เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หน้าเหมือนกันงัย อิอิ

วันที่ 26 มีนาคม 2554 เวลาประมาณ 6 โมง เจอกันที่ปั๊มปตท. 4x4 คับมิตติ้งย่อยๆ คับ

จัดไปครับ อนาคต ที่ทำคาร์แคร์ของผม คิคิ

มิตติ้งที่ปั๊ม งั้นเดี๋ยวกูเตรียมโซดาไปแดกกะแก๊สโซฮอลได้มะ

จัดมาครับ พี่บิ๊ก หนึ่งจะรอ พี่บิ๊ก อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ คคิ ล้อเล่นครับ

เห็นรถพี่ๆขับได้เศร้าใจรถตัวเองจิงๆ

เมาเป็นอย่างงี้ทุกที

ถ้าคาวนี้รถเสร็จแล้วใครอย่ามาลองรถกับผมนะ

ผมไม่เอาแล้วเลิกขับแรงแล้วผมเครียดมากตอนนี้

มีใครรับจำกีต้าไฟฟ้าใหมครับผมจะเอาเงินไปทำรถ

ออกรถมาได้ ไม่ถึงปี หมดไปจะ 2 แสนละ

ทำรอบนี้ผมจะขับแบบถนอมละเลื่อยๆ

ขอขอบคุณพี่ ต่ายกับพี่โจมากๆนะครับที่พาไปดุเครื่อง

ผมเอากีต้าไปจำเงินคงจะพอ

แล้วเดียววันพุทจะไปเอานะพี่

เวลาเมาแล้ว ตีนจะหนัก เป็น พิเศษ คุมได้ยากน้อง ต้อง

ตั้งสติตลอดเวลานะ

ดีคับ ชาวปราการ ยู้ฮู

โอ้ว ไอดอล มาแว้ว คิคิ รอพี่ขึ้นโบเดี่ยวก่อนนะน้อง แล้วจะตามไปเป็น

UZ แบบติด ๆ ครับ คิคิ

เป็นอีกหนึ่งเสียง ที่เอาแบบที่ 3 ครับ Note

โอ้ว ไอดอล มาแว้ว คิคิ รอพี่ขึ้นโบเดี่ยวก่อนนะน้อง แล้วจะตามไปเป็น

UZ แบบติด ๆ ครับ คิคิ
ยังจะขึ้นโบเดียวอีกเหรอคับคุณน้อง สุดตีนเลย จะแรงไปไหนเนี่ยะ
:coolly-0018:

ยังจะขึ้นโบเดียวอีกเหรอคับคุณน้อง สุดตีนเลย จะแรงไปไหนเนี่ยะ
:coolly-0018:

555 ตอนนี้สุดทรีนแล้ว โบกลับบ้านไปลาสักคำ หนึ่งเลยจัดโบเดี่ยว เพื่อจะลาเป็นตัวๆไป 555 ล้อเล่นเพื่อน อันนี้มันลาไม่ัทันเท้า 1

ใครว่างๆก็มาช่วยกันแงะเครื่องและยกเครื่องด้วยนะ

มาเยี่ยมมาเยือนน้องบ้างเด้อพระประแดง
น่าสงสารน้องต้นจัง ที่หลังไม่เอาอีกแล้วน่ะ เสียตรังโดนไม่ใช้เหตุ

ดียามค่ำค้าบ ยังไงขับรถระวังๆหน่อยนะ อย่าหนักหน่วงมาก

แรงกัยใหญ่เลยนะ

วันที่26 รถผมจะเสร็จทันใหมเนี้ย

พี่ๆๆเพื่อนๆคนใหน

รู้จักร้านเชียงกง

หรือไปเจอเครื่องเจ หรือท่อนตรงล้างถูกๆ มาก็แนะนำด้วยนะครับ

อยากได้ก่อนวันที่ 24 นะครับเพราะ26 คงเสร็จละไปงานได้

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ตื่นๆๆๆมาช่วยน้องหาอะไหล่หน่อย

อิอิกำนิ หาอะไหล่เจ ท่อนตรง มะรุ้จะหายากมั้ยนิ รอท่านมือเจ มาตอบนิ

วันที่26 รถผมจะเสร็จทันใหมเนี้ย

หรือไปเจอเครื่องเจ หรือท่อนตรงล้างถูกๆ มาก็แนะนำด้วยนะครับ

อยากได้ก่อนวันที่ 24 นะครับเพราะ26 คงเสร็จละไปงานได้

ลองโทรมาเดี๋ยวผมถามคนในอู่ให้ 0855023115 บ่ายๆโทรมานะคับ นอนก่อน :coolly-0032:

แก้ไขล่าสุด:
ตื่นๆๆๆมาช่วยน้องหาอะไหล่หน่อย
ต้นต้องการอะไรบ้าง บอกเดียวไงจะโทรไปถามที่ร้านเซียงกงให้มีร้านพอรู้จักกันอยู่หรือจะโทรไปถามเองก็โทรมาถามเบอร์พี่แล้วกัน (ขอเป็นเวลา3ทุ่มอัพน่พไม่เกิน4ทุ่มพอดีเบอร์อยู่อีกเคนื่องหนึ่งที่บ้าน)

น้องต้นต้องเปลี่ยนแล้วล่ะ ชีวิตหลังความตาย...นายบัวลอย
มาเป็น ชีวิตหลังความเมา...นายบัวลอย อิอิอิ... พี่ๆทุกคนเอาใจช่วยอยู่น่ะ ไม่ต้องรีบทำให้ไวทำได้ให้ซีนอล .... อิอิ
<!-- / sig -->

น้องต้นต้องเปลี่ยนแล้วล่ะ ชีวิตหลังความตาย...นายบัวลอย
มาเป็น ชีวิตหลังความเมา...นายบัวลอย อิอิอิ... พี่ๆทุกคนเอาใจช่วยอยู่น่ะ ไม่ต้องรีบทำให้ไวทำได้ให้ซีนอล .... อิอิ
<!-- / sig --]

5555+ พี่จี้ แบบนี้จะดีนะ

หุ้ยๆๆๆๆ เจ๊อ้อ หน้ากาฟิว:coolly-0010:

เซียงกง ตามที่คุยกันไว้ครับต้น แต่ดูราคาก่อนนะ ถ้า ราคาใกล้เคียงเครื่อง

ใหม่ วางใหม่เลยครับ เพราะยังไง เลข ก็ต้องเปลี่ยนอยู่แล้วอะงับ อีก

อย่างก้นชัก น้ำมันเกียร์ ของต้น มันไม่ใช่ของ J ด้วยครับ เปลี่ยนได้

เปลี่ยนเลยน้อง ถือโอกาสเลยครับ ตามที่ต่ายแนะนำก็ได้น้อง :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม