เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หน้าเหมือนกันงัย อิอิ

วันที่ 26 มีนาคม 2554 เวลาประมาณ 6 โมง เจอกันที่ปั๊มปตท. 4x4 คับมิตติ้งย่อยๆ คับ

• กระทู้ ผู้เขียน
จัดไปตามนั้น :coolly-0044:

วันที่ 26 มีนาคม 2554 เวลาประมาณ 6 โมง เจอกันที่ปั๊มปตท. 4x4 คับมิตติ้งย่อยๆ คับ

มาเร็วก็ดีนะ นั่งกินข้าวกาน
:coolly-0033:

จัดตามนั้นคับ พลาดรอบนึงแล้ว ก็มาตามนัดด้วยนะคับ เกิดไรขึ้นก็อย่ามาว่ากันนะคับ .............. คุณมีสิทธิ์เลือก ............

มิตติ้งที่ปั๊ม งั้นเดี๋ยวกูเตรียมโซดาไปแดกกะแก๊สโซฮอลได้มะ

มิตติ้งที่ปั๊ม งั้นเดี๋ยวกูเตรียมโซดาไปแดกกะแก๊สโซฮอลได้มะ

โห พี่บิ๊กกินแบบเทพจิงๆ เด๋วผมนั่งเปนห่วงอย่างห่างๆๆ :coolly-0010:

จัดตามนั้นคับ พลาดรอบนึงแล้ว ก็มาตามนัดด้วยนะคับ เกิดไรขึ้นก็อย่ามาว่ากันนะคับ .............. คุณมีสิทธิ์เลือก ............

ตามนั้นนี่คือสิทธิ์ของคุณน่าจะรู้นะว่าใคร (ใครหว่า) อิอิ:coolly-0028:

ได้แล้ว รหัสได้แล้ว ขอบคุณ โน๊ตและทุกคนมากนะคับ สุดยอดดีจัย 555++ :coolly-0001:

จัดไปตามนั้นคับเจ้านายทั้งสอง:coolly-0022:

เห็นรถพี่ๆขับได้เศร้าใจรถตัวเองจิงๆ

เมาเป็นอย่างงี้ทุกที

ถ้าคาวนี้รถเสร็จแล้วใครอย่ามาลองรถกับผมนะ

ผมไม่เอาแล้วเลิกขับแรงแล้วผมเครียดมากตอนนี้

มีใครรับจำกีต้าไฟฟ้าใหมครับผมจะเอาเงินไปทำรถ

ออกรถมาได้ ไม่ถึงปี หมดไปจะ 2 แสนละ

ทำรอบนี้ผมจะขับแบบถนอมละเลื่อยๆ

ขอขอบคุณพี่ ต่ายกับพี่โจมากๆนะครับที่พาไปดุเครื่อง

ผมเอากีต้าไปจำเงินคงจะพอ

แล้วเดียววันพุทจะไปเอานะพี่

เอาใจช่้วยนะต้น ใจเย็นๆบ้างเนอะน้องเอ้ย ดูแลรักษาเครื่อง เบื้องต้นได้ก็ดีนะ น้ำมันเครื่องและน้ำหม้อน้ำ สำคัญสุดเลย อย่าให้ขาดนะ ไว้มาเจอกันใหม่

ได้แล้ว รหัสได้แล้ว ขอบคุณ โน๊ตและทุกคนมากนะคับ สุดยอดดีจัย 555++ :coolly-0001:

:coolly-0046:รหัสก็สวย รถก็สวย คนยังหล่อ เห้ออออ :coolly-0043: ขาดไรอีกน้าๆๆๆ ที่ไม่สวย ไม่หล่อ อิอิ :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นรถพี่ๆขับได้เศร้าใจรถตัวเองจิงๆ

ถ้าคาวนี้รถเสร็จแล้วใครอย่ามาลองรถกับผมนะ

ผมไม่เอาแล้วเลิกขับแรงแล้วผมเครียดมากตอนนี้

มีใครรับจำกีต้าไฟฟ้าใหมครับผมจะเอาเงินไปทำรถ

ออกรถมาได้ ไม่ถึงปี หมดไปจะ 2 แสนละ

ทำรอบนี้ผมจะขับแบบถนอมละเลื่อยๆ

ขอขอบคุณพี่ ต่ายกับพี่โจมากๆนะครับที่พาไปดุเครื่อง

ก็จำไว้เป็นบทเรียนแล้วกันว่าการที่เราเมาแล้วขับผลออกมามันเป็นงัย :coolly-0023: (เสียเงินโดยใช่เหตุ):coolly-0041: อิอิ..:coolly-0010:

รถกลับมาขับได้ไวๆนะต้น แล้วขับแบบถนอมๆละจะได้ไม่ต้องเสียเงินเปล่าๆๆ

ว่าไงน้องใหม่ งี้ต้องมีรับน้องหน่อยมะ:coolly-0028:

กลับมาหล่อไวๆ นะเอาใจช่วย:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม