เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากอุ้ม กาฟิวล์จัง คิคิ

:coolly-0025:พี่จี้จะทำไรรรร

คิดถึงพี่จังหายจากวงการไปนานเลยนะ

26 มีนาคม 2554 นี้อย่าลืมนะครับ ทุกคน หนึ่งคิดถึงทุกคนเลยครับ คิคิ

อ้างถึง:
<table width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset;"> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hunters
26 มีนาคม 2554 นี้อย่าลืมนะครับ ทุกคน หนึ่งคิดถึงทุกคนเลยครับ คิคิ
</td> </tr> </tbody></table]

โดยเฉพาะน้องตังเมปะ:coolly-0033:

นั่นอ่าดิ ^^:coolly-0044:

ลองโทรมาเดี๋ยวผมถามคนในอู่ให้ 0855023115 บ่ายๆโทรมานะคับ นอนก่อน :coolly-0032:
ขอบคุณมากครับพี่ที่ช่วยติดต่อให้

ผมซึ้งใจจิงๆ

ต้นต้องการอะไรบ้าง บอกเดียวไงจะโทรไปถามที่ร้านเซียงกงให้มีร้านพอรู้จักกันอยู่หรือจะโทรไปถามเองก็โทรมาถามเบอร์พี่แล้วกัน (ขอเป็นเวลา3ทุ่มอัพน่พไม่เกิน4ทุ่มพอดีเบอร์อยู่อีกเคนื่องหนึ่งที่บ้าน)

ขอบคุณมากครับพี่

ผมเครียดมากเลยตอนนี้ทุกคนรุมว่าผมทั้งบ้านละ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ

โครตรักพวกพี่เลยวะ

เซียงกง ตามที่คุยกันไว้ครับต้น แต่ดูราคาก่อนนะ ถ้า ราคาใกล้เคียงเครื่อง

ใหม่ วางใหม่เลยครับ เพราะยังไง เลข ก็ต้องเปลี่ยนอยู่แล้วอะงับ อีก

อย่างก้นชัก น้ำมันเกียร์ ของต้น มันไม่ใช่ของ J ด้วยครับ เปลี่ยนได้

เปลี่ยนเลยน้อง ถือโอกาสเลยครับ ตามที่ต่ายแนะนำก็ได้น้อง :coolly-0022:

ขอบคุณพี่มากครับ
ผมต้องดูงบประมานก่อนนะพี่

ต้นพี่ไปซื้อ เทอร์โบมาหวะ เค้าแยกขายเครื่องท่อนตรงด้วย ถามราคามาให้เค้าขายอยู่ที่ประมาณ 7 - 9000 บาท น้อง แต่อีกนิสนึง วันนี้มีลูกค้าเอาเซฟมาตีเทอนร์ สเตฟเทพ เค้าขอราคามา 220000 ของครบ เลย แล้วเค้าบอกว่าถ้าพี่ขายได้จะให้เครื่องที่อยู่ที่บ้านอีก 2 ตัว ถ้าไม่รีบนะต้น พี่จะเอาให้ แต่ต้องรอลูกค้าขายได้ก่อนหวะ แต่ถ้าคืบหน้ายังไงเด๋วพี่บอกอีกที่นะน้องนะ:coolly-0030:

สุดยอดเลยทุกคน พี่โค้ชด้วย น้ำใจงามจิงๆคับ

ยังไงต้นมีไรให้ช่วยโพสมานะ ช่วยได้ก็ช่วยเต็มที่คับน้อง เอาใจช่วย ยังไงๆพ่อแม่ก็ต้องบ่น ว่า อยู่แล้วใจเย็นๆนะต้น ฟ้าหลังฝน ไงมันต้องสว่างสดใสน้อง:coolly-0022:

ใจเย็นๆนะคับ 1160 เด่วผมจะช่วยหาให้อีกแรง และราคาจะต้องถูกด้วย รอก่อน

อย่าเครียดคับ ปัญหามีไว้แก้ ผมปัญหาเยอะแยะมากกมายกว่านี้ผมยัง กัดฟันทนมาได้เลย

ต้นพี่ไปซื้อ เทอร์โบมาหวะ เค้าแยกขายเครื่องท่อนตรงด้วย ถามราคามาให้เค้าขายอยู่ที่ประมาณ 7 - 9000 บาท น้อง แต่อีกนิสนึง วันนี้มีลูกค้าเอาเซฟมาตีเทอนร์ สเตฟเทพ เค้าขอราคามา 220000 ของครบ เลย แล้วเค้าบอกว่าถ้าพี่ขายได้จะให้เครื่องที่อยู่ที่บ้านอีก 2 ตัว ถ้าไม่รีบนะต้น พี่จะเอาให้ แต่ต้องรอลูกค้าขายได้ก่อนหวะ แต่ถ้าคืบหน้ายังไงเด๋วพี่บอกอีกที่นะน้องนะ:coolly-0030:

เครื่องอีก 2 ตัว เค้าให้ฟรีหรอพี่ เครื่องอารายหรอ น่าสนพี่โค้ชจะขายให้ผมด้วยป่าว :coolly-0023:

ใจเย็นๆนะคับ 1160 เด่วผมจะช่วยหาให้อีกแรง และราคาจะต้องถูกด้วย รอก่อน

อย่าเครียดคับ ปัญหามีไว้แก้ ผมปัญหาเยอะแยะมากกมายกว่านี้ผมยัง กัดฟันทนมาได้เลย

ระวังฟันเอียงนะช้าง แอ๊ะ ล้อเล่น อิอิ :coolly-0010:

สองถ้วนๆได้มะโค๊ชเผื่อจะซื้ออีกซักคัน :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม