เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กัวอ้อ เอ้ยกัวเเระนะ อิอิ

งานมิตติ้งครั้งนี้สนุกมากเปนกันเองมากคับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ
หน้าเสียดายเป็นอย่างมากที่ไม่ได้ปาย :coolly-0041:

กล้องมานไม่ดีหรือเป็นที่ไอ้คนถ่ายหง่ะ รูปไม่ชัดส๊ากกะรูป -..-

5555+ เล่นซะภาพเบลอๆเชียว อิอิ

-พี่โค้ช พี่ลุย ไว้อากาสหน้าคับ ไปเปิดตัวแนะนำตัวกานด้วยคับ อิอิ

-แระพลางตัว

พี่หนึ่งก็ชอบหม่ำแต่กาแฟโบราณเหมือนกันหราคร๊ะ:coolly-0026:

พี่ไม่ชอบกาแฟ แต่ ยานเป็นถุงกาแฟ ไม่นิยมนะครับ คิคิ

พี่หนึ่ง ว่างัยคับ รถน้องต้นที่วัดน้ำมันชัวร์ไหม
ดูกันวันนั้น สงสัยที่มันยักๆ อ่ะ

สงสัย ไม่ชัวร์อะน้อง เพราะของพี่ก็ไม่หน้าตางั้นนะ

พี่หนึ่งคับ
ฝากบอกน้องคนที่ซื้อเสื้อที่ร้านเยื้องๆให้น่ะหน่อยคับ
เขามา บอกด้วยว่า ..บวชกลับมาผมจะให้แม่ไปขอ
ขอบคุณล่วงหน้าคับพี่:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

น้องเอ้ย พี่จะจำหน้าได้ไหมนิ คิคิ

งานมิตติ้งครั้งนี้สนุกมากเปนกันเองมากคับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ

ถึงไปน้อย แต่ก็สนุกดีครับ ขากลับ เล่นกับ เบนซ์ ตัว E หรือ C ไม่แน่ใจ สนุกมาก (รอตังเม มาคอนเฟิมครับ คคิ) ใช่ไหมงับ เพื่อน nat คิคิ

ขอบคุรพีโคชและพี่ๆทุกคนมากครับที่เปนกำลังใจ

ต่อไปนี้น้องต้นจะเมาแล้วครับช้าๆล่ะครับ

ผมสัญญาเลย

เสียดายจังงานมิตติ้งไม่ได้ไปเห้อ

เพราะทำตัวเองแท้ๆ

สาธุครับ น้องรัก ขยันเช็คน้ำมันเครื่องบ้างนะ สำหรับเครื่องตัวใหม่อะ

เป็นห่วงจะละลายอีกรอบครับ :coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม