ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพิ่งไปเที่ยวป่าตองมาเจอเพื่อนๆหลายคันเหมือนกันนะสวยๆทั้งนั้น
เห็นจอดทานส้มตำอยู่หาดราไวย์ กะลงไปทักทาย แต่ไม่รู้จักเจ้าของรถ รถสวยครับ

:coolly-0037:ผมว่าเรามาปิดวัดถวายสังฆธานกันชุดใหญ่ดีใม้ครับ รู้สึกว่าช่วงนี้ราหูเข้าบ่อย:coolly-0008:โผมเสียวเลย มันคงเจ็บน่าดู:coolly-0006:
ใคร? จาเปนรายต่อไป:coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,764
กลับจากถ่ายแบบ วิ่งมาใกล้ถึงที่ทำงาน สายพานราวลิ้นขาดครับพี่น้อง (ไม่รู้อะไรเสียหายบ้าง) :coolly-0042::coolly-0017:
รับแจ้งจากโกต๋องเมื่อวาน คุยกันหยกๆเลยนะเนี่ย
เพื่อนๆน้องๆคืนอื่นก็อย่าว่างใจนะ สายพานลูกลอก เฟือง ซีน รวมแล้วไม่กี่พัน
ควรจะเปลี่ยนกันได้แล้ว
ของผมก็คงจะอาทิตย์หน้านะ ว่าจะเปลี่ยน
ช่วงนี้ขอพักสักนิดก่อน เล่นแต่ช่วงล่างมาสองสามอาทิตย์แล้ว
ไงก็ดูแลรถตัวเองกันด้วยนะคับ

• #3,765
เพิ่งไปเที่ยวป่าตองมาเจอเพื่อนๆหลายคันเหมือนกันนะสวยๆทั้งนั้น
แล้วท่านอยู่ไหนเหรอคับ ชื่อเรียงเสียงไรคับ

• #3,766
  • #3,767
ใคร? จาเปนรายต่อไป:coolly-0043:
ที่เห็นๆนะของไอ้น้อง นะ เพราะเห็นน้ำมันมันเยิ้มแล้วที่หน้าเครื่อง ไงก็อย่าขับกระชากก็แล้วกันนะ

ผมชื่จุ้นครับเป็นทหารอากาศอยู่กองบิน 7สุราษครับ ยินดีที่ได้รุ้จักเพื่อนร่วมอุดมการ์ณทุกท่านครับ ผ่านมาทักทายยินดีต้อนรับทุกท่านครับ 0-895859958

ที่เห็นๆนะของไอ้น้อง นะ เพราะเห็นน้ำมันมันเยิ้มแล้วที่หน้าเครื่อง ไงก็อย่าขับกระชากก็แล้วกันนะ
ขอบคุณที่ชมน้า :coolly-0041:

ผมชื่จุ้นครับเป็นทหารอากาศอยู่กองบิน 7สุราษครับ ยินดีที่ได้รุ้จักเพื่อนร่วมอุดมการ์ณทุกท่านครับ ผ่านมาทักทายยินดีต้อนรับทุกท่านครับ 0-895859958
ยินดีรู้จักเช่นกันครับ น้องครับ :coolly-0023:

เตือนพี่ๆๆที่จะเปลี่ยนสายพานไทมิ่ง ระวังของใหม่เก่าเก็บน่ะครับ ใช้ไปสักพักมันจะขาดเอาดื้อๆ เพราะเครื่องของเราอายุมันเก่าน่ะครับ ร้านที่เข้าเบิกอะไหล่มาจะสต๊อกของไว้นานครับ รักและคิดถึงพี่ๆๆทุกคน

เตือนพี่ๆๆที่จะเปลี่ยนสายพานไทมิ่ง ระวังของใหม่เก่าเก็บน่ะครับ ใช้ไปสักพักมันจะขาดเอาดื้อๆ เพราะเครื่องของเราอายุมันเก่าน่ะครับ ร้านที่เข้าเบิกอะไหล่มาจะสต๊อกของไว้นานครับ รักและคิดถึงพี่ๆๆทุกคน
อันนี้สาระดีๆจากน้องนีส....:coolly-0033:

นิดเอ้ยย ไออ้นว่างยังอยากใช้บริการจังเว้ยเห้ยไม่มีรถขับมันทรมานใจเจงๆ

สวัสดีครับ ผม หยุ่นครับ ผมเองยังซิงอยู่ น้องใหม่เข้ามาหลังเพื่อน อยู่ใกล้สนามบินเหมือนกันครับ ฮิฮิ หนามบินภูเก็ด ยังไงถ้าบินมาภูเก็ต ลงจอดดีๆนะครับ เดี๋ยวโดนหลังคาบ้านโผม:coolly-0010:

รับแจ้งจากโกต๋องเมื่อวาน คุยกันหยกๆเลยนะเนี่ย
เพื่อนๆน้องๆคืนอื่นก็อย่าว่างใจนะ สายพานลูกลอก เฟือง ซีน รวมแล้วไม่กี่พัน
ควรจะเปลี่ยนกันได้แล้ว
ของผมก็คงจะอาทิตย์หน้านะ ว่าจะเปลี่ยน
ช่วงนี้ขอพักสักนิดก่อน เล่นแต่ช่วงล่างมาสองสามอาทิตย์แล้ว
ไงก็ดูแลรถตัวเองกันด้วยนะคับ
ฝากน้ากาน เช็คราคาหน่อย
rb 20 24 วาล์ว
วาล์วไอดี 6 ตัว
วาล์วไอเสีย 2 ตัว
สายพานไทมิ่ง 1 เส้น
ลูกรอกดันสายพาน 1 ตัว
ลูกรอกกลิ้งสายพาน 1 ตัว
ประเก็นฝาสูบ 1 แผ่น
ประเก็นไอดี 1 แผ่น
ประเก็นไอเสีย 1 แผ่น
ซีลหมวกวาล์ว 24 ตัว
ซีลข้อเหวี่ยงหน้า 1 ตัว
ซีลเพลาราวลิ้น 2 ตัว

ชื่อ โสน คับ ทำงานอยู่ ทตใรไวย์ (หาดราไวย์) มาเที่ยวอีกแวะทักทายได้ครับ สังเกตุรถดับเพลิงสีแดง:coolly-0003:

แก้ไข ทต.ราไวย์ (เทศบาลตำบลราไวย์)