• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กราบเรียก กลุ่มภูเก็ตนะครับ ในงานครบรอบ 6 ปี เราจะมีการทำ vdo presentaion ครับ คราวนี้กลุ่มภูเก็ตจะอยู่ไกล เราคงจะเรียกให้มาถ่ายกันลำบาก อยากจะรบกวนกลุ่มภูเก็ตเก็บภาพ vdo หรือภาพนิ่งก็ได้ vdo จะดีมาก
ถ่ายประมาณรวมรถ รวมกลุ่มเพื่อน ๆ เฮฮาสนุกสนาน หรือถ่ายเวลารวมกันไปเที่ยว อะไรประมาณนี้นะครับ เราจะนำไปใส่ใน vdo ด้วย ถ่ายมาเยอะ ๆ หน่อยก็ได้ครับ หลาย ๆ แบบ เพราะเราก็คงตัดเหลือไม่กี่นาทีอยู่แล้ว จะได้เลือกได้ครับว่าจะเอาอันไหนลง ขอความร่วมมือด้วยนะครับ ยังไงขอไม่เกินพุธหน้าครับ มีอะไรโทรถามผมก็ได้ครับ 0814300929 นะจ๊ะ จะได้มีรูปมีเรื่องราว
ไหน ๆ ก็อยู่ชมรมเดียวกันแล้ว

กราบเรียก กลุ่มภูเก็ตนะครับ ในงานครบรอบ 6 ปี เราจะมีการทำ vdo presentaion ครับ คราวนี้กลุ่มภูเก็ตจะอยู่ไกล เราคงจะเรียกให้มาถ่ายกันลำบาก อยากจะรบกวนกลุ่มภูเก็ตเก็บภาพ vdo หรือภาพนิ่งก็ได้ vdo จะดีมาก
ถ่ายประมาณรวมรถ รวมกลุ่มเพื่อน ๆ เฮฮาสนุกสนาน หรือถ่ายเวลารวมกันไปเที่ยว อะไรประมาณนี้นะครับ เราจะนำไปใส่ใน vdo ด้วย ถ่ายมาเยอะ ๆ หน่อยก็ได้ครับ หลาย ๆ แบบ เพราะเราก็คงตัดเหลือไม่กี่นาทีอยู่แล้ว จะได้เลือกได้ครับว่าจะเอาอันไหนลง ขอความร่วมมือด้วยนะครับ ยังไงขอไม่เกินพุธหน้าครับ มีอะไรโทรถามผมก็ได้ครับ 0814300929 นะจ๊ะ จะได้มีรูปมีเรื่องราว
ไหน ๆ ก็อยู่ชมรมเดียวกันแล้ว
เอ้าว่วไงวัยรุ่นเอาไงกันดีนัดกันถ่ายเลยไหม....วันแม่เลยไหมว่างน่ะอึอึ:coolly-0030:

รบกวนด้วยนะจ๊ะ ถ้าทำได้ส่งมาเป็น cd เลย เพราะส่งมาเป็นไอ้ตั๊ม(ฟาย) คงจะเยอะ
ถ้าจะส่งโทรหาตาโดเลย ส่งไปที่ตาโด

รบกวนด้วยนะจ๊ะ ถ้าทำได้ส่งมาเป็น cd เลย เพราะส่งมาเป็นไอ้ตั๊ม(ฟาย) คงจะเยอะ
ถ้าจะส่งโทรหาตาโดเลย ส่งไปที่ตาโด

ทำไมต้องมีวงเล็บด้วยว้ะ

เดี๋ยวมันยกพวกมา มึงจะหนาวขี้น้ะไอ้สาด

ไฟล์ file นี้รึป่าววะ ตาเฒ่า

ปล.นัดกันวันไหนรีบๆเลย

กลัวที่ไหนให้พวกแม่มยกมาเลย มาจากภูเก็ตเลยไม่เคยกลัว

เร็วหนอยนะครับ ชาวภูเก็ต มาร่วมเป็น 1 ในประวัติศาสตร์ของ cef thai
โอ้ คารมกรู

กลัวที่ไหนให้พวกแม่มยกมาเลย มาจากภูเก็ตเลยไม่เคยกลัว

เร็วหนอยนะครับ ชาวภูเก็ต มาร่วมเป็น 1 ในประวัติศาสตร์ของ cef thai
โอ้ คารมกรู

คารมลิเก

ขาก ถุย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,773
อะมีถ่ายหนังกันด้วยเหรอ ว้าวววววววววขอเป็นตัวปลากอบนะฮิๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,774
ถ้าจะให้งามนะ ไปถ่ายมิวสิคกันตรงแหลมพรมเทพเลย แบบมองเป็นขบวนรถcefphuketจากมุมสูงวู้ววววววววไอเดียกระฉูด แต่หามีเวลาไม่

ถ้าจะให้งามนะ ไปถ่ายมิวสิคกันตรงแหลมพรมเทพเลย แบบมองเป็นขบวนรถcefphuketจากมุมสูงวู้ววววววววไอเดียกระฉูด แต่หามีเวลาไม่
ใอเดียน้ากระฉูดตาหลอด....:coolly-0023:

สรุป น้ายังเป็นส่วนหนึ่งของกลุ่มเซฟภูเก็ตรึป่าวครับ

กรุณายืนยันสถานะตัวเองด้วยครับ

คุณมีสิทธิ์ใช้ตัวเลือก เหอะๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

สรุป น้ายังเป็นส่วนหนึ่งของกลุ่มเซฟภูเก็ตรึป่าวครับ

กรุณายืนยันสถานะตัวเองด้วยครับ

ขี้งอนเกินงามน้ะตัวเอง

ใอเดียน้ากระฉูดตาหลอด....:coolly-0023:
เอางั้นก็ดี แต่เสาร์งี้จะเอาไง ทำเปนไนท์ช็อตบ้างก็ดีนะ เอากล้องไปด้วยดิ :coolly-0033: นัดรวมพล.:coolly-0003:

เอางั้นก็ดี แต่เสาร์งี้จะเอาไง ทำเปนไนท์ช็อตบ้างก็ดีนะ เอากล้องไปด้วยดิ :coolly-0033: นัดรวมพล.:coolly-0003:
ว่าไงว่ากันน้าโสนแต่จาติดกล้องไปด้วยและกัน เผื่อน้ากานมาจาได้ถ่ายไว้เป็นหลักฐาน :coolly-0010: