เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นรถพี่ๆขับได้เศร้าใจรถตัวเองจิงๆ

เมาเป็นอย่างงี้ทุกที

ถ้าคาวนี้รถเสร็จแล้วใครอย่ามาลองรถกับผมนะ

ผมไม่เอาแล้วเลิกขับแรงแล้วผมเครียดมากตอนนี้

มีใครรับจำกีต้าไฟฟ้าใหมครับผมจะเอาเงินไปทำรถ

ออกรถมาได้ ไม่ถึงปี หมดไปจะ 2 แสนละ

ทำรอบนี้ผมจะขับแบบถนอมละเลื่อยๆ

ขอขอบคุณพี่ ต่ายกับพี่โจมากๆนะครับที่พาไปดุเครื่อง

ผมเอากีต้าไปจำเงินคงจะพอ

แล้วเดียววันพุทจะไปเอานะพี่

พี่ว่ายากในการที่เราเมาแล้วเราจะปรับตัวได้ เพราะการเมาจะดึกเอาความรู้สึกนึกคิดที่แฝงไว้ออกมาในขณะที่เราไ่ม่มีสติพอที่จะยับยั้งชั่งใจในสิ่งที่เรากระทำอยู่

ทางที่ดีที่สุด คือปรับเปลี่ยน พฤติกรรมการดื่ม ถ้ารู้ว่าดื่มแล้วพยายามอย่าขับรถจะดีกว่า อีกอย่างเรายังเปนวัยรุ่นอยู่ยังคงมีความคะนองแฝงอยู่ในตัวเสมอ เวลาเท่านั้นที่จะเป็นตัวที่ทำให้ลดพฤติกรรมนี้ได้

ค่อยๆปรับค่อยๆเปลี่ยน คิดเยอะๆ ทุกคนล้วนผ่านช่วงเวลาแบบนี้มาทั้งนั้น

สู้ต่อไปทาเคชิ ^^

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0046:รหัสก็สวย รถก็สวย คนยังหล่อ เห้ออออ :coolly-0043: ขาดไรอีกน้าๆๆๆ ที่ไม่สวย ไม่หล่อ อิอิ :coolly-0010:
อย่าออกสื่อดิน้องเด๋วพี่ขายไม่ได้ 555++:coolly-0022:

เห็นรถพี่ๆขับได้เศร้าใจรถตัวเองจิงๆ

เมาเป็นอย่างงี้ทุกที

ถ้าคาวนี้รถเสร็จแล้วใครอย่ามาลองรถกับผมนะ

ผมไม่เอาแล้วเลิกขับแรงแล้วผมเครียดมากตอนนี้

มีใครรับจำกีต้าไฟฟ้าใหมครับผมจะเอาเงินไปทำรถ

ออกรถมาได้ ไม่ถึงปี หมดไปจะ 2 แสนละ

ทำรอบนี้ผมจะขับแบบถนอมละเลื่อยๆ

ขอขอบคุณพี่ ต่ายกับพี่โจมากๆนะครับที่พาไปดุเครื่อง

ผมเอากีต้าไปจำเงินคงจะพอ

แล้วเดียววันพุทจะไปเอานะพี่
หมดไป 2 แสน เท่ากับพี่ซ่อมบ้านให้เค้าเลย ยังไม่รวมรถนะเนี่ย 555++:coolly-0028:

ว่าไงน้องใหม่ งี้ต้องมีรับน้องหน่อยมะ:coolly-0028:
จัดไป มันต้องมีอยู่แล้วแต่รับน้องใหม่ พี่ ๆ เก่า ๆ ต้องเลี้ยงนะ ไม่ใช่น้องใหม่ 555++:coolly-0040:

ขอบคุณสำหรับกำลังใจของพี่ๆทุกคนนะครับ

เจอกันครั้งต่อไปนะครับ

โน๊ตเอาแบบสติกเกอร์โลโก้เซฟปราการมาให้ดูครับ ลองติชมเลือกกัน

ไฟล์แนบ

42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
ตามนั้นเลยโน๊ต รอคนโหวต

ออกเสียงคนหนึ่งน่ะ เอาอักษร แบบ 3 โล่มา แบบ1

ตามนั้นเลยคับบบบ

ดีตอนเช้าๆคับชาวปราการ

ใครว่างๆก็มาช่วยกันแงะเครื่องและยกเครื่องด้วยนะ

มาเยี่ยมมาเยือนน้องบ้างเด้อพระประแดง

ใครว่างๆก็มาช่วยกันแงะเครื่องและยกเครื่องด้วยนะ

มาเยี่ยมมาเยือนน้องบ้างเด้อพระประแดง

กำนึกว่าเสร็จแล้วนะเนี่ย :coolly-0043:

E Class คับเพื่อน อิอิ ผมถอนตั้งแต่ 140 แล้วนิ กัวเค้าจะเหยียบ:coolly-0046:

ผมจัดหนักไป ที่ 195+ ดีนะที่เห็นตอน 195 แล้วอะงับ ไม่งั้น ไมล์ขาด

ครับ :coolly-0042:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม