• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตก.............:coolly-0040:

ช่วยๆกันหน่อยคับ ...:coolly-0041:

แวะมาทักทายครับ หายไปไหนกันหมด

ทราบข่าวจากหน่วยข่าวกรอง สมาชิกบางคนของ cef-pk เข้าใช้บริการ ทิมเบอฮัท บ่อย (รายงานตัวด่วน) :coolly-0028: อิจฉา

A31979 นายนิวิฐ อุ๋ยชินกรรม ภูเก็ต คนนี้ใครหว่า

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้เกียติร่วมงานแต่งที่บ้าน:coolly-0044:
อาหารไม่ถูกปาก บริการบกพร่องยังไง ขออภัยด้วยครับ:coolly-0033:

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้เกียติร่วมงานแต่งที่บ้าน:coolly-0044:
อาหารไม่ถูกปาก บริการบกพร่องยังไง ขออภัยด้วยครับ:coolly-0033:

ไม่เป็นไรพี่น้องเค้าคงบอกว่า แต่งคราวหน้ายังแก้ตัวได้ครับ
ป่ายดีฝ่าหนูไม่ได้อยู่ภูเก็ต

อ๋อ...วันนั้นแฟนจะให้พาน้องที่มาจากกรุงเทพไปเที่ยวน่ะครับเลยไม่ได้จอดไปทักทาย ฮิฮิฮิ.....ไว้เสาร์ไหนไปคนเดียวค่อยแวะคุยครับ

อดไปเลยค้างของเก่า
มาวอย่างแรง
เสียดายจัง
เอาไว้แต่งใหม่แล้วจาตามไปค๊าบ
:coolly-0018:​

ไม่เป็นไรพี่น้องเค้าคงบอกว่า แต่งคราวหน้ายังแก้ตัวได้ครับ
ป่ายดีฝ่าหนูไม่ได้อยู่ภูเก็ต

ยุจังนะ อีตาลุงนี้

อ๋อ...วันนั้นแฟนจะให้พาน้องที่มาจากกรุงเทพไปเที่ยวน่ะครับเลยไม่ได้จอดไปทักทาย ฮิฮิฮิ.....ไว้เสาร์ไหนไปคนเดียวค่อยแวะคุยครับ

ด้วยความยินดีครับ

สบายดีกันทุกคนไม๊ครับ

เมื่อไหร่จะมาอีกวะ ไม่มีเพื่อนกินเหล้าวะ

แวะมาทักทายครับ
สบายดีกันทุกคนนะครับ

ยุจังนะ อีตาลุงนี้

ด้วยความยินดีครับ

เมื่อไหร่จะมาอีกวะ ไม่มีเพื่อนกินเหล้าวะ

แล้วมึงจะทพมายกรูไอ้ตั๊ม

เดี๋ยวโทรบอก:coolly-0020:

เออ เร็วๆน่ะกุจะรอ

แล้วมึงจะทพมายกรูไอ้ตั๊ม

ไม่กล้ามีเรื่องกะผู้สูงอายุหรอกครับ แอ๊~
ปล.ว่าแต่ ไอ่ของที่ผมจองลุงไว้อ่ะ เมื่อไหร่จะถ่ายรูปมาให้ดู