• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชอบรูป 2 นางแบบนี้จังหน้าตา + ท่าทางได้อารมณ์ใช้ได้เลย555 :coolly-0009:

ดีที่นอนหงาย ถ้านอนคว่ำ กุว่ามีโดนนนนนน....
น่าเอารัย ทิ่มๆๆๆๆๆ ชิหายเรยว่ะ
55555+

มัน เป็นยังไงวะ

ดีที่นอนหงาย ถ้านอนคว่ำ กุว่ามีโดนนนนนน....

น่าเอารัย ทิ่มๆๆๆๆๆ ชิหายเรยว่ะ

55555+

นี่ไง

เจ๊มาบอกแล้ว

เคลียไม๊ไอ่ตั้ม

ดู ๆ แล้วช๊อตต่อไปที่ไม่ได้ถ่ายไว้คงจะซัดกัน เพราะถ่ายแบบเอียง ไอ้ตั๊มเอียงไปหาตูดแล้ว รึไอ้ตั๊มอายตะเจี๊ยวเล็กเลยไม่กล้าหันเต็ม ๆ

คงเป็นอย่างหลัง แหละพี่:coolly-0027:

ไม่ว่างมาซะนาน ไม่ยักรู้ cef-pk มีนางแบบมาโชว์เรือนร่างอวบอั่นด้วย:coolly-0043:

เสาร์นี้ก่อนไปพานหินไปกินน้ำชากันไหม...ใครสนมั้ง :coolly-0043:

นี่กำลังชวนที่บ้านกลับบ้านที่พังงา
แล้วจะชะแว๊บไปภูเก็ต แต่ว่าไม่รู้เมื่อไหร่
ไม่ยอมไปกันสักที

นี่กำลังชวนที่บ้านกลับบ้านที่พังงา
แล้วจะชะแว๊บไปภูเก็ต แต่ว่าไม่รู้เมื่อไหร่
อ้าวน้ากอล์ฟคนพังงาเหรอครับ:coolly-0043:

[/COLOR][/SIZE][/SIZE]

ไอ่กอร์ฟคนดีไม๊

แล้วมันโดนไม๊

แล้วมึงจะเหลือไม๊:coolly-0028:

อย่าทำกุเลย สงสารกุเหอ่ะเพื่อน เลิฟ:coolly-0033:

เสาร์นี้ก่อนไปพานหินไปกินน้ำชากันไหม...ใครสนมั้ง :coolly-0043:
น่าสนที่ไหนยังไง ว่ามาครับ
ปล.ว่าแต่น้องเคยไปพานหินด้วยหรอ:coolly-0001:

มาซักทีเหอะลุง พูดมา 2 ปีแร้ะ:coolly-0029:

น่าสนที่ไหนยังไง ว่ามาครับ
ปล.ว่าแต่น้องเคยไปพานหินด้วยหรอ:coolly-0001:
แหม่ ไม่ไปมา 2อาทิดเอง เสาร์อาทิดที่แล้วไปบ้านแม่ที่พังงามาจ้า :coolly-0039: