• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สรุปว่างานนี้อดอีกแล้วซิครับ:coolly-0041: น่าเสียดายมากแย้ยๆๆ:coolly-0033:

ใครพร้อมถ่ายก็ไปถ่ายกันก่อนซิ

งั้นตกลงอาทิตย์นี้ผมคงไม่ต้องไปใช้ไมอ่ะครับ :coolly-0043: แล้วรถป๋าเบริ์ดเสร็จยังอ่ะ สงสัยแรงม้าน่าจะลงพื้นหมดก็รอบนี้เล่ะ:coolly-0046: อยากดูโปรเจ๊คต่อไปอ่ะ:coolly-0033:

งั้นตกลงอาทิตย์นี้ผมคงไม่ต้องไปใช้ไมอ่ะครับ :coolly-0043: แล้วรถป๋าเบริ์ดเสร็จยังอ่ะ สงสัยแรงม้าน่าจะลงพื้นหมดก็รอบนี้เล่ะ:coolly-0046: อยากดูโปรเจ๊คต่อไปอ่ะ:coolly-0033:

ม้าไม่มีหมดแล้วงับ
เหลือแต่บ้า ไอซ์ และอีงับ
เอามั้ย
:coolly-0010:​

คืนวันเสาร์งี้ฝนตกอีกไหมง่า แล้วจะปายกันไหม...:coolly-0043:

สรุปว่าตกคับ (กรูจะล้างรถทำไม...:coolly-0023:)

ล้างดีกว่าพี่ :coolly-0003: พอล้างเสร็จก่อนั่งดูแล้วก่อนั่งยิ้ม :coolly-0039:ผมเป็นยังงี๊ประจำ เพราะไม่กล้าขับออกไปไหนกลัวว่า รถจะฉกปรกน่ะ:coolly-0010:

ล้างดีกว่าพี่ :coolly-0003: พอล้างเสร็จก่อนั่งดูแล้วก่อนั่งยิ้ม :coolly-0039:ผมเป็นยังงี๊ประจำ เพราะไม่กล้าขับออกไปไหนกลัวว่า รถจะฉกปรกน่ะ:coolly-0010:
น้องนิดวาง 20 โบแล้วเหรอ....:coolly-0040:

อ๊าๆๆๆความแตกแล้วรือเนี๊ย:coolly-0007: อิอิๆ:coolly-0046:ตรงรุ่นครับพี่น้อง ตอนนี้กำลังซุ่มทำอยู่อ่ะครับ กะจะทำสเตปต่อไปกำลังปรึกษาช่างอยู่ว่างจะเอาอย่างไรดี:coolly-0033:

อ๊าๆๆๆความแตกแล้วรือเนี๊ย:coolly-0007: อิอิๆ:coolly-0046:ตรงรุ่นครับพี่น้อง ตอนนี้กำลังซุ่มทำอยู่อ่ะครับ กะจะทำสเตปต่อไปกำลังปรึกษาช่างอยู่ว่างจะเอาอย่างไรดี:coolly-0033:
ว่าแล้วเชียวเห็นถามเรื่อง 20 boอยู่แรงใหย่แล้ว...:coolly-0020:

แรงกันใหญ่แล้ว เสาร์นี้ว่าไงกันเว้ยเห้ย

แรงกันใหญ่แล้ว เสาร์นี้ว่าไงกันเว้ยเห้ย
รถพร้อมคนพร้อม ..ดูฟ้าฝนครับพี่น้อง ถูกเบอร์กันม้างไม้งวดนี้.
01586543544644792432
[TBODY] [/TBODY]
:coolly-0020:

แก้ไขล่าสุด: