ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีที่ได้รุ้จักคับผม กานต์ ขับคันไหนสีไรเหรอคับ
ประธานตั้มเค้านัดเจอ ทุกคืนวันเสาร์ ที่พานหิน หน้าโรงยิมสามนะคับ
พี่นะไม่ค่อยไปกะเค้าหรอก ภาระเยอะ เสาร์นี้จะพยายามสุดขีด แต่เพื่อนๆเค้าไปกันทุกเสาร์นะคับ ยินดีคับ

ไหนๆ ก็พาดพิงถึงผมแล้วผมก็ขอพาดพิงบ้างนะ คืออะไรๆ ก็เปลี่ยนเสร็จหมดแล้ว คงมีมีอะไรแล้วละนะเสาร์นี้ก็ขอนิมนต์หน่อยนะ หลวงน้าเด๋วเจอกันจะจำกันไม่ได้:coolly-0043:

ไหนๆ ก็พาดพิงถึงผมแล้วผมก็ขอพาดพิงบ้างนะ คืออะไรๆ ก็เปลี่ยนเสร็จหมดแล้ว คงมีมีอะไรแล้วละนะเสาร์นี้ก็ขอนิมนต์หน่อยนะ หลวงน้าเด๋วเจอกันจะจำกันไม่ได้:coolly-0043:
นิมนต์ หลวงน้าด้วยคนครับ
:coolly-0037:

พี่ครับ ผมขับCef อยู่ภูเก็ตเหมือนกันครับ ถ้ามรแหล่งนัดพบตรงไหน เผื่อสะดวกจะได้เจอกันครับ ก้อง
[email protected]
080 6991930
:coolly-0003: หวัดดีครับ ผมเองก็เพิ่งจะเข้ามาใม่นานนี่เอง พี่ๆทุกฅนให้ความรู้เป็นกันเองดีครับ ยังใงเสาร์นี้เชินคนับ หน้ายิม แฉดกันฟิดชิ่วฮิฮิ:coolly-0034:

ยินดีที่ได้รุ้จักคับผม กานต์ ขับคันไหนสีไรเหรอคับ
ประธานตั้มเค้านัดเจอ ทุกคืนวันเสาร์ ที่พานหิน หน้าโรงยิมสามนะคับ
พี่นะไม่ค่อยไปกะเค้าหรอก ภาระเยอะ เสาร์นี้จะพยายามสุดขีด แต่เพื่อนๆเค้าไปกันทุกเสาร์นะคับ ยินดีคับ
:coolly-0043: ผมเองก็อยากเจอน้าครับ:coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,725
  • #3,726
ยังๆยังไม่เสร็จต้องเอาสปริงเดิมใส่ก่อน
สายพานราวริ้นก็ยังไม่ได้เปลี่ยน รอเฟืองกะซีนอยู่เลยอะ
แต่ตังหมดและฮิๆๆ

พี่ครับ ผมขับCef อยู่ภูเก็ตเหมือนกันครับ ถ้ามรแหล่งนัดพบตรงไหน เผื่อสะดวกจะได้เจอกันครับ ก้อง
[email protected]
080 6991930
หวัดดีครับ ผมชื่อโสน ครับ ยินดีมากที่ได้สมาชิกเพิ่ม (โม้ไม่ค่อยเก่งอ่ะ ) วันเวลา สถานที่ตามเพื่อนๆเลย
ปล. ขับสีเทา ล้อขาวครับ:coolly-0001:

สวัสดี และ ยินดีครับผมตั้มนะ ก็ตามที่น้ากานต์บอกเลยครับทุกเสาร์เจอะเจอกันได้ เห็นเซฟจอดกันหลายๆคันบ้าง น้อยคันบ้าง ก็แวะเข้ามาเลยครับอย่าได้เก้อเขิน พวกเราเต็มใจต้อนรับเสมอ เสาร์นี้หวังว่าคงได้รู้จักหน้าตากันนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ข่าวนี้ชี้ชัดแน่นอนแล้วครับ ทีมงาน นิตยสาร Race ลงมาเยือนแน่นอน เตรียมตัวเตรียมรถให้พร้อมนะครับ:coolly-0021:
จะล้าง...ไว้รอแต่หัววันเลยงับ :coolly-0005:

• #3,731
ลองทำสติกเกอร์กระจกหลังเล่นๆเอาปะเดียวทำมาให้ดูเลื่อยๆ

ไฟล์แนบ

• CefiroThai 5.jpg
    CefiroThai 5.jpg
    4.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    2.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • dolphinboat 1.jpg
    dolphinboat 1.jpg
    10.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
เสาร์นี้ถ้่าปิดร้านเร็วคงได้ไปร่วมวงแน่ๆๆครับ

สวัสดี และ ยินดีครับผมตั้มนะ ก็ตามที่น้ากานต์บอกเลยครับทุกเสาร์เจอะเจอกันได้ เห็นเซฟจอดกันหลายๆคันบ้าง น้อยคันบ้าง ก็แวะเข้ามาเลยครับอย่าได้เก้อเขิน พวกเราเต็มใจต้อนรับเสมอ เสาร์นี้หวังว่าคงได้รู้จักหน้าตากันนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ข่าวนี้ชี้ชัดแน่นอนแล้วครับ ทีมงาน นิตยสาร Race ลงมาเยือนแน่นอน เตรียมตัวเตรียมรถให้พร้อมนะครับ:coolly-0021:
เขามาถ่ายรูปตอนกลางวันใช่มั้ยครับ..... แล้วไปกันป่าวครับ:coolly-0043:

น่าจะกลางคืนนะครับผมก็ยังไม่ชัวร์:coolly-0010:
ที่ชัวร์ๆครับ ผมรู้มาแล้วแน่นอน
เขาถ่ายของเหลวกันที่พูนผลครับ
ไม่เกินตีสามครับ
เซพภูเก็ตช๊อบชอบ
:coolly-0044:​

ที่ชัวร์ๆครับ ผมรู้มาแล้วแน่นอน

เขาถ่ายของเหลวกันที่พูนผลครับ
ไม่เกินตีสามครับ
เซพภูเก็ตช๊อบชอบ

:coolly-0044:​

ทำไรเนี้ยไม่หลับไม่นอน :coolly-0026:

ข่าวแจ้งมาจากประธานตั้มเรียนสมาชิกCEF-PHUKET ทุกท่าน วันนี้ 25/6/53ก่อน 6 โมงเย็น ให้ไปพร้อมกัน ที่ลานพานหินหน้ายิมที่เก่า ย้ำวันนี้ก่อน 6 โมงเย็นนัดเจอกันที่ลานพานหินหน้ายิมที่ประจำทางหนังสือเค้านัดถ่ายรูปกันที่ลานพานหินก่อนหกโมงเย็นครับ แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน น้องครับ