เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อไหร่กินอีก ชอบจิงๆบ้านน้องต่าย (ของกินเพียบ)......

จัดไปคับ กินให้อร่อย ของกินตรึม

มันจะดีนะ :coolly-0023:

อย่างมาก กินกันสองคน คงไม่เกิน 400 หรอกครับเพื่อน :coolly-0023:

กล้าพูดนะเรา 400 เลือดตาแทบกระเด็นครับ คิคิ

อย่างมาก กินกันสองคน คงไม่เกิน 400 หรอกครับเพื่อน :coolly-0023:

กล้าพูดนะเรา 400 เลือดตาแทบกระเด็นครับ คิคิ

ฮ่าๆๆๆนิโหน่ยน่าพี่หนึ่ง:coolly-0023:

เมื่อวานเจอรถโค้ชพร้อมคนขับ ที่แถวๆ กิ่งแก้ว โหดจิงๆ ตอนแรกไม่รู้รถใครขับเข้าไปใกล้ๆ เจอสติ๊กเกอร์ โจโจบา นึกออกเลย :coolly-0033:
มัยผมไม่เห็นอ๊ะ ขับรถไรตอนเจอผมเนี่ยะ:coolly-0007:

มัยผมไม่เห็นอ๊ะ ขับรถไรตอนเจอผมเนี่ยะ:coolly-0007:

พอดีผมไม่ได้ขับรถตัวเองอะคับ ใช้รถบริษัท ไม่กล้าเปิดกระจกโบกมือให้กัวจำหน้าไม่ได้หาว่า ยกนิ้วให้อีก 55+ :coolly-0023: เจอเมื่อวานใส่เสื้อสีขาว กำลังทอสับและก้อขับอยู่ตรงหน้าเซียงกงบางนาแต่วิ่งเลนใน คับ :coolly-0025:

กินเป็นแต่ กาแฟโบราณเหมือนกันป่าว 555++:coolly-0005:

โดนเลยคำนี้ คิคิ อีกหน่อย กาแฟโบราณ บ้านเราจะโกอินเตอร์

เหมือน บอลไทย ไปมวยโลก อะครับ คิคิ :coolly-0040:

โดนเลยคำนี้ คิคิ อีกหน่อย กาแฟโบราณ บ้านเราจะโกอินเตอร์

เหมือน บอลไทย ไปมวยโลก อะครับ คิคิ :coolly-0040:
พี่หนึ่งก็ชอบหม่ำแต่กาแฟโบราณเหมือนกันหราคร๊ะ:coolly-0026:

พอดีผมไม่ได้ขับรถตัวเองอะคับ ใช้รถบริษัท ไม่กล้าเปิดกระจกโบกมือให้กัวจำหน้าไม่ได้หาว่า ยกนิ้วให้อีก 55+ :coolly-0023: เจอเมื่อวานใส่เสื้อสีขาว กำลังทอสับและก้อขับอยู่ตรงหน้าเซียงกงบางนาแต่วิ่งเลนใน คับ :coolly-0025:
ที่หลังเจอทักเลย ไม่เป็นไรหลอกคับ จำได้จำไม่ได้ ก็ทักหมดแหละ คับ พอดีปืนไม่มีลูกทักได้อยู่แล้วคับ 555++
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม