ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปแร้วคับพานหินไม่เจอใครเรย:coolly-0038:
ปายกี่โมงครับ พอดีขับผ่านหน้าบ้านตอนนั้นประมาณเกือบ 4 ทุ่มละเห็นรถยังจอดอยู่นึกว่าฟาว หั้ยเด็กเข้าปายดูลานจอดสรุปเงียบ เลยปายดูบอลซะงั้น จริงแล้วกะว่าเข้าพานหินแล้วชวนคุณชายเข้าปายดูบอลที่เยาวราชด้วยกัน เผื่อด้ายส่วนลด ฮิฮิฮิๆ:coolly-0010:

ผมไปแล้วมายเห็นมีใครอ่ะ:coolly-0029:
ตะคืนมาเหรอครับ:coolly-0043:รู้งี้เข้าลานจอดดีกว่า ม่ายน่าบ้าบอลตามเพื่อนเลย ที่จริงด้ายรู้จักสมาชิกพร้อมเพรียงกัน ม่ายด้ายชอบบอลเลย แต่มีเหล้าฟรีกินงะ:coolly-0033:

กำมะกาน เป่านกหวีดหมดเวลา ตรูเอาเสื้ออาเจนฌาปนกิจตรงนั้นเลยคับ (รับไม่ได้อย่างแรง):coolly-0042::coolly-0018:
มันอยู่ในสายเลือดจริงๆ:coolly-0014:แต่ผมเชีย FC ภูเก็ดอะม่ายรู้เข้ารอบยัง ฮิฮฺๆ:coolly-0010:

ปายกี่โมงครับ พอดีขับผ่านหน้าบ้านตอนนั้นประมาณเกือบ 4 ทุ่มละเห็นรถยังจอดอยู่นึกว่าฟาว หั้ยเด็กเข้าปายดูลานจอดสรุปเงียบ เลยปายดูบอลซะงั้น จริงแล้วกะว่าเข้าพานหินแล้วชวนคุณชายเข้าปายดูบอลที่เยาวราชด้วยกัน เผื่อด้ายส่วนลด ฮิฮิฮิๆ:coolly-0010:
กับมาจากกินข้าวกับเพื่อน4ทุ่ม รีบขับรถไปพานหินเรยแซดๆๆๆติดไฟแดงแยกสตรี:coolly-0029: แซดๆๆๆเชฟสีดําล้อทองเลี้ยวผ่านหน้าไปแซดๆๆๆปัง:coolly-0042: เสียงปังดังมากคนขี่มอไซค์หมอบกันเปนแถวๆแล้วพี่แกก็หันมาทางผมคงสงสัยว่า:coolly-0043: เชฟคันขาวนี้มันจะปังเหมือนคันดําหรือเปล่าวะไฟเขียวมอไซค์กะโจนออกกันไปเลย:coolly-0034:(สงสัยกลัวผมจะปังใส่ อิอิอิ)ถึงพานหินว่างคับว่างลานหน้าโรงยิมว่างไม่มีเชฟสักคัน:coolly-0038:สงสัยกลับกันหมดแล้วไวจัง ไม่เปนไรเจอกันเสาร์หน้าก็ได้แซดๆๆกลับบ้านนอน:coolly-0032:(คุณหยุ่นและชาวเชฟภูเก็ต ไปเยาวราชกับผมลด50%จากนําแข็งเต็มถังเหลือครึ่งถัง โซดาเต็มขวดเหลือครึ่งขวด อิอิอิ):coolly-0010:

ผมไปแล้วมายเห็นมีใครอ่ะ:coolly-0029:
น้องนิส เมื่อไหร่มาเท่วภูเก็ตอีกล่ะ นานมากแล้วง่ะ
คิดถึงว่ะ กะว่าให้มาสอนดิฟซ์หน่อย
ว่างัยมามั้ย หาที่ได้แล้ว
กำลังคลั่งอยู่ช่วงนี้
:coolly-0016:

น้องนิส เมื่อไหร่มาเท่วภูเก็ตอีกล่ะ นานมากแล้วง่ะ

คิดถึงว่ะ กะว่าให้มาสอนดิฟซ์หน่อย
:coolly-0016:​
จะตามไปดูด้วย:coolly-0001:0000000
..................

จริงป่าวป๋า หาที่ได้ได้แล้วรือครับ ผมก็บ้าเหมือนกันไม่รู้จะทำไรเนี๊ย
ผมก็เล่นบ้างบางเวลา เพระหาที่ไม่ได้ ล่อบนถนนเกือบทุกวัน จนพี่รวยมันตามหาอยู่เลยไม่กล้าออกไปไหนอ่ะ ล่อยางหมดไป2ชุดยังไม่ถึงไหนเลย เพิ่งหัดเล่นก็ยังงี๊เล่ะ
ถ้าผมไป ผมต้องขนยางไปด้วยอ่ะป่าว ถ้าขนไปกะจะเล่นให้บ้าไปเลย เครียดมานานเล่ะ ผมก็คิดถึงป๋า และพี่ๆๆทุกคน เร็วๆนี้ครับได้เจอกันคัรบผม:coolly-0044:

ว่าแต่รถเป็นพรือม้างแล้วพี่ :coolly-0043:
อะไหล่เพิ่งตามเจอ ไม่นานเกินรอ (แรงกว่าเดิมแน่นอน) แต่น้อยกว่าเมีย:coolly-0002:

มันอยู่ในสายเลือดจริงๆ:coolly-0014:แต่ผมเชีย FC ภูเก็ดอะม่ายรู้เข้ารอบยัง ฮิฮฺๆ:coolly-0010:
พวกเรามาเชียร์ พวกเรามาเชียร์ เอฟ ซี ภูเก็ต (4 ก.ค.53 ภูเก็ต-ตรัง (2-0) ) เปนจ่าฝูงต่อครับ

ดริ๊ฟกังที่ไหนป๋าจะตามไปดู:coolly-0039:

กับมาจากกินข้าวกับเพื่อน4ทุ่ม รีบขับรถไปพานหินเรยแซดๆๆๆติดไฟแดงแยกสตรี:coolly-0029: แซดๆๆๆเชฟสีดําล้อทองเลี้ยวผ่านหน้าไปแซดๆๆๆปัง:coolly-0042: เสียงปังดังมากคนขี่มอไซค์หมอบกันเปนแถวๆแล้วพี่แกก็หันมาทางผมคงสงสัยว่า:coolly-0043: เชฟคันขาวนี้มันจะปังเหมือนคันดําหรือเปล่าวะไฟเขียวมอไซค์กะโจนออกกันไปเลย:coolly-0034:(สงสัยกลัวผมจะปังใส่ อิอิอิ)ถึงพานหินว่างคับว่างลานหน้าโรงยิมว่างไม่มีเชฟสักคัน:coolly-0038:สงสัยกลับกันหมดแล้วไวจัง ไม่เปนไรเจอกันเสาร์หน้าก็ได้แซดๆๆกลับบ้านนอน:coolly-0032:(คุณหยุ่นและชาวเชฟภูเก็ต ไปเยาวราชกับผมลด50%จากนําแข็งเต็มถังเหลือครึ่งถัง โซดาเต็มขวดเหลือครึ่งขวด อิอิอิ):coolly-0010:
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0008:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,834
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,836
ใกล้เสร็จแล้วคับ rb 20de ไส้ในใหม่ แรงกว่าเดินแน่นอน ขอบอก:coolly-0028: