ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อู่โกต๋อง ป่าวนิน้าา แล้วไมรื้องั้นอ่ะรถเปงไร

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,683
อู่โกต๋อง ป่าวนิน้าา แล้วไมรื้องั้นอ่ะรถเปงไร
เปลี่ยนหมดทุกตัวจ้าน้องรัก ไหนๆก็ไหนๆแล้ว พอถอดออกมา ตัวด้านในที่เรามองไม่เห็น มันขาดทุกตัว คิดว่าของพวกเราทุกคนคงขาดไปแล้วแหละ เพราะมองข้างนอกไม่เห็นหรอก วันนี้ใสเสร็จแล้วแนะกอบกลับคืนแล้ว
กำลังใส่โช้ค จานเบลคก็เปลี่ยนเบิกห้างหมด สี่จานเลย พรุ่งนี้ คงเปลี่ยนสายพรานราวลิ้นกะท่่อน้ำ
เออ ใครเอายาง 17 50 215 บ้าง คู่นึงจะได้เก็บไว้ให้ ยังใช้ได้อยู่ อาจจะแข็งนิดๆ เอาบอกนะ

• #3,684
เนี่ยไอ้สี่ตัวนี้ พี่ก็เพิ่งเห็นตอนถอดนะ ขาดโบ๋เลยว่ะ ที่นะที่สั่งมาทั้งชุด ครบเลย

ไฟล์แนบ

60 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
ผมก็ได้ข่าวมางั้นเหมือนกัน เห็นว่าน่าจะเป็น เสาร์ที่จะถึงนี้นะ หนังสือ Race จะมาจริงเท็จยังไงก็ขอให้ไปเยอะๆกันไว้ก่อนนะ ตัวแรงป๋าก็เสร็จแร้ะ พร้อม MidFire โชว์แล้ววว
ไปด้วย:coolly-0026:

เนี่ยไอ้สี่ตัวนี้ พี่ก็เพิ่งเห็นตอนถอดนะ ขาดโบ๋เลยว่ะ ที่นะที่สั่งมาทั้งชุด ครบเลย

พี่ ไอสี่ตัวเนี๊ย รบกวนพี่ดูเบอร์ที่กล่องให้ผมหน่อยซิ หรือเก็บตัวเก่าไว้ให้ผมก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

รักและคิดถึง:coolly-0044:

• #3,688
พี่ ไอสี่ตัวเนี๊ย รบกวนพี่ดูเบอร์ที่กล่องให้ผมหน่อยซิ หรือเก็บตัวเก่าไว้ให้ผมก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

มีรายการหมดเลยเดี๋ยวพรุ่งนี้บอกมันอยู่ในรถขี้เกียดออกไปเอาว่ะ

• #3,689
เพิ่งกลับมาจากพานหินนะ เห็นมีแต่รถเจ้าสัว จอดรอสักพักไม่เห็นเจ้าของก็เลยกลับบ้านเลย
ไปทีไรไม่มีใครทุกที่ซิ

เพิ่งกลับมาจากพานหินนะ เห็นมีแต่รถเจ้าสัว จอดรอสักพักไม่เห็นเจ้าของก็เลยกลับบ้านเลย
ไปทีไรไม่มีใครทุกที่ซิ
มั่วป่าว:coolly-0004: เขาไปกันครบทุกคน ขาดน้าแหล่ะ:coolly-0002:

• #3,691
ไม่มั่วโว้ย ไปกะลูก ไปถึงสามทุ่ม40 มีมิซซูจอดสี่ห้าคัน แล้วก็เซฟสีขาว ซีวิคสีขาว ติดสติกเก้อเจ้าสัว จอดเทียบ รออยู่ประมาณ10 นาที่ไม่เห็นเจ้าของรถ ไม่เห็นใครมา อยู่ทำไรล่ะกลับบ้านซิคับท่าน

• #3,692

มันเรียกว่าไรอะมันมีสองคู่นะ

ยางคานหลัง ss440
บูชคานหลัง ss442
ส่วนห่อมันตรูทิ้งไปหมดแล้วอะ

ไม่มั่วโว้ย ไปกะลูก ไปถึงสามทุ่ม40 มีมิซซูจอดสี่ห้าคัน แล้วก็เซฟสีขาว ซีวิคสีขาว ติดสติกเก้อเจ้าสัว จอดเทียบ รออยู่ประมาณ10 นาที่ไม่เห็นเจ้าของรถ ไม่เห็นใครมา อยู่ทำไรล่ะกลับบ้านซิคับท่าน
:coolly-0004:ผมเป็นพยานด้ายครับ น้าแกมาจริงๆ ผมนึกว่าพี่ๆที่มาทุกทีเลยม่ายด้ายรีบเข้าไป ขออภัยด้วยครับ:coolly-0023:แต่ด้วยดวามเคารบครับผมเยี่ยวใม่ทันเด็ด น้าแกหายเลย:coolly-0034:

:coolly-0004:ผมเป็นพยานด้ายครับ น้าแกมาจริงๆ ผมนึกว่าพี่ๆที่มาทุกทีเลยม่ายด้ายรีบเข้าไป ขออภัยด้วยครับ:coolly-0023:แต่ด้วยดวามเคารบครับผมเยี่ยวใม่ทันเด็ด น้าแกหายเลย:coolly-0034:

อีตาคนเนี้ยเค้ามาไวไปไว
เคลมไว
นัดกันไว้ไปเท่ว ดู๊สสสสส
ปล่อยให้เราไปกันเอง เห้อออ
:coolly-0001:

แสดงว่าน้ามาเร็วไปหน่อย :coolly-0010:

• #3,696
เอ๊าไปเยี่ยวหลอกเหรอ 555 มีพยานโว้ยยยยยยยย

• #3,697
อีตาคนเนี้ยเค้ามาไวไปไว
เคลมไว
นัดกันไว้ไปเท่ว ดู๊สสสสส
ปล่อยให้เราไปกันเอง เห้อออ
:coolly-0001:
เมียสั้งให้ลูกติดตามอะดิ

• #3,698
มันเรียกว่าไรอะมันมีสองคู่นะ

ยางคานหลัง ss440
บูชคานหลัง ss442
ส่วนห่อมันตรูทิ้งไปหมดแล้วอะ

ขอบคุณมาก คุณพี่กานสุดหล่อ ลิวๆๆๆ:coolly-0044:

พาตูไปดู๊สสสสด้วยคน ไม่ได้โดนดู๊สสส มานานแย้ว