• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อคืน ตี2 a31ของยนต์เจริญ&เจ้าสัว คันสีขาวทะเบียน31 คันที่พี่หนึ่งขายไป ประสบอุบัตติเหตุครับ คนขับไม่เป็นไรครับ แต่รถหน้าพังครับ ขับขี่ระวังๆๆกันด้วยนะครับเพื่อนๆๆ

เมื่อคืน ตี2 a31ของยนต์เจริญ&เจ้าสัว คันสีขาวทะเบียน31 คันที่พี่หนึ่งขายไป ประสบอุบัตติเหตุครับ คนขับไม่เป็นไรครับ แต่รถหน้าพังครับ ขับขี่ระวังๆๆกันด้วยนะครับเพื่อนๆๆ

เจ้าสัว งานเข้าซะแล้ว:coolly-0033:อยู่กับ ไอหนึ่งไม่เห็นจะแรงงี้เลยวะพอไปอยู่กะเจ้าสัว แรงโคดๆ:coolly-0010:

ใครที่กำลังหาอยู่ ให้ไวเด่วอด
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/21293

แก้ไขล่าสุด:
คันสีเขียวกับคันสีขาวหรือพี่ แรงจริงๆ:coolly-0012:

คืนวันที่ พฤหัส ที่2 กรกฏา ขอวีซ่าเมียๆไว้เลยนะครับเพราะป๋าโจ้ A31009 อดีตประธาน Cefiro-thailand จะมาเยี่ยมพวกเรา
ขอให้พวกเรามากันโดยพร้อมเพรียงนะ

ปล.หวังว่าจะได้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ขอบคุณครับ

คืนวันที่ พฤหัส ที่2 กรกฏา ขอวีซ่าเมียๆไว้เลยนะครับเพราะป๋าโจ้ A31009 อดีตประธาน Cefiro-thailand จะมาเยี่ยมพวกเรา

ขอให้พวกเรามากันโดยพร้อมเพรียงนะ

ปล.หวังว่าจะได้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ขอบคุณครับ
จำเดือนผิดครับพี่น้องสรุปว่าวางครับ :coolly-0044:

ตอนนี้ป๋า..อยู่นครศรีธรรมราช นาค๊าบพี่น้อง

ช่วงเช้า - เย็น ก็อยู่กับเด็กนักเรียน

ดูกิจกรรมของเด็ก ในโรงเรียน

กลางคืน..เลิกภารกิจ แปลงกายตรวจพื้นที่
ดีที่ได้น้องจอย มาคอยฝนหัวคิวให้ คริ คริ

พ.24 มิ.ย. อยู่นครศรีธรรมราชฯ
พฤ.25 มิ.ย. อยู่ เจ.บี.หาดใหญ่
ศ.26 มิ.ย. อยู่ ซี.เอส.ปัตตานี
ส.27 มิ.ย. อยู่ อิมพีเรียล นราธิวาส
อา.28 มิ.ย. อยู่ ซี.เอส.ปัตตานี
จ.29 มิ.ย. อยู่ เจ.บี.หาดใหญ่
อ.30 มิ.ย. อยู่ กระบี่เมอรี่ไทม์
พ.1 ก.ค. อยู่ กระบี่เมอรี่ไทม์
พฤ.2 ก.ค. เขาหลัก - ภูเก็ต - หาดกมลา พักค้างอควอมารีน รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต

แล้วเจอกันพี่น้อง ภูเก็ต

ตอนนี้ป๋า..อยู่นครศรีธรรมราช นาค๊าบพี่น้อง

ช่วงเช้า - เย็น ก็อยู่กับเด็กนักเรียน

ดูกิจกรรมของเด็ก ในโรงเรียน

กลางคืน..เลิกภารกิจ แปลงกายตรวจพื้นที่
ดีที่ได้น้องจอย มาคอยฝนหัวคิวให้ คริ คริ

พ.24 มิ.ย. อยู่นครศรีธรรมราชฯ
พฤ.25 มิ.ย. อยู่ เจ.บี.หาดใหญ่
ศ.26 มิ.ย. อยู่ ซี.เอส.ปัตตานี
ส.27 มิ.ย. อยู่ อิมพีเรียล นราธิวาส
อา.28 มิ.ย. อยู่ ซี.เอส.ปัตตานี
จ.29 มิ.ย. อยู่ เจ.บี.หาดใหญ่
อ.30 มิ.ย. อยู่ กระบี่เมอรี่ไทม์
พ.1 ก.ค. อยู่ กระบี่เมอรี่ไทม์
พฤ.2 ก.ค. เขาหลัก - ภูเก็ต - หาดกมลา พักค้างอควอมารีน รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต

แล้วเจอกันพี่น้อง ภูเก็ต

จะได้เจอเจ๊ไม๊

ผมลงไปพอดี:coolly-0041:

ป๋าโจ้จะลงมากระบี่ด้วยเหรอ :coolly-0033:

ไม่อยากรับปากคับ... ถึงเวลา ลุยเลยดีฟ่า

ป๋าโจ้จะลงมากระบี่ด้วยเหรอ :coolly-0033:

:coolly-0010: ลงดิวะ....
ตอนนี้มานอนอยู่ เจบี.หาดใหญ่
คืนนี้:coolly-0010:ว่าจะไปแรดแถวๆ ชูการ์ บีท
เอิ๊กๆๆๆ
เซฟหาดใหญ่ ปัยหยู่ไหนกันหมดวะ

:coolly-0010: ลงดิวะ....
ตอนนี้มานอนอยู่ เจบี.หาดใหญ่
คืนนี้:coolly-0010:ว่าจะไปแรดแถวๆ ชูการ์ บีท
เอิ๊กๆๆๆ

เซฟหาดใหญ่ ปัยหยู่ไหนกันหมดวะ

ช่างวัตน์ ละเจ็ไม่ได้โทรฯไปรึ

ปล.ไอน้องนิส รึว่าเองจะลงมาภูเก็ตพร้อมเจ็เค้าเลย

สงสัยคงจะไม่ได้ไปครับ:coolly-0029: พอดีงานเข้าครับ :coolly-0018: cefมันทะเลาะกับผมอีกแล้ว:coolly-0012: ตอนนี้ไปให้มันนอนไปก่อน เดี๋ยวค่อยไปปลุกมัน:coolly-0011:

พบกับอีกผลงานจาก K.T. carcenter เต๊นรถข้างมิชชั่น Nissan 200 หน้า S15 ลงมาให้ยลโฉมแล้วครับ

แอบมาดูบ้านภูเก็ตบ้างว่าทำไรอยู่
cef@korat แวะมาบ้างน่ะ:coolly-0033:

ไอ่ต้ำ ติดต่อเอ็งเนี่ยยากชิ๊บอ๋ายเลย
โทรไม่เคยติดซั๊กครั้ง เฮ้อ....
วันอาทิตย์ เจ๊นอนที่อ่าวนาง กระบี่นาเว้ย
แล้ววันจันทร์ ถึงจะเข้าไปพักค้างที่
โรงแรมอควารีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
บนเขาเถวหาดกมลา รึไงเนี่ยนะ

เลื่อนวันร่นเข้ามาแล้ว

ไฟล์แนบ

49 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
  • SDC14915 (Medium).JPG
    SDC14915 (Medium).JPG
    87.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
ไอ่ต้ำ ติดต่อเอ็งเนี่ยยากชิ๊บอ๋ายเลย

โทรไม่เคยติดซั๊กครั้ง เฮ้อ....
วันอาทิตย์ เจ๊นอนที่อ่าวนาง กระบี่นาเว้ย
แล้ววันจันทร์ ถึงจะเข้าไปพักค้างที่
โรงแรมอควารีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
บนเขาเถวหาดกมลา รึไงเนี่ยนะ

เลื่อนวันร่นเข้ามาแล้ว

อย่างงี้ผมก็ไม่ได้เจอเจ๊ซิครับ:coolly-0001:

อย่างงี้ผมก็ไม่ได้เจอเจ๊ซิครับ:coolly-0001:

แล้วเมิงลงมาวันไหนอ่ะ

ปล. ฝากถึง น้อง และน้ากานต์ ที่ไม่รับโทรฯ กรุเลย เจ๊เปลี่ยนกำหนดการ จากวัน พฤหัส ที่ 2 กรกฏา เป็น วันที่29 มิย เพลาในการนัดหมาย ปรมาณ ทุ่มตรงเป็นต้นไป