• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แอบมาส่องก๊าบ...(ทำไรกันหว่า ):coolly-0043:

จ้อง อยู่ เหมือน กัน เเต่ ไม่ เห็น รัย เลย 555

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เหงาเลยน้ะ

ยังไงกันเนี่ย

ช่วงนี้กินข้าวลิงบ่อยจังฮึๆ :coolly-0027:

เพื่อนน่ะ ไม่ได้มีไว้ซ่อมรถน๊ะ

ปล.มีคนฝากบอก

:coolly-0012:​
เมื่อวานไปแรดที่ไหนมาป๋าเห็นขับอยู่ตรงสามกอง
ปล.ผมก้นึกใครออกอยู่ไกล้ๆผมก้โทรหาหมดและป๋า.555 :coolly-0010::coolly-0010:

เมื่อวานไปแรดที่ไหนมาป๋าเห็นขับอยู่ตรงสามกอง
ปล.ผมก้นึกใครออกอยู่ไกล้ๆผมก้โทรหาหมดและป๋า.555 :coolly-0010::coolly-0010:

ไปฟิตเนสมาจร้าคุณน้อง
:coolly-0034:
ผมป่าวน๊ะมีคนเค้าฝากบอกมา
ว่าเพื่อนน่ะมีไว้แค่ซ่อมรถเหรอ
เค้าคงน้อยใจมั้งคับคุงน้อง
โอ๋เค้าหน่อย
อิอิ
:coolly-0046:

picture.php
5555 .....แวะมาทักทายครับ

แก้ไขล่าสุด:
วางเครื่องมาจากพี่เจี๊ยบอยุธยาครับ ฮิฮิฮิ...

ไปฟิตเนสมาจร้าคุณน้อง

:coolly-0034:
ผมป่าวน๊ะมีคนเค้าฝากบอกมา
ว่าเพื่อนน่ะมีไว้แค่ซ่อมรถเหรอ
เค้าคงน้อยใจมั้งคับคุงน้อง
โอ๋เค้าหน่อย
อิอิ
:coolly-0046:​
อยากไปทุกเสาร์แหละป๋าพอดีงานเข้าบ่อยรถยังไม่ได้เลยวันนี้น่ะ :coolly-0027:

งามมากครับ:coolly-0033: อยากทราบว่างานเชื่อมท่ออินเตอร์ทำจากที่ไหนอ่ะครับ:coolly-0043:

20 ตัวจี๊ดไม่เห็นถ่ายรูปมาให้ดูบ้างเลย:coolly-0029:

20 ตัวจี๊ดไม่เห็นถ่ายรูปมาให้ดูบ้างเลย:coolly-0029:

ยังแต่งตัวไม่เสร็จเลยอ่ะพี่:coolly-0033: ต้องอาบน้ำให้มันหน่อยและปะแป้งด้วย:coolly-0044:

ยังแต่งตัวไม่เสร็จเลยอ่ะพี่:coolly-0033: ต้องอาบน้ำให้มันหน่อยและปะแป้งด้วย:coolly-0044:
อาบน้ำปะแป้งเสร็จก้ห่มผ้านอน555:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,978
ไมเงินทองมันหายากหาเย็นไรงี้ว่ะ เซ็งเป็ดเย็คห่านเลย

มีเสียงเรียกร้องมาว่า กุ้งกะทะซักมื้อโอเคไม๊ไม่ได้มีตติ้งกันเป้นเรื่องเป็นราวมานานแล้ว

ลงชื่อวัน เวลา ที่สะดวกมาได้เลย

มีเสียงเรียกร้องมาว่า กุ้งกะทะซักมื้อโอเคไม๊ไม่ได้มีตติ้งกันเป้นเรื่องเป็นราวมานานแล้ว

ลงชื่อวัน เวลา ที่สะดวกมาได้เลย

ไป

เฉินหลง

สาขาวังหิน