำ หน้าตาเป็นไง
อยากเห็น อยากชิม ชิหายเรย
:byebye: :byebye: :byebye:​

:biggrin: ตอนนี้นั่ง พอกเข็มให้เป็นทั่งอยู่ เด๋วเป็นรูปเป็นร่าง

แล้วจาลงไปหาโว๊ยยยย.....
" หอยมีขน " ของอีนังต้ำ หน้าตาเป็นไง
อยากเห็น อยากชิม ชิหายเรย

:byebye: :byebye: :byebye:​
เห็นหนุ่มๆมาเยอะไม่ได้เชียวนะเจ๊ :sweet_kiss:

วันเสาร์นี้เหอร อืม ใครอยู่ไหนโทรมาบอกด้วยแล้วกันนะ อย่านัดเลยนะเดียวไม่ได้ไป แต่อยากไปเกี่ยวสาวที่บลูอีกวะ:dribble: