ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:tongue: เจอนู๋แอน แล้วก็ส่งข่าวให้ป๋า ทราบด้วยเว้ย เป็นห่วง

• กระทู้ ผู้เขียน
ตกลงตั้มไปเหอร ไม่เห็นโทรมาเลย คราวหน้าพี่เลี้ยงน้องเค้าเองและกันถ้าไปมาแล้วผลัดกันนะอย่าแตกแถวเชียว:biggrin:
น้านี่ไม่ค่อยเลยนะ.....:biggrin:

:tongue: เจอนู๋แอน แล้วก็ส่งข่าวให้ป๋า ทราบด้วยเว้ย เป็นห่วง

ป๋า ยังไม่ได้เจอกันเลย เจ๊แกปิดเครื่องตลอด งง:verwirrt:

:biggrin: :biggrin: หรือว่าเจ้เค้ายังไม่ถึงภูเก็ตนะตั้ม.....:biggrin:

เค้าคงพอรู้ว่าพวกเราเป็นไงเลยไม่อยากเจอว่ะ:dribble:

อยากเอาพวกผมไปรวมดิพี่ พี่กามคนเดียวก็พอแล้ว:byebye: :byebye: :byebye:

อัพไปอย่าให้ตก

อึ๊บ ได้ป่ะไม่อัพ:dribble:
ทีกะผู้ชายอะนะ....ไม่กาม เออ...คงลืมตัวอีกแล้วนะเมิง เออตูกามคนเดียวก็ได้..ได้อะไรมาตูไม่แบ่งใครแล้ว กากกะผุ้ชายไปเหอะเมิง....

ทีกะผู้ชายอะนะ....ไม่กาม เออ...คงลืมตัวอีกแล้วนะเมิง เออตูกามคนเดียวก็ได้..ได้อะไรมาตูไม่แบ่งใครแล้ว กากกะผุ้ชายไปเหอะเมิง....

หวัดดีครับอาจารย์ยิ่งศักดิ์

ผมไม่เกี่ยวด้วยนะ:sweet_kiss:

เกี่ยวป่าวไม่รู้ เหมาหมด

เจอกันเรียบร้อยแล้วช่ายมั๊ยวะอีต้ำ
แม๊...หื่นกันจางเลยนะ...
ไม่ได้ด้วยกว่ากันเล้ยย...
อันดับแรกอ่ะ ยกนิ้วให้เลย สิบนี้ว อีตากานต์
สุดยอดเจรงๆ
ขนาดหลับๆ สงสัยมือซุก ขานอนเขี่ยหนอนทั้งคืน
เช้ามาเลยค้าง...
เออ...แล้วหนอนหลับยังเนี่ย
55555555555555
อุว๊ะอ่าฮ่าฮ่า.....

-

ตั้มๆๆๆๆเห็นปะน้องมันไม่เอากะเราวะ มันไม่ชอบเหมือนเราแน่เลยเนอะตั้ม:biggrin:

เจอกันเรียบร้อยแล้วช่ายมั๊ยวะอีต้ำ

อันดับแรกอ่ะ ยกนิ้วให้เลย สิบนี้ว อีตากานต์
สุดยอดเจรงๆ
ขนาดหลับๆ สงสัยมือซุก ขานอนเขี่ยหนอนทั้งคืน

-
โถ่เจ๊ เมียผมนะเค้าไม่ดูแลผมแล้ว อย่าว่าแต่นอนเขี่ยหนอนเลย บีบคอหนอนทุกคืนเลยจะบอกให้:verrckt:

ตั้มๆๆๆๆเห็นปะน้องมันไม่เอากะเราวะ มันไม่ชอบเหมือนเราแน่เลยเนอะตั้ม:biggrin:
ใครจาชอบผู้ชายเหมือนน้าละ:byebye:

เอาไงละทีนี้:verwirrt:

สุดยอดเจรงๆ

-

เห็นหน้า ค่าตากันเรียบร้อยแล้ว เจ๊ ไม่ต้องเป็นห่วง:biggrin:

:biggrin: TUM เจ๊..หางานมาให้เอ็งอีกแระ...
รบกวนแก๊งค์อันดามัน หน่อยเว้ย
หาข้อมูลให้ทีวะ....ไปตอบคุณปิง แกให้หน่อย
ในลิ๊งค์ นี้เลยนาเว้ย....

http://www.tiida-club.net/smf/index.php?topic=5720.0