• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Update!!! ข่าวหน่อยครับ เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาช่วงประมาณ ตี2มีรถ โตต้าae101 สีส้มของ neverdie (คันที่วาง3s)ประสบอุบัติเหตุ เชี่ยวชนบริเวณ ซุเปอร์ชีพรถยับทั้งคัน ไม่ทราบว่าผู้ขับอาการยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้ปลอดภัย
พี่น้องเราก็ ขับรถขับรากันด้วยความไม่ประมาทกันนะครับ

ปล.เสาร์นี้ย้ายที่มีตติ้งกันไปบ้านป๋าหนุ่มที่ป่าตองกันนะครับ ใครจะไปขอชื่อด้วยครับเพราะทางป๋าหนุ่มจะได้เตรียมการไว้ไม่ให้ขาดตกบกพร่อง ขอบคุณครับ
เรียนเชิญเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

Update!!! ข่าวหน่อยครับ เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาช่วงประมาณ ตี2มีรถ โตต้าae101 สีส้มของ neverdie (คันที่วาง3s)ประสบอุบัติเหตุ เชี่ยวชนบริเวณ ซุเปอร์ชีพรถยับทั้งคัน ไม่ทราบว่าผู้ขับอาการยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้ปลอดภัย
พี่น้องเราก็ ขับรถขับรากันด้วยความไม่ประมาทกันนะครับ

รู้สึกว่าคนขับเสียชิวิตครับ ยังไงก็ขับรถระวังๆๆกันด้วยนะครับ (เมาไม่ขับนะครับ) :coolly-0023:

เอาว่าไง วันเสาร์นี้ขอเสียงหน่อยแร้วววว

อยากไปด้วยอ่ะครับ :coolly-0033:รออๆๆๆด้วยๆๆๆ:coolly-0044:

รู้สึกว่าคนขับเสียชิวิตครับ ยังไงก็ขับรถระวังๆๆกันด้วยนะครับ (เมาไม่ขับนะครับ) :coolly-0023:
เสียชีวิตเลยเหรอน่ากัวจังเห็นกันอยู่หลัดๆเอ้อยังไงระวังกันหน่อยละกัน ขนาดไม่รู้จักกันยังใจหายเลยเห็นกันทุกเสาร์

เสาร์นี้ถ้าไม่ติดไรก้จะไปด้วยคนง้าบ... :coolly-0033:

คิดถึง ภูเก็ต อิอิ

หวัดดียามเช้าจ้า

ตกลงวันเสาร์นี้มิตติ้งที่ไหนครับ เผื่อผมไปด้วย เพราะเพื่อนผมมันจะไปซื้อรถอ่ะครับที่ภูเก็ตมันเลยชวนผมมาด้วย:coolly-0039:

ตกลงวันเสาร์นี้มิตติ้งที่ไหนครับ เผื่อผมไปด้วย เพราะเพื่อนผมมันจะไปซื้อรถอ่ะครับที่ภูเก็ตมันเลยชวนผมมาด้วย:coolly-0039:
น้องนิดโทรหาตั้มเลยครับพี่ยังไม่แน่ใจว่าไปได้ไหม ที่แน่ๆเห็นว่าบ้านพี่หนุ่มป่าตอง :coolly-0016:

ข่ายร่วมมิตติ้งบ้านป๋าหนุ๋มที่ป่าตอง เอาบรรยากาศมาฝากบ้างเน้อ...
เสียดายจัด :coolly-0041: โดนน้องทรย....

....:coolly-0033: ไปไหนหมด...

มาคับ

มาทุกวันแหละ
แต่ส้วนมากอยู่แถวๆ ฟรีสไตล์ง่ะ

:coolly-0026:​
ช่วงนี้งานเข้าทุกวันไม่ค่อยได้นั่งโต๊ะเลย... :coolly-0007: