• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์งี้เอาไง โทรแจ้งด้วยนะครับ:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,942
พวกเอ็ง ไปอยู่ตรงไหนกันว่ะ เดินหาให้ควักเลย ตรูไปยืนอยู่ตรง สเตรดที่โคโยตี้มันเต็นกัน ตอนแรกก็ไม่รู้ว่าเป็นที่เต็น เพราะไปวันแรกไม่เห็นมีใครทำไรนึกว่าที่เก็บอุปกรณ์ คืนที่สองก็ไปยืนที่เดิม พอไทเทเนี่ยมมา แม่มเอ๊ยยยยเต็มตาเลย ลูกสาวกูอึ้ง บอกพ่อๆๆๆถ่ายคลิปเลยพ่อ 55

• #2,943
อะหลักฐานไม่รู้ดูได้ป่าวนะทไม่เป็นตอนโหลด

ไฟล์แนบ

• Video(053).3gp
    Video(053).3gp
    366.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
  • Video(054).3gp
    Video(054).3gp
    136.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
อดไปเลยเราฝนมันตกอ่ะที่กระบี่:coolly-0018:

พวกเอ็ง ไปอยู่ตรงไหนกันว่ะ เดินหาให้ควักเลย ตรูไปยืนอยู่ตรง สเตรดที่โคโยตี้มันเต็นกัน ตอนแรกก็ไม่รู้ว่าเป็นที่เต็น เพราะไปวันแรกไม่เห็นมีใครทำไรนึกว่าที่เก็บอุปกรณ์ คืนที่สองก็ไปยืนที่เดิม พอไทเทเนี่ยมมา แม่มเอ๊ยยยยเต็มตาเลย ลูกสาวกูอึ้ง บอกพ่อๆๆๆถ่ายคลิปเลยพ่อ 55
พวกหนูก้อหัวจ่อที่ใต้สเตรดแหล่ะน้า พยายามโทรหา แต่น้าไม่รับสายเลย(ใครพลาดงานนี้ บอกได้คำเดียว เสียดาย...) :coolly-0028:สุโก้ย...

สุโค้ย อิ คึ๊ อิ คึ๊

ว่าแต่ดูไม่ได้วะน้า

• #2,947
  • #2,948
พวกหนูก้อหัวจ่อที่ใต้สเตรดแหล่ะน้า พยายามโทรหา แต่น้าไม่รับสายเลย(ใครพลาดงานนี้ บอกได้คำเดียว เสียดาย...) :coolly-0028:สุโก้ย...
รับอยุ่นะ ไม่ใช่ไม่รับ แต่วงมันน้อยไปหน่อยเนอะ

• #2,949
สิ้นเดือนนะหายกันหมดเลยนะ เดี่ยวตรูก็หายไปอีกหรอก

ไม่รุ้ทำไงทำไม่เป็นอะ แม่เต็นจนลูกส่าวถามว่ามันเต็นไรนักหนา

สุโค่ยยยยยย สุโค่ยยยยยย
เต้นทั้งคืนก็ยังดูไหว
เหงื่อมันแม่มย้อยลงทางง่ามตรูด
เห็นแล้วหื่นขึ้นเลยตู บอกได้คำเดียว
สุโค่ย
:coolly-0020:​

• #2,951
สุโค่ยยยยยย สุโค่ยยยยยย

เต้นทั้งคืนก็ยังดูไหว
เหงื่อมันแม่มย้อยลงทางง่ามตรูด
เห็นแล้วหื่นขึ้นเลยตู บอกได้คำเดียว
สุโค่ย

:coolly-0020:​
จากง้ามตูดมันย้อยไปไหนต่อนะ

จากง้ามตูดมันย้อยไปไหนต่อนะ

ทางที่ดี มันน่าจะย้อยลงมาที่ลิ้นเนียนๆของผมน๊ะ
จะตวัดลิ้น แล้วม้วนตีลังกาเกลียว3รอบ
เอาแม่มให้ดิ้นเลย หื่นๆอยู่เนี่ย
:coolly-0044:​

เป็นห่วงชาวภูเก็ต ได้ ยินข่าว ว่า พายุเข้า เเถวๆ หาด กระ รน
ตอนนี้ที่หาดกระ รน เป็น ไง บ้าง ครับ มี คัย อยู่ เเถว นั้น หรือ ป่าว
ยังสถาพดีเหมือน เดิมป่าว ครับ
ภาพนี้ ถ่าย เมื่อวันที่ 12 กย. 52 เพิ่งไป เที่ยวมา เป็น ห่วง เลย ถาม

• #2,955
อ้าวมาแล้วไมไม่ส่งข่าวมา พักโมเวนพิคด้วย บ้านผมนะ คอนเสริทก็จัดหน้าโรงแรมนี้แหละ
หาดก็คลื่นลมแรงนะคับ ฝนตกทุกวันแต่วันนี้แดดออกแล้ว ช่วงข่าวซึนามิสองวันก่อน เพื่อนที่กทม รู้ก่อนอีกรีบส่งข่าวมา ก็พอได้เตือนเพื่อนๆกับครอบครัวให้ระวัง จะถึงภูเก็ตหรือไม่ถึงก็ต้องระวังคับ เพราะความสูนเสียมันเยอะ ปลอดภัยไว้ก่อนก็ได้แต่ระวังอยู่ในที่ตัง สักพักที่วีก็ออกข่าว งงเหมือนกันว่า ในพื้นที่ไม่มีใครทราบแต่ที่กรุงเทพทราบก่อน
ที่หลังมาส่งข่าวมาหน่อยนะคับ ไงก็เบียร์คนละเหยือกก็ยังดีเนอะผมอยู่กะตะซะด้วย

• #2,956
ทางที่ดี มันน่าจะย้อยลงมาที่ลิ้นเนียนๆของผมน๊ะ

จะตวัดลิ้น แล้วม้วนตีลังกาเกลียว3รอบ
เอาแม่มให้ดิ้นเลย หื่นๆอยู่เนี่ย

:coolly-0044:​
ระวังขี้ติดลิ้นนะจ๊ะ

อ้าวมาแล้วไมไม่ส่งข่าวมา พักโมเวนพิคด้วย บ้านผมนะ คอนเสริทก็จัดหน้าโรงแรมนี้แหละ
หาดก็คลื่นลมแรงนะคับ ฝนตกทุกวันแต่วันนี้แดดออกแล้ว ช่วงข่าวซึนามิสองวันก่อน เพื่อนที่กทม รู้ก่อนอีกรีบส่งข่าวมา ก็พอได้เตือนเพื่อนๆกับครอบครัวให้ระวัง จะถึงภูเก็ตหรือไม่ถึงก็ต้องระวังคับ เพราะความสูนเสียมันเยอะ ปลอดภัยไว้ก่อนก็ได้แต่ระวังอยู่ในที่ตัง สักพักที่วีก็ออกข่าว งงเหมือนกันว่า ในพื้นที่ไม่มีใครทราบแต่ที่กรุงเทพทราบก่อน
ที่หลังมาส่งข่าวมาหน่อยนะคับ ไงก็เบียร์คนละเหยือกก็ยังดีเนอะผมอยู่กะตะซะด้วย

จัด ปายยยย....คนละเหยือกน้อย เกิ้นนนน...
ต้อง คน ล่ะ 2 ลัง 555555
เสียดาย จัง ผม ไป อยู่ ตั้ง เเต่ วัน ที่ 11-16 เเน่ะ
อยู่ที่ กระ รน 2 วัน All seasion 2 เเล่ะ ก้อ ขับ รถเที่ยว ไป เรี่อย ๆ จึง ถึง พัง 2 วัน กลับ ตอน คืน วันที่ 16 เสีย ดาย จัง ไม่ ได้ ติดต่อ พวก พี่ ไว้ ก่อน....อย่างนั้นสงสัย ทริปนี้ มัน กว่า นี้ เเน่ นอน พี่

ลองเข้าไปดูรูปพี่ ตามลิ้งเลยลงเเค่บางส่วน คับ ถ่ายมาเยอะเหมือนกัน
>>]https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/25630

แก้ไขล่าสุด:
จัด ปายยยย....คนละเหยือกน้อย เกิ้นนนน...

ต้อง คน ล่ะ 2 ลัง 555555
เสียดาย จัง ผม ไป อยู่ ตั้ง เเต่ วัน ที่ 11-16 เเน่ะ
อยู่ที่ กระ รน 2 วัน All seasion 2 เเล่ะ ก้อ ขับ รถเที่ยว ไป เรี่อย ๆ จึง ถึง พัง 2 วัน กลับ ตอน คืน วันที่ 16 เสีย ดาย จัง ไม่ ได้ ติดต่อ พวก พี่ ไว้ ก่อน....อย่างนั้นสงสัย ทริปนี้ มัน กว่า นี้ เเน่ นอน พี่

ลองเข้าไปดูรูปพี่ ตามลิ้งเลยลงเเค่บางส่วน คับ ถ่ายมาเยอะเหมือนกัน
>>]https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/25630

รูปสวยงามครับผม