• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบื่อเว้ยเห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เบื่อเว้ยเห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กินแต่ผัก...ไม่ได้กินเหล้าเคล้านารี มันก็เบื่องี้แหละ :coolly-0028:5555

คืนเสาร์งี้ ไปจุดปะทัดเล่นที่พานหินป่าวฟ่ะพี่น้อง :coolly-0043:

เบื่อเหมือนกันเว๊ยยยยยยยๆๆ พวก
แอบไปล้วง ไปหยำเด็ก กันที่ T2 อย่างหนำใจ
แล้วกลับบ้านไปนอนไม่ได้เอา
มันก็เลยเป็นที่มา ของความเบื่อเว๊ยยยยยๆๆ
เข้าใจรึยัง ตาแอ๊บแมน เอ๊ย โอ๊ดแมรน
อิอิ
รู้น๊ะอย่าปิด+แอบกัน ไม่มีชวนซักคำ ฮึ่ม
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:​

คืนเสาร์งี้ ไปจุดปะทัดเล่นที่พานหินป่าวฟ่ะพี่น้อง :coolly-0043:

เสาร์นี้ A31 จุดพรุ ยิงมิดไฟร์ อิอิ
อ้อตาโสน โทรหาคุณอีสหน่อย
มีปลายท่องามๆ มาปล่อย
Trust มั้ง

เบื่อเหมือนกันเว๊ยยยยยยยๆๆ พวก
แอบไปล้วง ไปหยำเด็ก กันที่ T2 อย่างหนำใจ
มันก็เลยเป็นที่มา ของความเบื่อเว๊ยยยยยๆๆ
เข้าใจรึยัง ตาแอ๊บแมน เอ๊ย โอ๊ดแมรน
อิอิ
รู้น๊ะอย่าปิด+แอบกัน ไม่มีชวนซักคำ ฮึ่ม
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:​

ไม่เป็นงานเลย ไอ้ตั๊มปลาดุกรัสเซียเนี่ย:coolly-0012::coolly-0012:

อิอิ
ก็ป๋าไปอ้อล้อ กทมนิ พวกผมก็ต้องหาเศษหาเลยบ้างซิก๊าปปปป:coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,052
หมดคืนนี้ตูก็ได้ปล่อยผีแล้วโว้ยยยยยยย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,054
ผีจับหัวมังไอ้น้อง

ลุงบอกใครอ่ะ บอกแต่ในนี้ไม่เอาน่ะ:coolly-0030:
เมื่อคืนเห็นรถลุงแกแว๊บๆแล้วจอดอยู่ตรงยิมบาสไม่รู้ลุงไปทำไรแถวๆนั้น :coolly-0010:

เมื่อคืนเห็นรถลุงแกแว๊บๆแล้วจอดอยู่ตรงยิมบาสไม่รู้ลุงไปทำไรแถวๆนั้น :coolly-0010:

น้าแกแวะไปฉี่ เฉยๆ
แกคงจำผิดวัน นึกว่าวันเสาร์มั้ง
อิอิ

หลงๆ ลืมๆ บ้างรึป่าวน้าอายุมากแล้วเนี่ย
ผมเองยังหลงเลย
:coolly-0007:​

น้าแกแวะไปฉี่ เฉยๆ

แกคงจำผิดวัน นึกว่าวันเสาร์มั้ง
อิอิ

หลงๆ ลืมๆ บ้างรึป่าวน้าอายุมากแล้วเนี่ย
ผมเองยังหลงเลย

:coolly-0007:

ป๋าคืนนี้ไป ลั๋นล้า ที่ไหน:coolly-0022:

31นี้อย่าลืมกันน่ะครับพี่น้องคอนเฟิมเวลากันด้วยน่ะ

31นี้อย่าลืมกันน่ะครับพี่น้องคอนเฟิมเวลากันด้วยน่ะ
เอาเวลาประมาณ 19.00 น.เปนต้นไปหรือนัดเวลาถึงพร้อมๆกันดี