ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจอกันเรียบร้อยแล้วช่ายมั๊ยวะอีต้ำ

แม๊...หื่นกันจางเลยนะ...
ไม่ได้ด้วยกว่ากันเล้ยย...
อันดับแรกอ่ะ ยกนิ้วให้เลย สิบนี้ว อีตากานต์
สุดยอดเจรงๆ
ขนาดหลับๆ สงสัยมือซุก ขานอนเขี่ยหนอนทั้งคืน
เช้ามาเลยค้าง...
เออ...แล้วหนอนหลับยังเนี่ย
55555555555555
อุว๊ะอ่าฮ่าฮ่า.....

-

เจ๊ไปตุ๊ยป้ากานร์มาเหรอ

:biggrin: TUM เจ๊..หางานมาให้เอ็งอีกแระ...

รบกวนแก๊งค์อันดามัน หน่อยเว้ย
หาข้อมูลให้ทีวะ....ไปตอบคุณปิง แกให้หน่อย
ในลิ๊งค์ นี้เลยนาเว้ย....

เด๋วจาจัดให้ครับผม:biggrin:

:biggrin: TUM เจ๊..หางานมาให้เอ็งอีกแระ...

รบกวนแก๊งค์อันดามัน หน่อยเว้ย
หาข้อมูลให้ทีวะ....ไปตอบคุณปิง แกให้หน่อย
ในลิ๊งค์ นี้เลยนาเว้ย....

จัดให้ครับ ป๋า:biggrin:

:redface: ตั้ม น้ากานต์ นายโน๊ต....
วันนี้เพิ่งได้รับเอกสารสมัครสมาชิกชมรมฯ
ชื่อนราวุฒิ ทำงานที่เทศบาลราไวย์
ไปตามตัว เอาเข้ากลุ่มเลยนะโว๊ยยย...
เบอร์โทรเอ็ง เด๋วเจ๊ จะให้เค้าไปนะ(ขอยาด)
เค้าจาได้โทรหา...เข้าใจ๋

ออกรหัสให้
A31731
RB-20 A/T

:redface: ตั้ม น้ากานต์ นายโน๊ต....

วันนี้เพิ่งได้รับเอกสารสมัครสมาชิกชมรมฯ
ชื่อนราวุฒิ ทำงานที่เทศบาลราไวย์
ไปตามตัว เอาเข้ากลุ่มเลยนะโว๊ยยย...
เบอร์โทรเอ็ง เด๋วเจ๊ จะให้เค้าไปนะ(ขอยาด)
เค้าจาได้โทรหา...เข้าใจ๋

ออกรหัสให้
A31731

RB-20 A/T

รับ แซ่บบ:biggrin: :biggrin:

รับทราบครับผม:byebye: .....

• กระทู้ ผู้เขียน
จัดให้ครับ ป๋า:biggrin:
จาเข้าไปโพสในนู้นโพสไม่เป็น เรื่องนี้ถนัดเจ๊ ถามเค้ามาว่าบัจเจ๊ด เท่าไหร่ ตอ้งการติดทะเลปะ เอาหรูไม๊ หรือในเมือง ในเมือง ไม่เกิน800 แต่ถ้าอยากใกล้ทะเลนิดนึง พอเดินไปห้านาที่ ผมจัดให้ได้คับ

สันนิฐานไปเรื่อย ไม่ใช่สีขาว สีเทาตวันบุหรี่ล้อ volk ขาว ชื่อคุณ โสน ครับรหัส 731 เสาร์นี้ว่าจะนัดเจอกันอยู่ว่าผลือพวกเรา

เคยเจอที่พานหินเหมือนกันพอดีวันนั้นเค้าขับตามหลังผม2คัน เสาร์นีถ้าไม่ติดไร ok ตามนั้นครับตั้ม:smile:

สันนิฐานไปเรื่อย ไม่ใช่สีขาว สีเทาตวันบุหรี่ล้อ volk ขาว ชื่อคุณ โสน ครับรหัส 731 เสาร์นี้ว่าจะนัดเจอกันอยู่ว่าผลือพวกเรา
เหรอ ก็เดาไงไม่ได้บอกชัวร์ เดี่ยวแช่งให้หลังคาบินเลย วันเสาร์อีกแย้วเหรอ ไม่รับปากนะแต่ถ้าแหกตาเมียได้จะไปในทันใด เฮ้ยปลายเดือนอีกแล้ว ตังยังไม่ออกเลย :sweat:

เหรอ ก็เดาไงไม่ได้บอกชัวร์ เดี่ยวแช่งให้หลังคาบินเลย วันเสาร์อีกแย้วเหรอ ไม่รับปากนะแต่ถ้าแหกตาเมียได้จะไปในทันใด เฮ้ยปลายเดือนอีกแล้ว ตังยังไม่ออกเลย :sweat:
ผมเหลือ 200 แล้วน้ายังไงก็เอามาเผื่อผมด้วย:biggrin: :biggrin: :biggrin: นะ

มีสมาชิดเพิ่มแล้ว เป็น 500

ผมเหลือ 200 แล้วน้ายังไงก็เอามาเผื่อผมด้วย:biggrin: :biggrin: :biggrin: นะ
ครั้งที่แล้วก็เหลือ200 เงินเดือนถึง1000ปะเนี่ยอยู่ได้ไงอะ:mad: