• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หงุดหงิดฝนตกรถหัวเทียนบอด ไอ้ตั๊มส์มึงผิด

สบายดีอะป่าวครับพี่ น้อง แวะมาดูความเคลื่อนไหวคราบ:coolly-0029:

สบายดีอะป่าวครับพี่ น้อง แวะมาดูความเคลื่อนไหวคราบ:coolly-0029:
สบายดีคนับแต่ฝนตกบ่อย:coolly-0033:

เมื่อคืนป๋าเบริดไปกินโกตี๋เหรอพอดีไปเหมือนเห็นป๋าตอนออกรถไปแล้ว แฮ่...

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,006
เด๊ี๊ยวผมไปคราวหน้าจะไปกินบ้านพี่ โอเคไม๊

:coolly-0028:โบกรถมาก็ได้

กินบ้านตูเลยเหรอเนี่ย แล้วครอบครัวตรูจะอยู่ไหนอะ

• #3,007
ตกลงไม่มีใครตอบเลยไงว่ะว่าไปกินมายังเนี่ย

อัพ.................

• #3,009
ไม่ให้ตรูไปก็บอกดิว่ะแม่มมมมมมมมม

สบายดีคนับแต่ฝนตกบ่อย:coolly-0033:

เมื่อคืนป๋าเบริดไปกินโกตี๋เหรอพอดีไปเหมือนเห็นป๋าตอนออกรถไปแล้ว แฮ่...

ไปกันหลายท่านงับ
ป๋าหนุ่มจัดทัพ มีมี่ก็มา
นังตั้มก็ว่าจะตามไปแต่สงสัยหลงทาง
เลยไม่มา
(ซ้อมกินก่อนถึงมิตติ้งจริง)
:coolly-0038:​

ไม่ให้ตรูไปก็บอกดิว่ะแม่มมมมมมมมม

เซพภูเก็ตเค้าประชุมกันแล้วน้า
ว่าขอเชิญน้าออกจากกลุ่มไปซ่ะ
ข้อหา ภารกิจมากมาย รวยแล้วลืมน้องๆ
อิอิ (ล้อเล่นน๊ะ)
วันเสาร์ที่ 31/10/09 หลังกินผัก
เจอกันที่ โก๊ะตี๋ซีฟู้ดงับน้า
อย่าพลาด โอกาสสุดท้ายแล้วน้า
ไม่เยี่ยงนั้น ฮึ่มๆๆๆ
:coolly-0042:​

เซพภูเก็ตเค้าประชุมกันแล้วน้า

ว่าขอเชิญน้าออกจากกลุ่มไปซ่ะ
ข้อหา ภารกิจมากมาย รวยแล้วลืมน้องๆ
อิอิ (ล้อเล่นน๊ะ)
วันเสาร์ที่ 31/10/09 หลังกินผัก
เจอกันที่ โก๊ะตี๋ซีฟู้ดงับน้า
อย่าพลาด โอกาสสุดท้ายแล้วน้า
ไม่เยี่ยงนั้น ฮึ่มๆๆๆ

:coolly-0042:​

ป๋าใช้รหัสใครอ่ะ:coolly-0043:

ตายแล้วจำรหัสผิด

เวงแท้ๆเลย แก่แล้ว หลงๆลืมๆ
ขอโทษงับน้องๆ
หึหึ

:coolly-0027:​

ก็ว่าอยู่ ว่าแต่ จะไปร่ำสุรากันกี่โมงอ่ะ