• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อคืน แวะไปดูมากำลังลงสีพื้นอยู่

กราบเรียนคุรไอ้ตั๊ม แผงท้ายนั้นโดนคนที่บ้านเหยียบหักไปเรียบร้อยแล้ว
จึงไม่สามารถขายให้คุณมรึงได้นะจ๊ะ

กราบเรียนคุรไอ้ตั๊ม แผงท้ายนั้นโดนคนที่บ้านเหยียบหักไปเรียบร้อยแล้ว
จึงไม่สามารถขายให้คุณมรึงได้นะจ๊ะ

ผมรอ รูปจากลุงจนมันหักเนี้ย น่ะ พระจ้าววววววว

Ps. น้องโว้ย เนื้อคู่มาแล้วต่อรองราคาหน่อย จับยำใส่เลย

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/22317

โปรเจคเตอร์ไง
กำลังคิดเลยต้ำช่วงนี้แม้มที่ site งานว่างจัดต้องหาไรมาทำค่าเวาลาก่อน ปล.มีคนเอาแล้วชุดนั้น :coolly-0022:

หวัดดีครับเซฟภูเก็ต ว่างๆมาหาดใหญ่กันมั่งดิคราบจะได้พบปะสังสรรค์กันบ้างส่วนผมมีโอกาสจะไปเยี่ยมเยียนครับ:coolly-0022:

หวัดดีครับเซฟภูเก็ต ว่างๆมาหาดใหญ่กันมั่งดิคราบจะได้พบปะสังสรรค์กันบ้างส่วนผมมีโอกาสจะไปเยี่ยมเยียนครับ:coolly-0022:
หวัดดีคับ ยินดีมากที่แวะเวียนมา ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยดิ..

คืนวันเสาร์สมาชิกหายไปไหนหมดคับ ล่าสุด (2 คัน/5 คน)ช่วยๆหน่วยคับ:coolly-0043:

ไปหาดใหญ่หลายครั้งแระ แต่ไม่มีเบอร์น้องๆเซฟหาดใหญ่
มีแต่เบอร์ช่างวัฒน์ คนเดียว เอิ๊กๆๆๆ
แรดมันคนเดียวเลย คริ คริ
ไปเจอสาวใหญ่ ร้านสปา ที่หาดใหญ่
นอนแทะโลมกันอยู่เนี่ย ไอ่ต้ำเนื้อแน่นปึ๊ก
เกือบสี่สิบแล้วนาโว๊ยยย..
เด๋วให้ดูรูป

ไฟล์แนบ

• SDC14775 (Medium) (Small).JPG
    SDC14775 (Medium) (Small).JPG
    35.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
หวัดดีคับ ยินดีมากที่แวะเวียนมา ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยดิ..

:coolly-0003: ถูกต้องนะครับ...เซฟหาดใหญ่ ป๋าเห็นว่าชวนเพื่อนๆให้ลงมาเที่ยว แต่ไม่ยักกะทิ้งเบอร์โทรเอาไว้ แล้วมานจาเจอกันยังงั๊ย...อุอุอุ

ไปหาดใหญ่หลายครั้งแระ แต่ไม่มีเบอร์น้องๆเซฟหาดใหญ่

มีแต่เบอร์ช่างวัฒน์ คนเดียว เอิ๊กๆๆๆ
ไปเจอสาวใหญ่ ร้านสปา ที่หาดใหญ่
นอนแทะโลมกันอยู่เนี่ย ไอ่ต้ำเนื้อแน่นปึ๊ก

โห เจ๊ เล่นไอ้คุณตั๊มไปแล้วเหรอ:coolly-0028:

คืนวันเสาร์สมาชิกหายไปไหนหมดคับ ล่าสุด (2 คัน/5 คน)ช่วยๆหน่วยคับ:coolly-0043:

พี่เบิร์ด

ผมลงไปไม่เจอเลยพี่

ได้ข่าวว่าติดภารกิจอัน.......ใหญ่ หลวงอยู่

เจ๊เล่น ญ ชราเลยหรอ:coolly-0033:

ผมรอ รูปจากลุงจนมันหักเนี้ย น่ะ พระจ้าววววววว

Ps. น้องโว้ย เนื้อคู่มาแล้วต่อรองราคาหน่อย จับยำใส่เลย

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/22317

ถึงไม่หักก็ไม่มีรูปให้ดูกล้องพัง ตายสนิท

:coolly-0003: ถูกต้องนะครับ...เซฟหาดใหญ่ ป๋าเห็นว่าชวนเพื่อนๆให้ลงมาเที่ยว แต่ไม่ยักกะทิ้งเบอร์โทรเอาไว้ แล้วมานจาเจอกันยังงั๊ย...อุอุอุ

ใช่ครับลืมเลยว่าต้องมีเบอร์
ชาย ครับ 083-6551940:coolly-0022:

โห่..น้าจาไปก้ไม่กริ้งกร้างกันเลยผมกับต้ำก้ว่างนึกว่าไม่มีไครไปก้เลยขับไปวนเล่น1รอบแล้วก้กับบ้าน :coolly-0030:

ใช่ครับลืมเลยว่าต้องมีเบอร์
ชาย ครับ 083-6551940:coolly-0022:

โอเช..ง๊าบบบ..คราวหน้าจัดปาย
แต่ติดจับ เทศบาลด่านนอก ซะแว๊ววว...
เอิ๊กๆๆๆ

:coolly-0043: ไอ่ต้ำ นี่เมิงเสียตรูดให้เจ๊ ตอนไหนวะ
คืนนั้นมาวววว....มิน่าเจ็บจัง
คริ คริ

ไฟล์แนบ

48.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    53 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
  • SDC15723 (Medium).JPG
    SDC15723 (Medium).JPG
    53.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    56.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    46 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    46.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
  • SDC15739 (Medium).JPG
    SDC15739 (Medium).JPG
    62.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40