ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ตกข่าวคับใครคือเจ๊แอน เมียพี่โจ้เหอร

อย่าลืมพาเจ๊โจ้ไปบางลาหล่ะตั๊ม

บาร์เบีย (เกย์) น้ะ

ตกข่าวคับใครคือเจ๊แอน เมียพี่โจ้เหอร

:sexy_girl: เวน...ไม่ใช่เมียโว๊ย คู่ขา เอ๊ยม่ายช่ายยยย แสรดดดดดดด
น้องสาวๆ เวนจริงไอ่พวกนี้ พาเข้าป่าอยู่เรื่อยเลย

:dribble: แถวไหนนะ บาร์เกย์อ่ะเหรอ
ไอ่โอ๊ซ แนะนำดีนักเอ็งไปด้วยเลยนะ

เช้านี้ขับรดสวนน้ากานแต่เช้าเลยว่าจาพุ่งเข้าไปชนและ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เช้านี้ขับรดสวนน้ากานแต่เช้าเลยว่าจาพุ่งเข้าไปชนและ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เออได้ยินเสียงแตร แต่ว่าดูไม่ทันตอนนั้นรู้สึกว่าเข็มไมล์พี่อยู่ที่ 200 ต้นๆนะขอโทษทีนะ:biggrin:

เออได้ยินเสียงแตร แต่ว่าดูไม่ทันตอนนั้นรู้สึกว่าเข็มไมล์พี่อยู่ที่ 200 ต้นๆนะขอโทษทีนะ:biggrin:

200 กิโลมด ป่าวเพ่ 55:biggrin:

ปล.วันเสาร์อย่าลืมไปต้อนรับ เจ๊แอนจาก Tiida Club น่ะจ๊ะพวกเรา:redface:

:sexy_girl: เวน...ไม่ใช่เมียโว๊ย คู่ขา เอ๊ยม่ายช่ายยยย แสรดดดดดดด

น้องสาวๆ เวนจริงไอ่พวกนี้ พาเข้าป่าอยู่เรื่อยเลย

:dribble: แถวไหนนะ บาร์เกย์อ่ะเหรอ
ไอ่โอ๊ซ แนะนำดีนักเอ็งไปด้วยเลยนะ

ป้ากานต์ไปถูกครับเจ๊ ป้าแกไปบ่อยๆๆๆๆๆๆๆ
200 กิโลมด ป่าวเพ่ 55:biggrin:

ปล.วันเสาร์อย่าลืมไปต้อนรับ เจ๊แอนจาก Tiida Club น่ะจ๊ะพวกเรา:redface:

ที่สาวๆมารับกันจังเลยน้น้า

ที่สาวๆมารับกันจังเลยน้น้า[/quote]

กับคุณ โอ๊ต ก็รับแล้วเมื่อไหร่จะมาละ

เข้ามาอ่านช้าไปวันเสาร์ไม่ได้ไปต้อนรับด้วยอีกอย่างวันเด็กว่ะพาลูกกินข้าวซือเสื่อผ้าที่ท้ายรถไงนัดกันใหม่ละกัน

ที่สาวๆมารับกันจังเลยน้น้า

กับคุณ โอ๊ต ก็รับแล้วเมื่อไหร่จะมาละ[/quote]

อ่อ

ยังไม่มีเวลาลงไปเลยตั๊ม

ถาไปก็ยาว อาทิตย์เลย

มีไครได้ไปรับกันมั้งอ่ะ:go:

ถ้าเป็นกระเทยคงมากันครบเลย

620 629 คาดว่าวันนี้ จะนัดเจอ กับเจ๊แอน standby ไว้ด้วยนะจ๊ะ

ที่ไหนเมื่อไหรแจ้งมาแล้วกันครับ:biggrin:

ตกลงตั้มไปเหอร ไม่เห็นโทรมาเลย คราวหน้าพี่เลี้ยงน้องเค้าเองและกันถ้าไปมาแล้วผลัดกันนะอย่าแตกแถวเชียว:biggrin: