• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีกว่าเดิมเยอะครับ :coolly-0044: แต่เวลาวิ่งแล้วติดบูสโคตะระแดกนำมันสาดๆๆๆเลย:coolly-0023:
ยินดีด้วย บังรอนมีเพื่อนแล้ว 5555+:coolly-0040:

มีใครไปร่วมงานมิตติ้งที่ 13 เหลียน กทม.บ้าง:coolly-0003::coolly-0034::coolly-0022:(จะฝากซื้อข้าวหลามอ่ะ):coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ฝนตกๆๆขับรถกันระมัดระวังด้วยนะครับ

รถป๋มมันเวลาจอดกลางฝน มีน้ำเข้ามาขังบริเวณพื้นคนนั่งข้าง เคยอุดใต้แผงจิ้งหรีดแล้วแต่ยังเข้ามาอีก เคยก้มลงไปดู มันมาทางข้างๆกล่องอ่ะคับ ทำไงดี ช่วยป๋มหน่อย( ผู้รู้...):coolly-0041:

รถป๋มมันเวลาจอดกลางฝน มีน้ำเข้ามาขังบริเวณพื้นคนนั่งข้าง เคยอุดใต้แผงจิ้งหรีดแล้วแต่ยังเข้ามาอีก เคยก้มลงไปดู มันมาทางข้างๆกล่องอ่ะคับ ทำไงดี ช่วยป๋มหน่อย( ผู้รู้...):coolly-0041:
ป๋มอยากช่วยแต่ป๋มไม่รู้ :coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,866
  • #2,867
ก็จอดริมๆฝนซิครับเล่นซะกลางเชียว

• #2,868
หวัดดีครับแวะมาทักทายตามโอกาส
บ้านหลังนี้มีใครไปงานหกปีกะเค้ามั่งเนี่ย
แบบว่าม่ายได้ไป เศร้า

เแ้าถ่ายกันซะวันนี้เลยนะจะได้ทัน 7 ปี

โห..ไฮโซว่ะตูแม่อยู่บนสวนยางถางป่า:coolly-0042:

ไม่ได้ไฮซงไฮโซไรหรอกน้า แค่อยากให้ชีวิตมีรสชาติ

เแ้าถ่ายกันซะวันนี้เลยนะจะได้ทัน 7 ปี

จัดให้

ปีหน้า งาน7ปี กลุ่มเซฟภูเก็ตจะให้เกียติ ไปร่วมงานรึป่าว เคลียงานกัน ตั้งแต่เนื่นๆ เลยน่ะ

ป๊ดตนี่หว่าไม่มากันเนี่ย ปีหน้ามาคันเดียวกันก็ได้แต่มาหลายคน ประหยัดดีมาร่วมงานกัน ok

ปีหน้า งาน7ปี กลุ่มเซฟภูเก็ตจะให้เกียติ ไปร่วมงานรึป่าว เคลียงานกัน ตั้งแต่เนื่นๆ เลยน่ะ
มึงคงเข้าใจคำว่า "ล่ม" ใช่ไม๊

กูยกพวกไปหาดีกว่าไม๊:coolly-0001: