ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ๋อ ถ้าจำม่ายผิดเคยเข้ามาลงเวบ ที่บอกว่าเป็นเพื่อนกับร้านเยาวราชช่ายป่าวครับ (ถ้าถูกคันฮิฮิ)ทำงานอยู่ร้านผสมสีป่าวครับ ตะก่อนก็ปายช้ายบริการบ่อย เยาวราชผมก็ปายบ่อยนะแต่ม่ายค่อยแห็นรถจอดอะ หรือพาคันอื่นไป (แต่ที่แน่ๆผมอาจจะอายุน้อยกว่าก็ด้ายนะ ฮิฮิ ม่ายอยากแก่)ยัวไงถ้ามีโอกาศด้ายทักทายแน่นอนครับ:coolly-0044:

ขอตอบแทนแล้วกัน ใช่ครับน้องยูรแค่เค้าไม่เหงเข้ามาพานหินกะพวกเราเยยอ่ะ:coolly-0033:

เสาร์นี้ฝนตกแหงเลย

ผมก้อง Cef @ Phuket น้องใหม่ครับ อยากทราบว่าพวก พี่ๆๆมีอู่ทำช่วงล่างตรงไหนบ้างครับ เอาราคาไม่เจ็บมาก แต่ไว้ใจได้อ่ะครับ พอดี อยากเปลี่ยนแร็ค พวงมาลัยอ่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
นี่เลย อู่พรสุชาติการช่าง ตรงข้ามซุปเปอร์ชิพ
08-1270-5292 08-6682-7962 (บังหลี)
ผมกะตาอี๊ด ใช่บริการอยู่:coolly-0003:

เสาร์นี้คงแซ่ดได้แล้ว เปลี่ยนหัวเทียนอิริเดี่ยมมาใหม่ยกชุด บูชมาดีขึ้นเย่อะเลย ฮิฮิฮิ [แต่โช็ค TEIN เจ้ากรรมดันมาแตกอีก งานเข้าอีกยาวเลยเรา ฮิฮิฮิ]

แก้ไขล่าสุด:
ขอตอบแทนแล้วกัน ใช่ครับน้องยูรแค่เค้าไม่เหงเข้ามาพานหินกะพวกเราเยยอ่ะ:coolly-0033:

ว่างแล้วมาได้เลยครับ ลูกพี่ๆ:coolly-0044:

คืนนี้ฝนไม่ตกเจอกันคับ:coolly-0015:

:coolly-0034: ว่าจะไปเฮ้ยไป พานหินแตรงแตร่งแตร้งแตรงแตร่ง

ไปแร้วคับพานหินไม่เจอใครเรย:coolly-0038:

ไว้อาทิตย์หน้านะครับ พอดีดูบอลกัน เข้าไป 5ทุ่มแล้วครับ:coolly-0033:
กำมะกาน เป่านกหวีดหมดเวลา ตรูเอาเสื้ออาเจนฌาปนกิจตรงนั้นเลยคับ (รับไม่ได้อย่างแรง):coolly-0042::coolly-0018:

กำมะกาน เป่านกหวีดหมดเวลา ตรูเอาเสื้ออาเจนฌาปนกิจตรงนั้นเลยคับ (รับไม่ได้อย่างแรง):coolly-0042::coolly-0018:
ว่าแต่รถเป็นพรือม้างแล้วพี่ :coolly-0043:

ผมไปแล้วมายเห็นมีใครอ่ะ:coolly-0029: