ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกลงเอ็งเอาโช้คทั้งหน้าทั้งหลังเลยเหรอว่ะ
ตอนแรกก้กะเอาแต่ข้างหน้านั้นแหละพอไปถึงอู่เห็นช่างเค้าเอาใสในกะโปงหลังแล้วน่าจะเข้าใจกันผิดแหละ :coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,702
เออนึกว่าเอาหมด ใจปั้มไม๊ล่ะ

• #3,703
  • #3,705
เมียสั้งให้ลูกติดตามอะดิ

ทำจัยเลยน้า ถ้าเปงอย่างนั้น
แต่ยังงัยก็ขอขอบคุณมากๆ
สำหรับน้ากานจ์ เทพฟรีสไตล์ แห่งเซพภูเก็ต
ที่นำเสนอสาระดีดี ได้ทักษะเสริมสร้าง อวิชาครับ
(คงทำงานหนักน่าดูกว่าจะได้งานดีดี)
อิอิ
:coolly-0005:​

แก้ไขล่าสุด:
  • #3,708
สำหรับน้ากานจ์ เทพฟรีสไตล์ แห่งเซพภูเก็ต
ที่นำเสนอสาระดีดี ได้ทักษะเสริมสร้าง อวิชาครับ
(คงทำงานหนักน่าดูกว่าจะได้งานดีดี)
อิอิ
งานไรหว่าป๋างงนะเนี่ย เสาร์หน้า จะพยายามให้ถึงที่สุดเลย ไม่รู้เมียไปเอาความคิดจากไหนว่าเราเลี้ยงกิ๊ก แค่เลี้ยงเมียกะลูกก็บางตายและ

พาตูไปดู๊สสสสด้วยคน ไม่ได้โดนดู๊สสส มานานแย้ว

นี้ก็อีกคนเค้าชวนไปก็ไม่ไป

อิอิ

ป๋า ไม่เห็นเล่าให้ฟังเลย อร่ยเหาะขนาดไหนได้เอ่ยชื่อผมด้วยรึป่าว

ปล. กางเกงผมติดอยู่ในรถพี่นะ

• #3,710

ป๋า ไม่เห็นเล่าให้ฟังเลย อร่ยเหาะขนาดไหนได้เอ่ยชื่อผมด้วยรึป่าว

เอ๊า..ทำไรกันสองคนนี้ ถึงทิ้งกางเกงไว้เป็นหลักฐานอีก คิดนะเนี่ย

:coolly-0011:ม่ายรู้หรอกอาราย แต่ท่าทางจะสนุกอยากมั่ง:coolly-0043:

โอ้ยๆๆ ใส่ Ohlin กะเค้าด้วยเว้ยเห้ย..... ไม่ทำมดานะเนี้ย

• #3,713
ขอกลับมาอีกครั้งคับ ไม่ได้เข้ามาเลยหลังจากเปลี่ยนกฎเกณ ใหม่ ผมและคุณตั้มภูเก็ตกำลังพยายาม ก่อตั้งกลุ่มภูเก็ตอยู่ หากเพื่อนสนใจก็แอดเมลมาได้นะคับ ตอนนี้กำลังจัดเก็บเอกสารเพื่อจัดส่งมาทาง ประธานเพื่อทำการสมัคให้ถูกต้องต่อไปคับ
พี่ครับ ผมขับCef อยู่ภูเก็ตเหมือนกันครับ ถ้ามรแหล่งนัดพบตรงไหน เผื่อสะดวกจะได้เจอกันครับ ก้อง
[email protected]
080 6991930

• #3,715
พี่ครับ ผมขับCef อยู่ภูเก็ตเหมือนกันครับ ถ้ามรแหล่งนัดพบตรงไหน เผื่อสะดวกจะได้เจอกันครับ ก้อง
080 6991930
ยินดีที่ได้รุ้จักคับผม กานต์ ขับคันไหนสีไรเหรอคับ
ประธานตั้มเค้านัดเจอ ทุกคืนวันเสาร์ ที่พานหิน หน้าโรงยิมสามนะคับ
พี่นะไม่ค่อยไปกะเค้าหรอก ภาระเยอะ เสาร์นี้จะพยายามสุดขีด แต่เพื่อนๆเค้าไปกันทุกเสาร์นะคับ ยินดีคับ

080 6991930
พานหินคืนวันเสาร์ครับ 3 ทุ่มกว่าหน้ายิมครับผม

แก้ไขล่าสุด:
ยินดีที่ได้รุ้จักคับผม กานต์ ขับคันไหนสีไรเหรอคับ
ประธานตั้มเค้านัดเจอ ทุกคืนวันเสาร์ ที่พานหิน หน้าโรงยิมสามนะคับ
พี่นะไม่ค่อยไปกะเค้าหรอก ภาระเยอะ เสาร์นี้จะพยายามสุดขีด แต่เพื่อนๆเค้าไปกันทุกเสาร์นะคับ ยินดีคับ
น้าโช๊คเดี๋ยววันเสาร์ใสท้ายรถไปให้นะพอดีเลิกงานช้าทุกวันช่วงนี้กลับบ้านมืดทุกวัน

• #3,718
น้าโช๊คเดี๋ยววันเสาร์ใสท้ายรถไปให้นะพอดีเลิกงานช้าทุกวันช่วงนี้กลับบ้านมืดทุกวัน
เสาร์ตรูหยุด แล้วที่ส่งpmไปให้นะมีป่าว

080 6991930

สวัสดี และ ยินดีครับผมตั้มนะ ก็ตามที่น้ากานต์บอกเลยครับทุกเสาร์เจอะเจอกันได้ เห็นเซฟจอดกันหลายๆคันบ้าง น้อยคันบ้าง ก็แวะเข้ามาเลยครับอย่าได้เก้อเขิน พวกเราเต็มใจต้อนรับเสมอ เสาร์นี้หวังว่าคงได้รู้จักหน้าตากันนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ข่าวนี้ชี้ชัดแน่นอนแล้วครับ ทีมงาน นิตยสาร Race ลงมาเยือนแน่นอน เตรียมตัวเตรียมรถให้พร้อมนะครับ:coolly-0021: