• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าจะให้งามนะ ไปถ่ายมิวสิคกันตรงแหลมพรมเทพเลย แบบมองเป็นขบวนรถcefphuketจากมุมสูงวู้ววววววววไอเดียกระฉูด แต่หามีเวลาไม่
แรงอธิฐานน้าสำแดงฤทธิ์ เสาร์ที่ 23 ส.ค.52 เวลา 14.00 น. กล้องพร้อม/ไฟพร้อม/ตัวประกอบพร้อม แล้วน้าไปอะป่าว(จัดให้1.30 ชั่วโมง)พอมั้ย:coolly-0003:

หวัดดีครับเซฟภูเก็ต

หวัดดีครับเซฟภูเก็ต

หวัดดีครับ น้านูญสบายดีไม๊ลูกบ่าวแข๊งแรงดีน่ะ

ปล.ตกลงก็เป็นเวลาตามที่โสนบอกแล้วกัน่ะ ส่วนเรื่องสถานที่เด๋ว จะมาแจ้งอีกที และที่สำคัญ ขอฝากถึง ท่าน จขกท นี้ว่าจะยังมีส่วนร่วมกับสมาชิกกลุ่มอยู่รึป่าวครับ กรุณาแจ้ง สถานะตนเองด้วยครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

แรงอธิฐานน้าสำแดงฤทธิ์ เสาร์ที่ 23 ส.ค.52 เวลา 14.00 น. กล้องพร้อม/ไฟพร้อม/ตัวประกอบพร้อม แล้วน้าไปอะป่าว(จัดให้1.30 ชั่วโมง)พอมั้ย:coolly-0003:
ผิดอีกแล้วกรู :coolly-0001: วันอาทิตย์ 23 ส.ค. 52 ตะหาก ส่วนเวลาเหมียนเดิม:coolly-0003: (เคลียร์ จนท.เรียบร้อย)

ผิดอีกแล้วกรู :coolly-0001: วันอาทิตย์ 23 ส.ค. 52 ตะหาก ส่วนเวลาเหมียนเดิม:coolly-0003: (เคลียร์ จนท.เรียบร้อย)
ไอ้เราอ่านนึกว่าต้องลางานอีกแล้วตั้งใจพิมหน่อยน้าโสน :coolly-0010: อ้าวเจ้าของกระทู้ เจ้าของใอเดียแสดงตัวหน่อยไปม่าย เค้าเลือกกันตามจ้าวของใอเดียแล้วน่า

รอผมด้วยได้ป่าวอ่ะพี่ๆ :coolly-0033: อยากไปใจจะขาดแล้ว

แล้วตกลงวันไหนกันแน่ครับ ผมจะได้เตรียมตัวถูก
และก่อไม่เหมือนใครบางคนที่อ้างว่าไม่ว่างอย่างโน้นไม่ว่าอย่างนี้ อิอิอิ:coolly-0046::coolly-0029::coolly-0010::coolly-0010: ต้อ
งงขอโทษด้วยน่ะครับถ้าคำพูดผมมันแรงเกินไปน่ะครับ

รอผมด้วยได้ป่าวอ่ะพี่ๆ :coolly-0033: อยากไปใจจะขาดแล้ว

แล้วตกลงวันไหนกันแน่ครับ ผมจะได้เตรียมตัวถูก
และก่อไม่เหมือนใครบางคนที่อ้างว่าไม่ว่างอย่างโน้นไม่ว่าอย่างนี้ อิอิอิ:coolly-0046::coolly-0029::coolly-0010::coolly-0010: ต้อ
งงขอโทษด้วยน่ะครับถ้าคำพูดผมมันแรงเกินไปน่ะครับ

สรุปตามโสนเลย วันอาทิตย์ เวลาประมาณ13:00 ครับน้องนิสมาร่วมกันเป็นประวัติศาสตร์กันเถอะ :coolly-0022:

เร็วหน่อยนะครับภูเก็ต จะได้ทำตัดต่อ เพื่อให้ทันงานนะคราบ

ยินดีที่ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของบันทึกแห่งอันดามันจ้า..

จขกท.หน้าตาเป็นไงมีใครมีรูปถ่ายใหมลงให้ดูหน่อยดิ แว่วๆอะไรน่ะ A31629 หรืออะไรประมาณนี้ม่ะ
:coolly-0010:

เร็วหน่อยนะครับภูเก็ต จะได้ทำตัดต่อ เพื่อให้ทันงานนะคราบ

เด๋วคืนวันอาทิตย์ที่้จะถึงนี้จะส่งไปให้โดยด่้วนเลย

จขกท.หน้าตาเป็นไงมีใครมีรูปถ่ายใหมลงให้ดูหน่อยดิ แว่วๆอะไรน่ะ A31629 หรืออะไรประมาณนี้ม่ะ
:coolly-0010:

เออวะ ใครมีรุปเอามาลงตามหาคนหายหน่อยดิ๊

แล้วคืนวันเสาร์จะมีไรบ้างอ่ะครับ ถ้ามากันเยอะๆผมว่าจะไปคืนวันเสาร์อ่ะครับกลัวว่าไปคืนวันเสาร์จะไม่สนุกน่ะครับและไม่มีใครคุยด้วยอ่ะ :coolly-0041:แต่ถ้าว่ามากันน้อย ผมคงจะไปวันอาทิตย์ดีกั่ว:coolly-0044:

ส่งไปที่ตาโดเลยนะจ๊ะ แหล่ม ๆเลยนะ

แล้วคืนวันเสาร์จะมีไรบ้างอ่ะครับ ถ้ามากันเยอะๆผมว่าจะไปคืนวันเสาร์อ่ะครับกลัวว่าไปคืนวันเสาร์จะไม่สนุกน่ะครับและไม่มีใครคุยด้วยอ่ะ :coolly-0041:แต่ถ้าว่ามากันน้อย ผมคงจะไปวันอาทิตย์ดีกั่ว:coolly-0044:

พูดมาได้ไม่มีใครคุยด้วย มาทุกทีเอะอะ ก็จะไปบางกอกตลอด ชิ

ส่งไปที่ตาโดเลยนะจ๊ะ แหล่ม ๆเลยนะ

จัดไปลุง:coolly-0026:

จัดไปลุง:coolly-0026:[/QUOTE]

จัดเร็ว ๆนะเดี๋ยวตัดต่อไม่ทัน เข้าจั๊ย

เด๋วคืนวันอาทิตย์ที่้จะถึงนี้จะส่งไปให้โดยด่้วนเลย

เออวะ ใครมีรุปเอามาลงตามหาคนหายหน่อยดิ๊
บุกถึงรังเลยคับ จับได้คาคิว :coolly-0002:ทำเปนไม่รู้ไม่ชี้ด้วย:coolly-0043: ส่วนวันอาทิตต้องลุ้นเอาเองว่าพี่ทั่นไปแจมหรือเป่า

รถป๋าเบิร์ดมาไมทันอ่ะ เอาไงดีพี่น้องเรา

ปล.พี่กอฟอย่างช้าุสุดส่งได้วันไหนพอดีรถพี่น้องเราซ่อมกันอยู่

คือณ เวลาโพสนี่ก็วันที่ 20 แล้วนะครับ โอ๊ว ไม่อยากให้เกินวันพุธอ่ะ เพราะจะได้ตัดต่อทำกันทัน ถ้าช้าไม่ม่ส่วนร่วมนะเอ่อจะบอกให้

แล้วจะมีรถใครไปบ้างน่ะครับ สงสัยจะน้อยน่าดู:coolly-0043: