• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โอเช..ง๊าบบบ..คราวหน้าจัดปาย
แต่ติดจับ เทศบาลด่านนอก ซะแว๊ววว...
เอิ๊กๆๆๆ

:coolly-0043: ไอ่ต้ำ นี่เมิงเสียตรูดให้เจ๊ ตอนไหนวะ
คืนนั้นมาวววว....มิน่าเจ็บจัง
คริ คริ

ตรงรุ่นครับ เทอร์โบใหญ่มาก น่าจะดึงหนักน่ะ:coolly-0044::coolly-0010:

โห่..น้าจาไปก้ไม่กริ้งกร้างกันเลยผมกับต้ำก้ว่างนึกว่าไม่มีไครไปก้เลยขับไปวนเล่น1รอบแล้วก้กับบ้าน :coolly-0030:

ท้างงงปี อีตาคนเนี้ย
ท้างปี
:coolly-0022:​

พี่เบิร์ด

ผมลงไปไม่เจอเลยพี่

ได้ข่าวว่าติดภารกิจอัน.......ใหญ่ หลวงอยู่

มาเมื่อไหร่ ใยไม่ยักกะมีใครบอก
ถ้ารู้ว่ามาเจออยู่แล้วงับ
ส่วนภารกิจเนี่ย มีเกือบทุกคืนงับ
มาคราวหน้าบอกนังตร้ำ
ให้แจ้งด้วยงับ
จะตามไปถล่ม
:coolly-0010:

มาเมื่อไหร่ ใยไม่ยักกะมีใครบอก

ถ้ารู้ว่ามาเจออยู่แล้วงับ
ส่วนภารกิจเนี่ย มีเกือบทุกคืนงับ
มาคราวหน้าบอกนังตร้ำ
ให้แจ้งด้วยงับ
จะตามไปถล่ม
:coolly-0010:​

โหพี่

ผมลงไปคราวที่แล้วก็ประกาศออกวิทยุน้ะครับ:coolly-0028:

เจ๊เล่นไถ่โค กันเลยรึ

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message -->

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message --]
ยินดีตอนรับค้าบ :coolly-0022:

ไม่ได้มาซะนานสบายดีกันมั๊ยครับ

picture.php

ไม่ได้มาซะนานสบายดีกันมั๊ยครับ

picture.php

ขอโทษครับรถคันนี้เคยมาวิ่งแถวๆกระบี่ป่าวครับ ถ้าไม่ใช้ก่อขอโทษด้วยครับ

เมื่อก่อนไม่แน่ใจนะครับ แต่ตอนอยู่กับผมยังไม่เคยไปพ้นภูเก็ตเลยครับ ฮิฮิฮิ...

อยู่ด้วยคนคระบ หุๆแฟนผมอยู่ อำเภอเมืองอ่ะ

<!-- / message --]
ยินดีคับ (เลขงามมาก ขอบอก):coolly-0004:

เสร็จแล้วคับ คืนวันเสาร์เจอกัน ขอโหวตเสียงหน่อย...:coolly-0003:

โอเช..ง๊าบบบ..คราวหน้าจัดปาย
แต่ติดจับ เทศบาลด่านนอก ซะแว๊ววว...
เอิ๊กๆๆๆ

:coolly-0043: ไอ่ต้ำ นี่เมิงเสียตรูดให้เจ๊ ตอนไหนวะ
คืนนั้นมาวววว....มิน่าเจ็บจัง
คริ คริ
เอิ๊ก...ด่านนอกมาซ่ะเลยบ้านผมเรย
บ้านผมอยู่เทศบาลเมืองสะเดาก่อนถึงด่านนอก 12 โลพอดิบพอดี
มาอีกโทรหาด้วยครับป๋ายินดีต้อนรับ
ว่าแต่ไปโซตัสด่านนอกเรยรึป๋า ...หุหุ

ไปกทม.1เสียงงับ :coolly-0020: เอารูปมาดูก่อนดิน้าโสน
ถ่ายรูปไม่เปนคับ ไว้ดูตัวจิงที่พานหินดีกว่า:coolly-0017:(ถ้าให้ดูรูป กลัวจะไม่มีใครมา...มิตติ้ง กันหน่อย)

ถ่ายรูปไม่เปนคับ ไว้ดูตัวจิงที่พานหินดีกว่า:coolly-0017:(ถ้าให้ดูรูป กลัวจะไม่มีใครมา...มิตติ้ง กันหน่อย)
เรื่องของเรื่องเสาร์นี้ไม่ได้ไปนี่แหละเสาร์นี้อยู่ กทม :coolly-0033:

เรื่องของเรื่องเสาร์นี้ไม่ได้ไปนี่แหละเสาร์นี้อยู่ กทม :coolly-0033:

เปิดเหล้าไรกินกันละ แล้วไปกันกี่คนต้องรีบไปน่ะเด๋วจะไม่มีโต๊ะ:coolly-0003: