• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วเมิงลงมาวันไหนอ่ะ

ปล. ฝากถึง น้อง และน้ากานต์ ที่ไม่รับโทรฯ กรุเลย เจ๊เปลี่ยนกำหนดการ จากวัน พฤหัส ที่ 2 กรกฏา เป็น วันที่29 มิย เพลาในการนัดหมาย ปรมาณ ทุ่มตรงเป็นต้นไป
อ้าวที่โทรเมื่อวานตั๊มเหรอพอดีวางโทร.ไว้เด๋วโทรไปถามเด้อ.... :coolly-0022: ที่ไหนเหรอนัดกันน่ะ

ปล. ฝากถึง น้อง และน้ากานต์ ที่ไม่รับโทรฯ กรุเลย เจ๊เปลี่ยนกำหนดการ จากวัน พฤหัส ที่ 2 กรกฏา เป็น วันที่29 มิย เพลาในการนัดหมาย ปรมาณ ทุ่มตรงเป็นต้นไป

โห

บอกไปหลายทีแล้วโว้ย

ไม่เคยสนใจเลย เพื่อนฝูงเนี่ย

ขับรถลงไป 01.00 วันเสาร์หน้า 04/07/09 ถึงประมาณ 08.00 อ่ะน้ะ

นอนตื่นบ่ายๆแล้วเจอกัน

อยู่ 4-5 วัน:coolly-0028:

อ้าวที่โทรเมื่อวานตั๊มเหรอพอดีวางโทร.ไว้เด๋วโทรไปถามเด้อ.... :coolly-0022: ที่ไหนเหรอนัดกันน่ะ

เห็นว่าจะไป 215 กัน:coolly-0044:

โห

บอกไปหลายทีแล้วโว้ย

ไม่เคยสนใจเลย เพื่อนฝูงเนี่ย

ขับรถลงไป 01.00 วันเสาร์หน้า 04/07/09 ถึงประมาณ 08.00 อ่ะน้ะ

นอนตื่นบ่ายๆแล้วเจอกัน

อยู่ 4-5 วัน:coolly-0028:

อ่อๆๆๆ เอ ไว้เจอกัน

เห็นว่าจะไป 215 กัน:coolly-0044:
เฮ่อๆ ถ้า 200หน้า s15 คงไม้ไหวอ่ะพี่น้องจังหวะนี้รอเงินเดือนออกพรุ่งนี้อ่ะจากินแกบอยู่แล้ว ว่าแต่โทรไป3 รอบไม่รับว่ะ 076-323206 เบอร์นี้ง่ะ :coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,666
โห...จะไป215เชียวเหรอบ้าป่าวเนี่ย
10net ข้างโอเชี่ยนก็ไม่เลวนะ มิกเซอร์20เอง พนักงานต่ำ20ทั้งนั้นจ้า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,667

รับทราบแล้วที่รัก จะไปพร้อมสายช๊าตแบ็ตเลยอะ

โห...จะไป215เชียวเหรอบ้าป่าวเนี่ย
10net ข้างโอเชี่ยนก็ไม่เลวนะ มิกเซอร์20เอง พนักงานต่ำ20ทั้งนั้นจ้า
ว่าแต่น้องชุดดำชื่อไรอ่ะ ไม่ได้คุยด้วยสักดอก...
แต่นอนเพ้อถึงทั้งคืนเลย หรือว่าต้องทำงานเดี่ยว...

ว่าแต่น้องชุดดำชื่อไรอ่ะ ไม่ได้คุยด้วยสักดอก...
แต่นอนเพ้อถึงทั้งคืนเลย หรือว่าต้องทำงานเดี่ยว...
แหมพี่โสนนี่ชอบเหมือนเราอีก 55

ตกลงกูจะได้เจอเจ๊ไม๊เนี่ย

เจอเควี่ยไรกุได้เจอ แว๊ปเดียวโดนเจ๊สับขาหลอก

ปล.วันเสาร์ที่ 4 กรกฏา เวลา 17.00 เป็นต้นไปขอเรียนเชิญพี่น้องผองเพื่อนไปงานแต่งของ power by bung กันนะครับ ส่วนสถานที่จำไม่ได้วะ ใครรู้ช่วยมาบอกหน่อย เค้าเตรียมโต๊ะ สำหรับพวกเรารอไว้แล้วครับ

เจอเควี่ยไรกุได้เจอ แว๊ปเดียวโดนเจ๊สับขาหลอก

ปล.วันเสาร์ที่ 4 กรกฏา เวลา 17.00 เป็นต้นไปขอเรียนเชิญพี่น้องผองเพื่อนไปงานแต่งของ power by bung กันนะครับ ส่วนสถานที่จำไม่ได้วะ ใครรู้ช่วยมาบอกหน่อย เค้าเตรียมโต๊ะ สำหรับพวกเรารอไว้แล้วครับ

14:23 เข้าพื้นที่เมิงแล้วไงไอ่ต้ำ

ถึงโรงเรียน หน้าหาดกมลา

ถึงที่พัก เจ็ดครกทางขึ้น ถ้าเป็นเซฟ คงท่าจะแย่หว่ะ

จัดเลี้ยงกันในห้อง ผวจ.ภูเก็ต นายกเทศมนตรี รองแม่ทัพภาค 4 และส่วนราชการมาร่วมงานเลี้ยง

3 ทุ่มเศษ ก็โดนนายก อบต.กะทู้ ชวนนาย ของเจ๊
ออกมาชมเมืองป่าตอง แล้วก็หาร้านนั่งฟังเพลง
หน้าหาด ร้านระเบียงไม้ ช่ายป่าววะนังต้ำ

เฮียโต น้องชายนายก อบต.กะทู้ คอเดียวกัน
คราวหน้ามาเจ๊ จะลุยบานาน่า ซั๊กหน่อยนุง คริ คริ

ต้องขอขมา พี่น้องภูเก็ต ด้วยเจรงๆ แม่มดันผิดล็อค
นายดันเอาเจ๊ มาด้วยให้ขับรถให้มาที่ป่าตอง ก๊ะนายก งานเข้าเลยกรู ทั้งที่ตั้งใจเอาไว้แล้วว่าจะมาขอนั้งดื่ม กับพี่น้องซั๊กคืนนึง เฮ้อ..เสียดายมากมาถึงที่แล้วเชียว เอาไว้เป็นโอกาสหน้าขอแก้ผ้าใหม่นะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ

Ok จะรอแร้ะกันเจ๊ อย่าสับขาหลอกพวกผมอีกน่ะ เอิ๋กๆ

Ok จะรอแร้ะกันเจ๊ อย่าสับขาหลอกพวกผมอีกน่ะ เอิ๋กๆ
รอเลี้ยงเจ๊เค้า
มาวโครตๆ
เลี้ยงยันตี4ครึ่งเลยง๊าบ
สุดเหวี่ยง
:coolly-0012:​

วันเสาร์ที่ 11/07/52
ขอเชิญพี่น้องร่วมพบปะสังสรรค์งานมิตติ้งกลุ่ม CEF-71
ร้าน 13 เหรียญ บางนา ถนนบางนาฝั่งเดียวกะไบเทคบางนา
(ตรงข้ามห้างเซ็ลทรัลบางนา)อาหารเพียบ สุรามีขายที่ร้าน
หรือประสงค์จะนำมาเองก็เป็นการดี ค่าเข้าร่วมกิจกรรม
หัวละ 300- ใครที่ชอบร้องเพลง งานนี้มีดนตรี KARAOKE ให้
ร้องได้ยาวๆ มากันเยอะๆนะคับ งานเริ่ม 17:00 น.เป็นต้นไป
แต่เพื่อเป็นการดี อยากให้มาก่อน เวลาถ่ายภาพรถแสงจะได้แจ่มๆ
ใครที่ยังไม่เคยมาก็ยินดีต้อนรับล่วงหน้า ขอบคุณคับ
สงสัยเส้นทางสอบถามได้นะคับ
บิ๊ก 081-805-2825
เมย์ 081-911-6745
แจะ 080-922-5551

เดี๋ยวกูไปถึงเย็นๆโทรไป

เก๋ :coolly-0009: ซุ่น
โรงแรมภูเก็ตเมอร์ลิน (ห้องจามจุรีบอลรูม) เวลา 18.30 น.

รอเลี้ยงเจ๊เค้า

มาวโครตๆ
เลี้ยงยันตี4ครึ่งเลยง๊าบ
สุดเหวี่ยง

:coolly-0012:​
ตกลงน้องคนที่ไม่มีไส้ เสร็จป๋าป่ะ :coolly-0023:
ผมกลัวซี่โครงน้องเขาจะหักอ่ะ:coolly-0043:

ตกลงน้องคนที่ไม่มีไส้ เสร็จป๋าป่ะ :coolly-0023:
ผมกลัวซี่โครงน้องเขาจะหักอ่ะ:coolly-0043:

จะเหลือหรอ ป๋าแกแคว๊กซะแทบพัง 5555

จะเหลือหรอ ป๋าแกแคว๊กซะแทบพัง 5555

แคว๊กเลยเหรอพี่ :coolly-0046: ผมนึกว่า แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ อิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010: