ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,782
เตือนพี่ๆๆที่จะเปลี่ยนสายพานไทมิ่ง ระวังของใหม่เก่าเก็บน่ะครับ ใช้ไปสักพักมันจะขาดเอาดื้อๆ เพราะเครื่องของเราอายุมันเก่าน่ะครับ ร้านที่เข้าเบิกอะไหล่มาจะสต๊อกของไว้นานครับ รักและคิดถึงพี่ๆๆทุกคน
บอกวิธีดูด้วยดี

วิธีดู 1.สีเส้นสายพานจะซีดๆๆผิดปรกติ
2. เอาสายพานมาลองพับดู พับดูด้านทีมันสัมผัสกับตัวลูกรอกน่ะ ( ด้านที่เป็นลูกระนาด หยักๆน่ะ) แล้วดูว่ามันแตกลายงาอ่ะป่าว
3. ที่สติกเกอร์มันจะมีวันที่ร้านเขาเบิกมา บางสติกเกอร์ไม่มี ให้ทำตาม ข้อ 1/2:coolly-0029:

นิดเอ้ยย ไออ้นว่างยังอยากใช้บริการจังเว้ยเห้ยไม่มีรถขับมันทรมานใจเจงๆ

เดียวผมถามให้ พี่ก็ใช้รถฮอนด้าว๊าเว๊ไปก่อนล่ะกันน่ะ:coolly-0044::coolly-0010:

• #3,785
ฝากน้ากาน เช็คราคาหน่อย
rb 20 24 วาล์ว
วาล์วไอดี 6 ตัว
วาล์วไอเสีย 2 ตัว
สายพานไทมิ่ง 1 เส้น
ลูกรอกดันสายพาน 1 ตัว
ลูกรอกกลิ้งสายพาน 1 ตัว
ประเก็นฝาสูบ 1 แผ่น
ประเก็นไอดี 1 แผ่น
ประเก็นไอเสีย 1 แผ่น
ซีลหมวกวาล์ว 24 ตัว
ซีลข้อเหวี่ยงหน้า 1 ตัว
ซีลเพลาราวลิ้น 2 ตัว
พี่ส่งรายละเอียดให้เค้าแล้ว
([email protected]) อันนีัอีเมล์ เค้าชื่อโจ
ติดต่อสอบถามทางนี้ได้เลยคับ
<table class="text1" width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr></tr><tr><td width="10" bgcolor="#f4f4f4">
</td> <td align="left" bgcolor="#f4f4f4"]Contact Information</td> </tr> <tr> <td width="10" bgcolor="#f4f4f4">
</td> <td align="left" bgcolor="#f4f4f4">
</td> </tr> <tr> <td width="10" bgcolor="#f4f4f4">
</td> <td bgcolor="#f4f4f4"] ( PengHuatLee LTD.) หจก.เป้งฮวดหลี
Navapan Supajapichai (Sale manager)
86 Luang Road Banbart Pomprab Bangkok 10100
86 ถนนหลวง แขวงบ้านบาตร เขตป้อมปราบฯ กรุงเทพฯ 10100

<table class="text1"> <tbody><tr><td]Phone :</td><td] 662-221-2785 , 662-222-9382 ,
662-223-9230-1
</td></tr><tr><td]Fax :</td><td] 662-223-9230</td></tr><tr><td]Email : </td><td> [email protected]</td></tr> <tr><td]Website :</td><td]http://www.phlautoparts.com</td></tr></tbody></table]</td></tr></tbody></table]พี่ให้ชื่อโสนเค้าไปแล้วนะ

• #3,786
วิธีดู 1.สีเส้นสายพานจะซีดๆๆผิดปรกติ
2. เอาสายพานมาลองพับดู พับดูด้านทีมันสัมผัสกับตัวลูกรอกน่ะ ( ด้านที่เป็นลูกระนาด หยักๆน่ะ) แล้วดูว่ามันแตกลายงาอ่ะป่าว
3. ที่สติกเกอร์มันจะมีวันที่ร้านเขาเบิกมา บางสติกเกอร์ไม่มี ให้ทำตาม ข้อ 1/2:coolly-0029:
มันสั่งกรุงเทพจะดูไงล่ะเฮ้ย

• #3,787
โกหยุ่นขับเชฟสีขาวโรบาร์สีแดงหรือเปล่าคับ

จริงอะ:coolly-0043:แล้วบ้านอยู่ไหนครับ ชื่อไรครับ:coolly-0001:
สองคนนี้เค้าปิ๊งกันและ เดี๋ยวก็แลกเบอร์
นัดฟัดดาบกันแน่เลย55

โกตั้มครับ โปรแกรมหน้า RB 26 เหรอครับ:coolly-0022:
.

25 พอครับน้อง:coolly-0026:

เดียวผมถามให้ พี่ก็ใช้รถฮอนด้าว๊าเว๊ไปก่อนล่ะกันน่ะ:coolly-0044::coolly-0010:

อย่าให้พี่รอนานนะน้องพี่เมือกหมดแร้ะ:coolly-0001:

• #3,789
.

25 พอครับน้อง:coolly-0026:

อย่าให้พี่รอนานนะน้องพี่เมือกหมดแร้ะ:coolly-0001:
ว้าววววอีตั้มมันจะแรงอีกแล้ววววววววววววววว

ผมก้อง Cef @ Phuket น้องใหม่ครับ อยากทราบว่าพวก พี่ๆๆมีอู่ทำช่วงล่างตรงไหนบ้างครับ เอาราคาไม่เจ็บมาก แต่ไว้ใจได้อ่ะครับ พอดี อยากเปลี่ยนแร็ค พวงมาลัยอ่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โกหยุ่นขับเชฟสีขาวโรบาร์สีแดงหรือเปล่าคับ
แม่นแล้วครับ:coolly-0003:โลบาร์ส้มอะ ปล.ระวังนะมีคนซุ่มโป่งแอบดูเราอยู่:coolly-0004:

สองคนนี้เค้าปิ๊งกันและ เดี๋ยวก็แลกเบอร์
นัดฟัดดาบกันแน่เลย55
น้าเนี๊ยจริงๆเลย ปลาจะติดเบ็ดอยู่แล้วเชียว:coolly-0020:

• #3,793
  • #3,794
พี่ส่งรายละเอียดให้เค้าแล้ว
([email protected]) อันนีัอีเมล์ เค้าชื่อโจ
ติดต่อสอบถามทางนี้ได้เลยคับ
<table class="text1" width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr></tr><tr><td width="10" bgcolor="#f4f4f4">
</td> <td align="left" bgcolor="#f4f4f4"]Contact Information</td> </tr> <tr> <td width="10" bgcolor="#f4f4f4">
</td> <td align="left" bgcolor="#f4f4f4">
</td> </tr> <tr> <td width="10" bgcolor="#f4f4f4">
</td> <td bgcolor="#f4f4f4"] ( PengHuatLee LTD.) หจก.เป้งฮวดหลี
Navapan Supajapichai (Sale manager)
86 Luang Road Banbart Pomprab Bangkok 10100
86 ถนนหลวง แขวงบ้านบาตร เขตป้อมปราบฯ กรุงเทพฯ 10100

<table class="text1"> <tbody><tr><td]Phone :</td><td] 662-221-2785 , 662-222-9382 ,
662-223-9230-1
</td></tr><tr><td]Fax :</td><td] 662-223-9230</td></tr><tr><td]Email : </td><td> [email protected]</td></tr> <tr><td]Website :</td><td]http://www.phlautoparts.com</td></tr></tbody></table]</td></tr></tbody></table]พี่ให้ชื่อโสนเค้าไปแล้วนะ

ยังไม่แจ้งราคามาเลยคับ ส่งสัยหาของอยู่นะ

• #3,795
ผมก้อง Cef @ Phuket น้องใหม่ครับ อยากทราบว่าพวก พี่ๆๆมีอู่ทำช่วงล่างตรงไหนบ้างครับ เอาราคาไม่เจ็บมาก แต่ไว้ใจได้อ่ะครับ พอดี อยากเปลี่ยนแร็ค พวงมาลัยอ่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ใครเคยเปลี่ยนบอกน้องเค้าหน่อยดิ

แม่นแล้วครับ:coolly-0003:โลบาร์ส้มอะ ปล.ระวังนะมีคนซุ่มโป่งแอบดูเราอยู่:coolly-0004:
ผมชื่อชายคับ ขับเฃฟสีขาวล้อแดงอยู่สปําคับแวะมาทักทายได้คับ:coolly-0001:

ช่วงนี้ฝนตกๆๆถนนลื่น ขับรถกันระวังๆๆด้วยนะครับพี่น้อง อย่าแซ่ดกันมาก ฮิฮิฮิ....

• #3,799
ช่วงนี้ฝนตกๆๆถนนลื่น ขับรถกันระวังๆๆด้วยนะครับพี่น้อง อย่าแซ่ดกันมาก ฮิฮิฮิ....
งั้นจอดไว้..แล้วดลิ้งกลิ้งดีกว่าเนอะ55

ผมชื่อชายคับ ขับเฃฟสีขาวล้อแดงอยู่สปําคับแวะมาทักทายได้คับ:coolly-0001:
อ๋อ ถ้าจำม่ายผิดเคยเข้ามาลงเวบ ที่บอกว่าเป็นเพื่อนกับร้านเยาวราชช่ายป่าวครับ (ถ้าถูกคันฮิฮิ)ทำงานอยู่ร้านผสมสีป่าวครับ ตะก่อนก็ปายช้ายบริการบ่อย เยาวราชผมก็ปายบ่อยนะแต่ม่ายค่อยแห็นรถจอดอะ หรือพาคันอื่นไป (แต่ที่แน่ๆผมอาจจะอายุน้อยกว่าก็ด้ายนะ ฮิฮิ ม่ายอยากแก่)ยัวไงถ้ามีโอกาศด้ายทักทายแน่นอนครับ:coolly-0044: