• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,922
อะเวทีกำลังทำแล๊ะผ่านไปเห็นเมื่อวาน

• #2,926
ตรูกว่าจะได้แขกไปกะรน ไปป่าตอง เป็นอาทิตย์เลยนะ จำทางไปป่าตองไม่ได้แล้ว ไม่มีแขกจะไปไมว่ะ

• #2,927
ขับผ่านแถวนั้นด้วยเหรอน้า :coolly-0028:
เออ.เอาเข้าไปเดี๋ยวตรูย้ายพานหินไปอยู่แถวกะตะบ้าง เองจะได้มีข้ออ้างสมเหตุผลบ้างดีปะไอ้น้อง

• #2,928
  • #2,929
ความคิดตรูอะนะ เย็นวันเสาร์ นะกะซื้อปลาซื้อไรมาย่างกินตอนเย็นที่บ้านสักกะหน่อย เผื่อใครมาเร็วได้แวะมาอุ่นเครื่องกันก่อน แต่พอคิดอีกที่ไม่ดีกว่ากวนทีนตรูนัก

ความคิดตรูอะนะ เย็นวันเสาร์ นะกะซื้อปลาซื้อไรมาย่างกินตอนเย็นที่บ้านสักกะหน่อย เผื่อใครมาเร็วได้แวะมาอุ่นเครื่องกันก่อน แต่พอคิดอีกที่ไม่ดีกว่ากวนทีนตรูนัก
ไม่กวนแล้วน้าซื้อเลยๆ เด๋วติดน้ำจิ้ม ไปฝาก :coolly-0033:

สำหรับน้ำมีอารมณ์ เด๋วจัดสมทบล่ะกันนะน้า:coolly-0009:

ตรูกว่าจะได้แขกไปกะรน ไปป่าตอง เป็นอาทิตย์เลยนะ จำทางไปป่าตองไม่ได้แล้ว ไม่มีแขกจะไปไมว่ะ
ไปป่าตองช่วงนี้ขอให้ไอ้กันกระโดดขึ้นรถน้าบ้างนะ จะได้ลองของในทะเลซะที อยากมานานแล้วไม่ใช่รึ:coolly-0005:

• #2,933
ไปป่าตองช่วงนี้ขอให้ไอ้กันกระโดดขึ้นรถน้าบ้างนะ จะได้ลองของในทะเลซะที อยากมานานแล้วไม่ใช่รึ:coolly-0005:
ไอ้กันไหนเหรอ เล่นเอางงนะนี้บัง

เสาร์นี้อย่าลืมลงมานะเว้ย นิด
เสาร์นี้ไม่ได้ไปน่ะครับถึง กทม.แล้วรุ้งเช้าวันอาทิตย์โทรไปหาไม่เปิดเครื่องสงสัยคืนวันเสาร์หนักใช่ไหมน้าตั้มผมยังไม่ลืมน้ำชาน่ะเดือนหน้าไปจิ๊บน้ำชาใหม่แล้วกัน5555555555555:coolly-0018:

ไอ้กันไหนเหรอ เล่นเอางงนะนี้บัง
ก้อ เรือรบบรรทุกเครื่องบินรบแบบขับเคลื่อนด้วยนิวเคลียร์ ฟรอมโอ้บ้ามาก(โอบามา)พร้อมกัมลังพล 6000 นายเข้าชาลชลาที่หาดป่าตอง เพื่อเสี่ยน้ำมันเครื่องและเติมหัวเชื้อไง (ขี้ยางไทย รวย รวย..:coolly-0023:เหนื่อยด้วย)

• #2,936
ก้อ เรือรบบรรทุกเครื่องบินรบแบบขับเคลื่อนด้วยนิวเคลียร์ ฟรอมโอ้บ้ามาก(โอบามา)พร้อมกัมลังพล 6000 นายเข้าชาลชลาที่หาดป่าตอง เพื่อเสี่ยน้ำมันเครื่องและเติมหัวเชื้อไง (ขี้ยางไทย รวย รวย..:coolly-0023:เหนื่อยด้วย)
เอ๊า ไม่เห็นเลย มันยกพลมาเมื่อไหร่ล่ะ เงียบกริบ จมไปแล้วมั้ง

ผมว่างานนี้ท่าฝนตกน่าจะแย่:coolly-0023: เพราะที่กระบี่ฝนตกเอาเรื่องเหมือนกัน:coolly-0029:

ผมว่างานนี้ท่าฝนตกน่าจะแย่:coolly-0023: เพราะที่กระบี่ฝนตกเอาเรื่องเหมือนกัน:coolly-0029:
วันนี้มันตกทั้งวันเลยน้องนิด :coolly-0018:

ฝนตกๆๆขับรถกันระวังๆด้วยนะครับเพื่อนๆๆ