ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ้า....กลับจากเที่ยวปีไหม่กันยัง หวัดดีปีไหมย้อนหลังละกัน:byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ได้เที่ยวไหนอะแต่เมาสามวันสามคืนเลย

งานเข้าครับพี่น้อง สายน้ำมันเพาเวอร์พวงมาลัยแตก ออกตังค์แต่ต้นปีเลยเศร้า....:brick:

อย่าไปเครียด ไม่กี่ตังค์

งานเข้าครับพี่น้อง สายน้ำมันเพาเวอร์พวงมาลัยแตก ออกตังค์แต่ต้นปีเลยเศร้า....:brick:
เออเท่าไหร่เหอรใกล้เหมือนกัน

ช่วงนี้ไม่ว่างนะคับไปออกบูธที่เซ็นทรัลคับถึงว้นที่12ม.ค.คับผม:biggrin:

เออเท่าไหร่เหอรใกล้เหมือนกัน
ยังไม่รู้น้าตอนนี้อยู่อู่ญาติน่ะ พอดีให้ไล่เช็คตัวอื่นด้วยเลยทีเดียวได้วันนี้นะครับเท่าไหรเด๋วแจ้งอีกทีครับน้า:smile:

ช่วงนี้ไม่ว่างนะคับไปออกบูธที่เซ็นทรัลคับถึงว้นที่12ม.ค.คับผม:biggrin:
อยู่ชั้นไหนน้าเด๋วว่างๆแวะไปหา ว่าจะไปเซ็นทรัลอยู่:biggrin:

ปีใหม่แล้ว ฉลองกันซัก หน่อยดีไม๊ พี่น้อง

แวะมาทักทายครับ

ฮิ้ววววววววว

:tongue: :tongue: :tongue: :tongue: :tongue:

อัพไปอย่าให้หล่น

ช่วงนี้เงียบแฮะ......เซฟบ้านเรา

ว่าพรือกันบ้าง ช่วงนี้ภาระกิจยังไม่เสร็จคับอาทิตย์หน้าคงจะเสร็จ นี่ก้อแอบมาทักทายกันนะคับอย่าใหตกนะคับ:biggrin:

ว่าพรือกันบ้าง ช่วงนี้ภาระกิจยังไม่เสร็จคับอาทิตย์หน้าคงจะเสร็จ นี่ก้อแอบมาทักทายกันนะคับอย่าใหตกนะคับ:biggrin:

จริงหรอจ๊ะ:biggrin:

นังต้ำ..เจ๊ให้เบอร์กับเจ๊แอน ไปแล้วนาโว๊ย
เด๋ววันเสาร์ซั๊ก ๗ โมงเช้าคงออกเดินทางแหละว่ะ
คาดว่าคงวิ่งเส้นสุราษฎร์ ไปโผล่ไหนม่ายรู๊ว่ะ
คาดว่าถึงเกาะภูเก็ต วันอาติ๊ด ชัวร์

นังต้ำ..เจ๊ให้เบอร์กับเจ๊แอน ไปแล้วนาโว๊ย

เด๋ววันเสาร์ซั๊ก ๗ โมงเช้าคงออกเดินทางแหละว่ะ
คาดว่าคงวิ่งเส้นสุราษฎร์ ไปโผล่ไหนม่ายรู๊ว่ะ

คาดว่าถึงเกาะภูเก็ต วันอาติ๊ด ชัวร์

แอบไปจู๋จี๋กันอีกและ...

เฮ้อออ

เจ๊ตกลง เค้ามา ได้ใช่ป่ะ ชักจะเป็นห่วง จิงๆ

แล้วถ้าจูซไป จะมีต้อนรับป่าวน้า อิอิ