• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,561

โทรมาตอนไหนอะ สงสัยจะทำอะไรอยู่แล้วลืมโทรกลับ หัวก็ไม่ล้านน้อยใจไปได้ มีไรให้รับใช้บอกมา

จะมีไรเล่า ก็จะชวนกินเหล้าอะซิ๊

มึงไปคิดเอง
หึ หึ

อืมม ...ขอบใจ

กะทู้กร่องแล้ว อัฟฟฟฟปาย

หาตั้งนานตกหน้า 2 นี่เอง

แวะมาเที่ยวครับ

บายกันดีป่าววว:coolly-0026:

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

เค้าเรียกช่วงรักษาทรัพย์ในกระเป๋า ไม่ได้เรียกซุ่มเว้ยย
จงท่องให้ขึ้นใจตราบใดยังอยู่ในกระเป๋าเราเงินยังเป็นของเราแต่ผมไม่รู้เป็นไงเวลาดดนถามว่าพี่ผสมน้ำหรือโซดากลับบ้านไปหมดทุกที่5555555555555555

แวะมาเที่ยวครับ

บายกันดีป่าววว:coolly-0026:

สวัสดีคัรบ เก่งบายดีกันถ้วนหน้า ยกเว้นลุง 629 งานเข้าทั้งปี

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

ขอบคุณครับ ป๋าที่ให้เกียรติมาเชิญ

จงท่องให้ขึ้นใจตราบใดยังอยู่ในกระเป๋าเราเงินยังเป็นของเราแต่ผมไม่รู้เป็นไงเวลาดดนถามว่าพี่ผสมน้ำหรือโซดากลับบ้านไปหมดทุกที่5555555555555555

แล้วไม่ทราบ ว่าศิษย์พี่อยู่ที่ไหนรึ แวะมาภูเก็ตก็อย่าลืมโทรฯมาละกัน จะได้ หาโอกาศดีๆ ไปร่ำสุรากัน ซักหน่อย:coolly-0007:

เค้าเรียกช่วงรักษาทรัพย์ในกระเป๋า ไม่ได้เรียกซุ่มเว้ยย
ว้าว..ไม่เจ๊อะกันนานเปลี่ยนรสนิยมมาเปนมืดๆแล้วหรือน้า:coolly-0007:

แวะมาทักทายครับ เชิญชมโปรเจคตัวแรง SILVIA S13.5 ได้ที่เต๊นรถข้างมิชชั่นครับ

แวะมาทักทายครับ เชิญชมโปรเจคตัวแรง SILVIA S13.5 ได้ที่เต๊นรถข้างมิชชั่นครับ
เสาร์ไหนว่าง นิมนต์ไปโชว์ตัวหน้าโรงยิม 1 สะพานหินหน่อย

รับทราบครับผม แล้วจะแวะไปนะครับ ตอนนี้พี่บอยนำ SILVIA S13.5 ลงมาแล้วครับ

ของเค้าดีจริงๆ :coolly-0003:

215 ของพี่บอยจะลงมาราวๆต้นเดือนครับ คันที่ลงมาเป็นคันใหม่ เป็นS13แท้ๆๆแต่แปลงหน้าเป็น S15 ครับ รูปดูได้ในอัลบัมของผมครับ