ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครแวะเวียนมาเจอ โพสทิดน้องตามนั้นเลยนะครับ อย่าให้เสียชื่อโลมาภูเก็ต

อดไปเลยเรา:coolly-0018:

ข่าวแจ้งมาจากประธานตั้มเรียนสมาชิกCEF-PHUKET ทุกท่าน วันนี้ 25/6/53ก่อน 6 โมงเย็น ให้ไปพร้อมกัน ที่ลานพานหินหน้ายิมที่เก่า ย้ำวันนี้ก่อน 6 โมงเย็นนัดเจอกันที่ลานพานหินหน้ายิมที่ประจำทางหนังสือเค้านัดถ่ายรูปกันที่ลานพานหินก่อนหกโมงเย็นครับ แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน น้องครับ

ฝนจาตกมั้ยค๊าบ
:coolly-0042:​

ถ้าเป็นแบบนี้ทุกเสาร์ มันจะสุดยอดมากเลยครับเกิยตื้นเต็มหัวหาดเลย cef PK จงเจริญ:coolly-0022: สวัสดีอีกครั้งครับน้ากานต์ด้ายเจอของจริงละ:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,750
ถ้าเป็นแบบนี้ทุกเสาร์ มันจะสุดยอดมากเลยครับเกิยตื้นเต็มหัวหาดเลย cef PK จงเจริญ:coolly-0022: สวัสดีอีกครั้งครับน้ากานต์ด้ายเจอของจริงละ:coolly-0010:
ต้องขอเช็คคิวอีกที่นะว่าจะได้ไปอีกเมื่อไหร่อะฮิๆๆ

ข่าวแจ้งมาจากประธานตั้มเรียนสมาชิกCEF-PHUKET ทุกท่าน วันนี้ 25/6/53ก่อน 6 โมงเย็น ให้ไปพร้อมกัน ที่ลานพานหินหน้ายิมที่เก่า ย้ำวันนี้ก่อน 6 โมงเย็นนัดเจอกันที่ลานพานหินหน้ายิมที่ประจำทางหนังสือเค้านัดถ่ายรูปกันที่ลานพานหินก่อนหกโมงเย็นครับ แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน น้องครับ
ต้องขออภัยด้วยครับที่ขึ้นไปช้า พอดีใม่ด้ายเปิดคอมเลย ม่ายทราบข่าว:coolly-0011::coolly-0006:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,754
ต้องขออภัยด้วยครับที่ขึ้นไปช้า พอดีใม่ด้ายเปิดคอมเลย ม่ายทราบข่าว:coolly-0011::coolly-0006:
มัวแต่เปิดอะไรอยู่แน่เลย

กลับจากถ่ายแบบ วิ่งมาใกล้ถึงที่ทำงาน สายพานราวลิ้นขาดครับพี่น้อง (ไม่รู้อะไรเสียหายบ้าง) :coolly-0042::coolly-0017:

กลับจากถ่ายแบบ วิ่งมาใกล้ถึงที่ทำงาน สายพานราวลิ้นขาดครับพี่น้อง (ไม่รู้อะไรเสียหายบ้าง) :coolly-0042::coolly-0017:
โอ้...25 อีกคนนึงแล้ว....:coolly-0040:

เพิ่งไปเที่ยวป่าตองมาเจอเพื่อนๆหลายคันเหมือนกันนะสวยๆทั้งนั้น

:coolly-0037:ผมว่าเรามาปิดวัดถวายสังฆธานกันชุดใหญ่ดีใม้ครับ รู้สึกว่าช่วงนี้ราหูเข้าบ่อย:coolly-0008:โผมเสียวเลย มันคงเจ็บน่าดู:coolly-0006: