• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของน้าน้องหรือเป็นไหร่เล่าครับ

น้านูญ เลิกวิ่ง สายใต้แล้วหรอไม่เจอกันหลายเดือนแล้วน่ะ

ปล.แหม๋ไปงาน 6 ปีกะเค้าด้วยนะเรา ลูกน้า หล่อเชียว

ของน้าน้องหรือเป็นไหร่เล่าครับ
ไดชาตร์ครับน้านูนเมื่อวันเสาร์เอาไปเปลี่ยนถ่านมาขับคืนเดียวมันสตารท์ไม่ติดแล้ววันนี้เอาไปดูใหม่อีกรอบครับ :coolly-0011:

อยากเชิญพี่น้องเซฟ ภูเก็ตเที่ยวงานช่วยชาติ RoyFest Puket Music Fastival (หรอยเฟส ภูเก็ต มิวสิค เฟสติวัล) ไปกันไม๊เค้าประเคนความ มันส์มาให้ถึงที่แล้ว ไม่ต้อง ถ่อกันไปถึง หัวหิน พัทยา ผมไม่อยากให้เราพลาดงานดนตรี ดีๆ แบบนี้เลย

อยากเชิญพี่น้องเซฟ ภูเก็ตเที่ยวงานช่วยชาติ RoyFest Puket Music Fastival (หรอยเฟส ภูเก็ต มิวสิค เฟสติวัล) ไปกันไม๊เค้าประเคนความ มันส์มาให้ถึงที่แล้ว ไม่ต้อง ถ่อกันไปถึง หัวหิน พัทยา ผมไม่อยากให้เราพลาดงานดนตรี ดีๆ แบบนี้เลย
ไปด้วยคนหนึ่งเสียงพยายามจะไม่ให้ติดไรแต่ไปวันเสาร์น่ะพี่น้อง :coolly-0023: ไม่รู้ a31629 ว่างใหม้เค้าจัดถึงหน้าบ้านแล้ว:coolly-0010:

:coolly-0039:แล้วงานนี้มันเป้นยังไงอ่ะครับ อยากทราบประวัติน่ะ และมันจะมีสาวๆอ่ะป่าว :coolly-0044:คือแบบว่าไปแล้วกลัวเสียเที่ยวน่ะครับ:coolly-0033:

ไปด้วยคนหนึ่งเสียงพยายามจะไม่ให้ติดไรแต่ไปวันเสาร์น่ะพี่น้อง :coolly-0023: ไม่รู้ a31629 ว่างใหม้เค้าจัดถึงหน้าบ้านแล้ว:coolly-0010:

ถูกใจวะ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0039:แล้วงานนี้มันเป้นยังไงอ่ะครับ อยากทราบประวัติน่ะ และมันจะมีสาวๆอ่ะป่าว :coolly-0044:คือแบบว่าไปแล้วกลัวเสียเที่ยวน่ะครับ:coolly-0033:

นิสเคยเห็นงานดนตรีที่ พัทยา และหัวหินป่ะ น่าจะประมาณนั้นมาเหอะเอา 20 โบมา แฟ๊ดดดดดด หน่อย:coolly-0003:

วัน / เวลา /สถานที่ (ไทนานป่าวฟ่ะ) ลงขันกันยังไงด้วย(สำมะคัน นะข้อเนี๊ยะ):coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,895
สมาชิกที่นี้แม่งป๊อด วะ
คนเค้าไม่มีตัง ทำงานจ้างไม่มีกิจการของตัวเอง จะไปไหนก็ต้องคิดน่าคิดหลัง ลูกก็เรียน เมียก็ไม่มีรายได้อะไร ไม่ได้ปอดโว้ย มันจนเข้าใจปะ ปั๊ดเหนี่ยวเลยพ่อไฮโซ

• #2,896
มันงานเต้นแอโรบิคป่าวว่ะเนี่ยชื่อคุ้นๆนะ เอาสถานที่เวลา วันเดือนปีมา ราคาด้วยเอาให้ครบแล้วจะบอกว่าไปไม่ไป

• #2,897
คืนนี้อยากกินเหล้าอะ เซ็งวิ่งรถไม่มีแขกเลย ใครว่างมาแชร์ตังกินเหล้ากัน หม้อไม่เอาไปหาเอาข้างหน้า ลงชื่อด้วย คืนนี้ ร้านไรดี สนามหญ้าก็ได้เอาปะไม่ได้ไปมาเป็นปีและถ้าฝนไม่ตกนะพี่น้องกรูไม่ได้กินมาหลายเดือนและ

รู้สึกเป็นฟรีคอนเสิรท รึป่าววะน้อง

มันงานเต้นแอโรบิคป่าวว่ะเนี่ยชื่อคุ้นๆนะ เอาสถานที่เวลา วันเดือนปีมา ราคาด้วยเอาให้ครบแล้วจะบอกว่าไปไม่ไป

ใครจะเต้นแอโรบิค เพลงไทเทเนี่ยมได้บ้างวะลุง นี้:coolly-0028:

• #2,900
เฉลยซะที่ซิพ่อคุ๊ณณณณณณณว่าที่ไหนเมื่อไหร่ยะ