• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์งี้ใครไปก็ไป แต่กรูไม่ได้ไปคร๊าบ ทำงานพอดี(เซ็งฟ่ะ...เสาร์งี้อดดู s 13 เลยกรู):coolly-0041:

เสาร์งี้ใครไปก็ไป แต่กรูไม่ได้ไปคร๊าบ ทำงานพอดี(เซ็งฟ่ะ...เสาร์งี้อดดู s 13 เลยกรู):coolly-0041:
ม่ายต้องเสียใจน้าโสนเสาร์นี้ยังไม่มา มารอดูต่อได้ :coolly-0022:

ช่วยหน่อยๆ .....:coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,586
ตูไปทุกเสาร์ไม่เห็นใครเลยอะ
ไปรอตั้งแต่เที่ยงแนะ บ่ายๆทนไม่ไหวหิวเลยกลับบ้านเลยไม่เห็นใครมาเลยเซ็ง:coolly-0008:

ไปรอตั้งแต่เที่ยงแนะ บ่ายๆทนไม่ไหวหิวเลยกลับบ้านเลยไม่เห็นใครมาเลยเซ็ง:coolly-0008:
ไปรับไปส่งลูกเล่นกีลาเหรอน้าตอนนั้นน่ะ :coolly-0029:

ไปผิดเวลาง่ะครับน้า
อีก100ปีก๊ะไม่เจองับ
ไปตามเวลาวัยรุ่นหน่อยง๊าบ
:coolly-0010:​

ชอบรู(เฮ้ย)รูปน้าจัง ได้ฟิวส์ซะ..:coolly-0044:
ถ้ารอจนหิว ก็หาข้าวไข่เจียวเจ้าเดิมรับทานกันตายไปก่อนน้า

เดี๋ยวนีนัดกันกลางวันเหรอ

ไม่ร้อนเหรอ

:coolly-0043:ผมส่งสัยว่าผมจะไปมิตติ้งมากกว่าน้ากานเสียอีก อิอิอิๆ:coolly-0045:

เมื่อคืนกลับดึกน่ะเนี่ยตอนออกจากซ.เห็นยังจอดอยู่เลย 55 :coolly-0010:
ไม่ได้ไปซะหลายวันเลยกลับดึกหน่อยนะครับ ฮิฮิฮิ...

2คนนี้ เซฟเฮ้าส์ อยู่ใกล้กันหรอเนี้ย

ไม่ได้ไปซะหลายวันเลยกลับดึกหน่อยนะครับ ฮิฮิฮิ...
เสาร์งี้ นิมนต์ท่านไปขายยาที่พานหินหน่อยได้ป่ะ เอาs13/15 ไปล้วย...

วันนี้ต้องไปงานแต่งงานของน้องพี่บอยน่ะครับ แล้วต้องไปร้านเพื่อนที่ป่าตอง อาจจะไม่ได้ลงมาในเมืองอ่ะครับ อาทิตหน้า 215 ของพี่บอยจะลงมาอีกคันแล้วครับ

รถเต้นท์ นี้จะแรงกันใหญ่แล้ว