• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาทักทายเพื่อนครับ

เจอกันที่งานเลยรึป่าว หรือจะยังไงแจ้งด้วยพี่น้อง

เจอกันที่งานเลยรึป่าว หรือจะยังไงแจ้งด้วยพี่น้อง
เจอกันหน้างานได้ป่ะ แล้วค่อยเดินเปนพรวนเข้าไปพร้อมกัน:coolly-0003:

..................:coolly-0043:..............

จะเหลือหรอ ป๋าแกแคว๊กซะแทบพัง 5555

ทำป๋าเสียคนแล้วนังตร้ำ
ไม่จิ้ง ไม่จิง
มีเอามาดมอีกต่างหาก
เสี้ยนโครต
:coolly-0044:

เสี้ยนโครต
:coolly-0044:​

เมื่อคืนเป็นไงบ้างรายงานด่วนคัรบป๋า สนั่นไม๊

เสี้ยนโครต
:coolly-0044:

งานนี้มีโดน ขอแบบเน้นๆ:coolly-0010::coolly-0010:

อีนังนิส นี้มาภูเก็ตกีรอบมันถึงทุกรอบเลยวะ

อีนังนิส นี้มาภูเก็ตกีรอบมันถึงทุกรอบเลยวะ
วันพุธ หากว่างการว่างงานโทรกลับด้วย(ไม่กล้าโทรไป...สายไม่ค่อยว่าง สงใสงานชุม) จะคุยเรื่องทำสี...:coolly-0003:

ของมันแน่นอนอยู่แล้วพี่:coolly-0044: ตรงรุ่น:coolly-0009:

หวัดดี ไปสามุยมา เลยไม่ได้ไปงาน แต่ง อาบัง ขอโทษนะทุกคน

ตั๊มเด๋วคำๆวันนี้เข้าไปเอาซิลิโคนหน่อยน่ะ

หวัดดี ไปสามุยมา เลยไม่ได้ไปงาน แต่ง อาบัง ขอโทษนะทุกคน
ถึงซาหมุยป่าว....:coolly-0001:
แล้วที่เขาว่ามันใหญ่...ใหญ่จิงป่ะ...:coolly-0043:(เอามาฝากมั้ย)

เงียบเหงาจังครับ

ช่วยลุ้นหน่อยก๊าบ เสาร์งี้รถอั๊วจะเสร็จหรือป่าว:coolly-0043:
4 ล้อไม่เสร็จ เอา2 ล้อไปก็ล้าย ไปไหม(พานหิน):coolly-0003:

ช่วยลุ้นหน่อยก๊าบ เสาร์งี้รถอั๊วจะเสร็จหรือป่าว:coolly-0043:
4 ล้อไม่เสร็จ เอา2 ล้อไปก็ล้าย ไปไหม(พานหิน):coolly-0003:
รอชมแบบตาร้อน :coolly-0033: