• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถป๋าเบิร์ดมาไมทันอ่ะ เอาไงดีพี่น้องเรา

ปล.พี่กอฟอย่างช้าุสุดส่งได้วันไหนพอดีรถพี่น้องเราซ่อมกันอยู่
ถ้าไม่มีโลมาพันดุไปโชวเขาเลยก็กะไรอยู่นะคับ:coolly-0001:

ถ้าไม่มีโลมาพันดุไปโชวเขาเลยก็กะไรอยู่นะคับ:coolly-0001:
ไม่เสร็จไม่เป็นไรลากมาก่อนถ่ายรูปเสร็จลากกลับ ว่าแต่วันอาทิดนี้ยังคอนเฟิมร์อยู่ไหมเนี่ย..:coolly-0010:

ไม่เสร็จไม่เป็นไรลากมาก่อนถ่ายรูปเสร็จลากกลับ ว่าแต่วันอาทิดนี้ยังคอนเฟิมร์อยู่ไหมเนี่ย..:coolly-0010:
ตกลงวันอาทิตย์นี้ ยังจะถ่ายรูปไหมเอ๋ย:coolly-0043:

ภูเก็ต...อย่าช้านะครับ...รีบส่งด่วนจะตัดต่อกันแล้ว....

แล้วตกลงวันไหนอ่ะครับ งั้นผมไปวันอาทิตย์น่ะ
ผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ:coolly-0033:

เอ่ออย่ามัวแต่รอผู้รู้กันไปมาเน่อ เดี๋ยวจะไม่มีรูปกับเค้าสักปีนะจ๊ะ

ตกลงวันอาทิตย์นี้ ยังจะถ่ายรูปไหมเอ๋ย:coolly-0043:

ถ่ายกันไปเลยครับ
ไม่ทันเจงๆ
ไม่ต้องรองับ ขอโทษด้วยงับ
:coolly-0011::coolly-0022:

เอาครับ เรามีกันทุกปีอยู่แล้วครับ ปีนี้ใครขาดปีหน้าก็เอาใหม่ครับ นะจ๊ะ

เซฟภูเก๊ต จะมีใครมามิตติ้งป่าวน้าาาาาาาาา อิอิ (กดดันพี่ตั้ม)

เอายังไงดี บอกน้องนิสไปแล้วว่าไม่ต้องมาเอาไงดีหว่า

ถ้าไม่ถ่ายแจ้งด้วยนะ

ถ้าไม่ถ่ายแจ้งด้วยนะ
เลื่อนเปนเสาร์หน้าได้ไหมเอ๋ย รถป๋าเสร็จไหมคับ แล้วทางพระนครเราพวกเราได้ไหมล่ะ:coolly-0033:

งั้นคงต้องตัดต่อแล้วครับ ไม่เป็นไรงานหน้าละกัน...

:coolly-0042:สรุปว่าไม่ได้ไปใช่ใหมพอดีเมือวานโทรศัพแบตหมด

ต้องขอปะทานอภัยเป็นอย่างยิ่ง ที่ไม่ได้รูปไปร่วมงาน ไว้งาน 7 ปีแล้วกันน่ะ พี่หลวง

..สวัสดีเช้าวันใหม่..:coolly-0003: