ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้เอาไงครับ:smile:

หวัดดีคับ ยินดีมากที่ได้ทำความรู้จัก 731 รายงานตัวคับ มีอาไรก็แนะนำกันบ้างคับ
และหวัดดีพี่น้อง cef ภูเก็ตด้วย

ผมนายโสน รายงานตัวคับ เมื่อคืนแวะคุยกับตั้มแล้ว รถสีเทาดำ ล้อขาวใช่เลย
ส่วนเสาร์นี้ต้องขอโทษ ไปไม่ได้ ทำงานพอดี เสาร์หน้าถึงจะว่าง แต่หากมาเที่ยวแถวราไวย์แวะหาได้ที่เทศบาลคับ สังเกตุรถดับเพลิงสีแดงคับ

ผมนายโสน รายงานตัวคับ เมื่อคืนแวะคุยกับตั้มแล้ว รถสีเทาดำ ล้อขาวใช่เลย
ส่วนเสาร์นี้ต้องขอโทษ ไปไม่ได้ ทำงานพอดี เสาร์หน้าถึงจะว่าง แต่หากมาเที่ยวแถวราไวย์แวะหาได้ที่เทศบาลคับ สังเกตุรถดับเพลิงสีแดงคับ
หวัดดีครับพี่โสน:biggrin:

หวัดดี คุนน้องแฟนนหงส์หรือคับ เห็นเอาค้อนทุบผีจัง(ฮิ ฮิ) สะใจ

หวัดดี คุนน้องแฟนนหงส์หรือคับ เห็นเอาค้อนทุบผีจัง(ฮิ ฮิ) สะใจ[/quote)ประมานนั้นครับพี่แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ติดตามครับ:biggrin:

:redface: อ้าว..นายโสน เจอกันแล้วเร๊อะ ดีๆๆๆ
ถูกปล่อยเกาะเหมือนกัน รู้จักกันดีแล้ว
เด๋วรถเจ๊ ติดแก๊สเมื่อใหร่ เจ๊จาแอบไปเที่ยวโว๊ย..

:redface: อ้าว..นายโสน เจอกันแล้วเร๊อะ ดีๆๆๆ

ถูกปล่อยเกาะเหมือนกัน รู้จักกันดีแล้ว

เด๋วรถเจ๊ ติดแก๊สเมื่อใหร่ เจ๊จาแอบไปเที่ยวโว๊ย..

แก๊สหมดมาเอาในครัวบ้านผมได้น่ะ:biggrin: :biggrin:

สมาชิกมี 600 แล้ว

บ้านผมใช้เตาไฟฟ้าน่ะไม่ใช้แก็ส:biggrin:

อัพไปเลย อ่ะ

ชาว cefภูเก็ต วันหยุดไปเที่ยวไหนมาบ้าง
เผอิญน้องชายจะขายรถ สีขาว bewave ฝากะโปรงเคฟล่า rb20det เบรคสกายลาย
สนใจ ติดต่อ 08-5619-2676 (นายโสน)

ไฟล์แนบ

12.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
รูปจะลงให้คราวหน้า ครับ

ชาว cefภูเก็ต วันหยุดไปเที่ยวไหนมาบ้าง
เผอิญน้องชายจะขายรถ สีขาว bewave ฝากะโปรงเคฟล่า rb20det เบรคสกายลาย
สนใจ ติดต่อ 08-5619-2676 (นายโสน)
ขายไมอะครับคันนั้นผมว่าสวยดีนะ:verrckt:

ตั๊มๆ

ขึ้นมาเมื่อไหร่อ่ะ

รออยู่น้ะโว้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • กระทู้ ผู้เขียน
เพื่อนนายน้องกำลังหาอยู่นะ เออคันในรูปนี้อ้นอยู่ในหนังไรนะที่เป็นหุ่นยนสีเหลืองอะสวยๆๆ